Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 36
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Chơi MU HN đã hơn 3 năm ròng chưa thấy 1sv nào 1 tuần đã tàn =))

Vào MU HN chơi năm 2013 sv Đế Vương >>>>Titan chưa hề bỏ 1 sv nào ... có sv dc 6 tháng có sv tệ lắm cũng trụ dc 1 tháng như Athena ...... chưa hề nghỉ có 1 sv nào tàn tạ như cái TiTan 1 tuần đã tàn.... vc tỉ lệ 1:2
    B S rao ko ai mua..... GTS lucky 2%+9 350k vc lv =30k w2 sm =50k
    B S hiếm ( b=5k s=3k) đồ cấp 7 lucky 4% 5% như rác chưa tới 100k/1 món ..... phải chăng là do quá bận rộn với MU trên điện thoại mà các a thầm wen mất cái trụ cột vững chắc của mình ..... trang diễn đàn thắc mắc ko thấy lời đáp.... nói động tới thì baned ..... chả hiểu nữa.... như vậy là sao nhỉ

2. 2 thành viên Like choemxin cho bài viết này:

BuonCuoiNhi1 (22-10-2016), mrthanh111 (21-10-2016)

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi choemxin Xem bài viết
    Vào MU HN chơi năm 2013 sv Đế Vương >>>>Titan chưa hề bỏ 1 sv nào ... có sv dc 6 tháng có sv tệ lắm cũng trụ dc 1 tháng như Athena ...... chưa hề nghỉ có 1 sv nào tàn tạ như cái TiTan 1 tuần đã tàn.... vc tỉ lệ 1:2
    B S hiếm ( b=5k s=3k) đồ cấp 7 lucky 4% 5% như rác chưa tới 100k/1 món ..... phải chăng là do quá bận rộn với MU trên điện thoại mà các a thầm wen mất cái trụ cột vững chắc của mình ..... trang diễn đàn thắc mắc ko thấy lời đáp.... nói động tới thì baned ..... chả hiểu nữa.... như vậy là sao nhỉ
    SV Tàn hay ko tàn theo tôi cũng ko nên đổ hết cho ADM Vì.

Cốt lõi để duy trì 1 sv đông vui can bản phải có 2 LM DD Nhau cân bằng từ số lượng đến chất lượng

Nhớ ngày trước B S C Rớt như mưa đồ 2op nhiều vô kể. mà 2 LM Mỗi LM 5 guil Kèm theo mỗi guil 20>30 mem

Tính chất thù địch tăng cao PK Sự kiện ks pk bãi train

Còn bạn nào nhớ ko từ ngày ra cái vip vàng làm rs quá nhanh . nên tình trạng ks pk bãi train hàu như là rất ít

Các top train khoang 30'>1 Tiếng max ngày UT Thì hỏi làm sao có tính cạnh tranh cao.Nhớ trước chưa có vip vàng

Train 390 lv rs PK K4 3rack náo nhiệt vui biết bao.

=> Sự nhàm chán dần dần mất đi. Kéo theo tình trạng sv nhanh tàn là điều ko tránh khỏi.

P/s> đây là cảm nhận riêng của mình 1 game thủ gắn bó 6 năm với MU HN nghiệm ra thế Ae đừng ném gạch tội nghiệp em

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi TruongVoKy Xem bài viết
    SV Tàn hay ko tàn theo tôi cũng ko nên đổ hết cho ADM Vì.

Cốt lõi để duy trì 1 sv đông vui can bản phải có 2 LM DD Nhau cân bằng từ số lượng đến chất lượng

Nhớ ngày trước B S C Rớt như mưa đồ 2op nhiều vô kể. mà 2 LM Mỗi LM 5 guil Kèm theo mỗi guil 20>30 mem

Tính chất thù địch tăng cao PK Sự kiện ks pk bãi train

Còn bạn nào nhớ ko từ ngày ra cái vip vàng làm rs quá nhanh . nên tình trạng ks pk bãi train hàu như là rất ít

Các top train khoang 30'>1 Tiếng max ngày UT Thì hỏi làm sao có tính cạnh tranh cao.Nhớ trước chưa có vip vàng

Train 390 lv rs PK K4 3rack náo nhiệt vui biết bao.

=> Sự nhàm chán dần dần mất đi. Kéo theo tình trạng sv nhanh tàn là điều ko tránh khỏi.

P/s> đây là cảm nhận riêng của mình 1 game thủ gắn bó 6 năm với MU HN nghiệm ra thế Ae đừng ném gạch tội nghiệp em
    Cứ như ngày xưa k Vip k giảm LV cứ 380 400LV rs Máp K4 3Rack lúc nào cũng đông Vui Giờ cày 1 tiếng max rs 2 tiếng max Over cả ngày 3 tiếng max Nhớ ngày trk 390LV rs 25p/1 lân RS ngày 20 lân max RS phát khóc dc Giờ vèo vèo max RS hêt trò
    - Cày tiền thì ngời game thủ thì ít ( Cung nhiều hơn cầu dẫn đến tình trạng cày tiền Thi nhau bán rẻ để món hàng nhanh ra đi con có VC bán ra VND vs Thẻ )
    Class : Moị Class
    Guild : WarLord

Đâu Có AE Là Có Mình Ở Đâu Có Mình Là Có AE
    - YH : yan.biii@yahoo.com
    -FB :https://www.facebook.com/ng.nghia22

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Bỏ víp vàng đi ) là train rs pk ầm ầm ngay
    Các dân chơi cầy tiền ko phá giá BS với đồ đạc đi
    Thấy bán dc tiền là bán cme nó nhanh xong rồi kêu đồ mất giá nát sv
    Nát hay ko là do người chơi hết. Bao nhiêu sv trước có lsao đâu kể cả có háck tràn lan vẫn còn pk nhiệt tình vui vl.
    Nhớ lại ngày xưa thì giờ khác bấy nhiều dân cầy tiền cũng tăng lên nhiều. Hở cái là bán phá giá để đạt được múc đích kiếm tiền của mình hỏi tại sao sv nó ko đi xuống nhanh . Giờ game cầy tiền thì nhiều game thủ tâm huyết thì chẳng được mấy .

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    Nát hay ko là do người chơi hết. Bao nhiêu sv trước có lsao đâu kể cả có háck tràn lan vẫn còn pk nhiệt tình vui vl.
    Nhớ lại ngày xưa thì giờ khác bấy nhiều dân cầy tiền cũng tăng lên nhiều. Hở cái là bán phá giá để đạt được múc đích kiếm tiền của mình hỏi tại sao sv nó ko đi xuống nhanh . Giờ game cầy tiền thì nhiều game thủ tâm huyết thì chẳng được mấy .
    dân không cày tiền điểm danh

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    ông cũng muốn mua rẻ bỏ mẹ ra
    hình như dg rao mua 5 ve CN 40k thi phải ^^

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi choemxin Xem bài viết
    vcen tỉ lệ 1.125 vẫn ko có ai bán bạn nhé
    b+s vấn có giá vì nhiều người rao mua nhưng ko có nhé
    GTS L2 sv này giá thế là quá cao rùi
    lv ko có giá trị bằng 2 sv trước nên w2 ko có giá trị.
    Sv này ko xuất hiện nhiều đại gia như những sv trước.Vì thế sv nhiều hack hơn
    Admin làm việc sv này rất tệ nói chung là nát

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    giao mỏi mồm có thằng nào bán đâu mất time vkl toàn ra web mua bs cho nhanh thôi

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up............

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết
    ông cũng muốn mua rẻ bỏ mẹ ra
    hình như dg rao mua 5 ve CN 40k thi phải ^^
    )))))) hài vkl xin tôi đéo rao nhé )))))))

thế thì đừng kêu ca nó sv nát hay ko )
    còn rẻ hay ko là do người bán. kể cả ông rao cme nó cả ngày cũng đéo ai bán cho ông đâu

chẳng lẽ ông rao mua 5k nó cũng bán cho ông à

động não lên cho nó thông đi chịu khó ăn vs quay cờ líp vào mà sống qua ngày