Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 36
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Chơi MU HN đã hơn 3 năm ròng chưa thấy 1sv nào 1 tuần đã tàn =))

Vào MU HN chơi năm 2013 sv Đế Vương >>>>Titan chưa hề bỏ 1 sv nào ... có sv dc 6 tháng có sv tệ lắm cũng trụ dc 1 tháng như Athena ...... chưa hề nghỉ có 1 sv nào tàn tạ như cái TiTan 1 tuần đã tàn.... vc tỉ lệ 1:2
    B S rao ko ai mua..... GTS lucky 2%+9 350k vc lv =30k w2 sm =50k
    B S hiếm ( b=5k s=3k) đồ cấp 7 lucky 4% 5% như rác chưa tới 100k/1 món ..... phải chăng là do quá bận rộn với MU trên điện thoại mà các a thầm wen mất cái trụ cột vững chắc của mình ..... trang diễn đàn thắc mắc ko thấy lời đáp.... nói động tới thì baned ..... chả hiểu nữa.... như vậy là sao nhỉ

2. 2 thành viên Like choemxin cho bài viết này:

BuonCuoiNhi1 (22-10-2016), mrthanh111 (21-10-2016)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi choemxin Xem bài viết
    Vào MU HN chơi năm 2013 sv Đế Vương >>>>Titan chưa hề bỏ 1 sv nào ... có sv dc 6 tháng có sv tệ lắm cũng trụ dc 1 tháng như Athena ...... chưa hề nghỉ có 1 sv nào tàn tạ như cái TiTan 1 tuần đã tàn.... vc tỉ lệ 1:2
    B S hiếm ( b=5k s=3k) đồ cấp 7 lucky 4% 5% như rác chưa tới 100k/1 món ..... phải chăng là do quá bận rộn với MU trên điện thoại mà các a thầm wen mất cái trụ cột vững chắc của mình ..... trang diễn đàn thắc mắc ko thấy lời đáp.... nói động tới thì baned ..... chả hiểu nữa.... như vậy là sao nhỉ
    Tôi cũng cảm thấy như vậy W2 mới đc mấy ngày 100k k có người mua..ADM thì như k thấy đâu hình như đã quá tập trung vào MU trên Mobile sever Mới mà đồ rẻ như cho ko nạp bao nhiêu tiền vào thấy Nản dần k muốn chơi
    Mà Vé CN k hiểu ở đâu ra thấy lạng phát Qúa nhiều ( cứ thế này sang tuần đồ 2 op rất nhiều và các vũ khi hót nữa )
    ADM nên sem lại sever

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi choemxin Xem bài viết
    Nghe mà nản, dạo này anh em bỏ MU nhiều
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    cần quan tâm đến member hơn ^^

Member Quỷ Kiếm Sầu's Avatar
    Địa điểm
    Thũng Lũng Lorencia !
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Còn bán cả chức Đại chiến icarus. cái gùi cũng tiền là mua đc . càng ngày càng cùi

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ~ Tâm tình người chiến sỹ

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Quỷ Kiếm Sầu Xem bài viết
    Còn bán cả chức Đại chiến icarus. cái gùi cũng tiền là mua đc . càng ngày càng cùi
    Nói thật các đúng là mấy thằng cố chấp mà Ngu vcl WarLord ăn giải thì nói Phong Bì rồi Này Nọ sao nhưng clip hack block cno k sủa đi Nói Ngu vcl nếu WarLord mà qan hệ Vs ADM như thế thì có bao giờ bị block k đúng là mấy thằng Não phẳng giọng nào cũng nói đc.
    WL ăn even thì Kiện nọ kiện kia trong k thế yêu thương đúng bọn Ngu 2016

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Gamer bảo: anh ơi quan tâm tụi em với ... sv sắp tàn rồi a ơi T_T

ADM bảo: ui tụi m là cái thá gì mà tao phải quan tâm..... tao lo bên (MU điện thoại ) rồi ... bên đó kiếm tiền ngon hơn m ạ.....tao tạo cho tụi m 1 sv rồi đó lo mà chơi đi còn kiếm tụi tao làm gì....
    Gamer nói : nhưng mà ko có tụi a sv nó nát quá

ADm nói: nát kệ chúng m ..... tụi m có nạp nhiều = game dt ko mà cứ kêu ca...... khi nào nạp nhiều nhiều thì hãy gọi a về nhé ... thế thôi nhé

Gamer bảo: thế a tạo sv TiTan làm gì ?

ADM bảo : kiếm chút tiền tiêu vặt..... thế lũ đầu bò chúng m cũng ko hiểu à ....

Banned Sexy Night's Avatar
    Like
    6
    Được Like 28 lần trong 25 bài
    Nếu nói về giá cả MU mà nói câu nát do admin thì mình chẳng có gì để nói với các bạn .

Suy nghĩ của mấy thằng cày tiền thì đéo bao giờ khá hơn được )

Tôi nói các bạn nghe này , đồ đạc có giá là ở THẰNG BÁN , và THẰNG MUA phải có tiền để mua được cái giá mà THẰNG BÁN ra giá .

Vcent sv phải có thì đồ đạc mới có giá được , chứ vcent sv không có thì đồ đạc tất nhiên chỉ ở giá rẻ . Nếu 1 mớ rau bán cho thằng đi ô tô thì sẽ được 7 nghìn còn bán cho thằng đi xe đạp tồng tộc thì chỉ được 4 nghìn thôi vì nó ĐÉO CÓ 7 nghìn để mua !

Còn đừng nói đồ tràn lan , phải đi săn thì mới có đồ . Còn nhìn sv xem , mấy thằng có đc set hoàn chỉnh ( ngoài 7 set event ) để mặc , hay vẫn còn đang mặc đồ shop +5 ?

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Đéo quan tâm tao gọi 500 AE Sky lên đây

Chúng nó đang tắm đợi tí nhé

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối