Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Các Men Tâm Huyết SV Athena Vào Thảo Luận Vấn Đề Vé Drop

Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

2. 8 thành viên Like MrHieuBeo cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (15-08-2015), Mãnh Long (15-08-2015), Nguyễn Bờm (17-08-2015), o0Phong0o (16-08-2015), thongtri (15-08-2015), TruongVoKy (15-08-2015), zl0v3g4m3z (15-08-2015)

saygoodbye
    Guest
    Trích Được post bởi 17111990 Xem bài viết
    Phải đăng nhập để Like! Quá chuẩn cơm mẹ nầu. Tiên đây góp ý thêm: Về bản chất cái Dopple và cái event socola hiện nay chẳng khác nhau tí nào cả, đều là lấy PP+ dẫn đến cùng số lần RS/RL mà lại có người mạnh, người yếu, thử hỏi như thế thì train để rs làm cái khỉ gì nữa. Bao sv rồi mà BQT chưa thấm được điều này, chả nhẽ phải bổ não ra rồi nhét vào ah?
    lợi nhuận thôi bác à

4. Các thành viên đã Like saygoodbye cho bài viết này:

o0Phong0o (16-08-2015)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 22 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi saygoodbye Xem bài viết
    lợi nhuận thôi bác à
    soul i măn nỳ măn ny chỉ cần như tếk ko cần mất thì giờ

Thành Viên Guild Killers
    Like
    25
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi NhoMaShock Xem bài viết
    soul i măn nỳ măn ny chỉ cần như tếk ko cần mất thì giờ
    ài sâu lắc ki lắc ki ài

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    bây h các bạn mỗi người làm 1 gói vip 150 thì thành ông vương bà tướng luôn. 1 vé chứ 10 vé cũng bỏ

Like
    364
    Trích Được post bởi HaiXomHN_MUHN Xem bài viết
    tôi phải đang nhập đê like cậu

ADM nào ol gủi lên cấp cao huy bỏ dope đi

cho ae trian ở k4 có tí cạnh tranh

cứ dope xg ut over chán nhèo
    nhớ cái ngày a e mỗi Guil 1 SV mỗi lần tìm Nhau là cứ K4 Sv của Guil Nào Của Guil Đó Đông Như Kiến CHưa Nói đến 3rac nữa

Giờ THì K4 ko 1 bóng người Thấy nó nhàm chán quá lên góp ý để BQT Xây Dựng 1 Muhn tốt hơn hải nhỉ

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết
    Kinh doanh lợi nhuận là trên hết

Đặt cao vấn đề lợi nhuân => mất mem
    đơn giản như này đọc là thấu hiểu mà sv lại ko vui vẻ

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi NhoMaShock Xem bài viết
    a béo nói quá chuẩn nên như thế từ đầu .nhạt nhẽo vđ' khi cầm dw đầu game. pk khóai vcđ' mà khổng có khách mấy
    nhớ cái thời Dw đầu sv nó cân cả 1 GUil ném Dw mặc sét EVent PK hay nữa thì thôi Phê lắm

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi tienhyhy Xem bài viết
    đồng tình vs ý kiến ae thích cảm giác vào cày lv PK ks bãi nhau gặp nhưng anh chữ đỏ chứ MU rs nhanh vèo vèo MU này từ ngày mới ra cái sướng là cày LV nhớ khi xưa khi MU VN xứng danh anh hùng mởi ra cày cả ngày lên đc 88 lv 3 đến 4 ngày mới rs đc mà người chơi vẫn đông là vì vào game nó đông vui nhộn nhìn đằng này MU hn ko còn là mu cày cuốc lv mà là MU cày cuốc RS ko phải là cày lên 390lv để rs mà cày cho đủ 39 lần rs của bọn top còn 390 lần rs của top 100>> MU là phải cây cuốc Lv để rs chứ ko phải cày cuốc để rs cho mãx ngày chứ MU ji chưa đầy 2 tháng rs cả 1000 >> lần thử hỏi ADM hay Mod nhưng người trong BQT có sức mà ngày nào cũng cày cuốc max đc thế ko giới hạn hết lại như này ae rât vui vào K4 vs 3rack giờ đông vui ko còn cảnh đứng uy thác seve 1 thấy lại có hứng vs mU
    Cái Cảm Giác Đó Nay Còn Đâu Nếu Ae Đồng Tình Thì Góp Ý Chắc Là BQT Cũng Để Ý Tới THôi

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi thongtri Xem bài viết
    Nhớ cái thời 4,5 thằng đấm nhau tranh 1 bãi train...auto đk vài phút về thành và cả acc close phá cả đêm
    Cái Cảm Giác Đó Nay Chỉ Còn Là Kỉ Niệm

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi 17111990 Xem bài viết
    Phải đăng nhập để Like! Quá chuẩn cơm mẹ nầu. Tiên đây góp ý thêm: Về bản chất cái Dopple và cái event socola hiện nay chẳng khác nhau tí nào cả, đều là lấy PP+ dẫn đến cùng số lần RS/RL mà lại có người mạnh, người yếu, thử hỏi như thế thì train để rs làm cái khỉ gì nữa. Bao sv rồi mà BQT chưa thấm được điều này, chả nhẽ phải bổ não ra rồi nhét vào ah?
    Nói Chung Là Cái Rs Over Thấy Nó Ko Hợp Lý Gì Cả

Cứ Suốt Ngày Drop Với Rs Over Ko Còn Cái Cảnh Đỏ Lòm K4 Nữa Nhàn Chán Mới Sinh Ra CHán Game

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết
    bây h các bạn mỗi người làm 1 gói vip 150 thì thành ông vương bà tướng luôn. 1 vé chứ 10 vé cũng bỏ
    như cái event vừa rồi đó anh em ko có lòng tin lên rất ít a e ăn event

chỉ sợ event xong lại ABC này kia lên lượng men sau cái event giảm đáng kể

rồi đến vip vàng vip bạc chắc lại thêm 1 số nữa

thật sự mình chri muốn mu-hanoi.net phát triển lên mới lập topic chứ ko phải chống phá gì admin cả

9. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

17111990 (15-08-2015)

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Cứ như sv cách đây khoảng 3 4 năm về trước thì lại hay...Kinh tế suy thoái rồi nên adm tạo ra nhiều even để kiếm lợi nhuận ấy mà.
    Trước kia chưa bao giờ có cái chế độ bán zen trong shop mà giờ cũng thực hành luôn rồi...
    ADM hút tiền của ae thì cũng phải tạo ra sân chơi thật là vui vẻ cho anh em..

SV nào adm cũng phô chương là sv có nhiều sức hút hơn.chẳng thấy hút đâu mà toàn thấy tụt đi.
    bốc thif cung phải vừa vừa thôi chứ..như này hơi qua...

Cư về như 3 4 năm trước xem các member chơi có đông ko...

Like
    364
    Trích Được post bởi olivelove Xem bài viết
    Cứ như sv cách đây khoảng 3 4 năm về trước thì lại hay...Kinh tế suy thoái rồi nên adm tạo ra nhiều even để kiếm lợi nhuận ấy mà.
    Trước kia chưa bao giờ có cái chế độ bán zen trong shop mà giờ cũng thực hành luôn rồi...
    ADM hút tiền của ae thì cũng phải tạo ra sân chơi thật là vui vẻ cho anh em..

SV nào adm cũng phô chương là sv có nhiều sức hút hơn.chẳng thấy hút đâu mà toàn thấy tụt đi.
    bốc thif cung phải vừa vừa thôi chứ..như này hơi qua...

Cư về như 3 4 năm trước xem các member chơi có đông ko...
    nếu sv trờ về 3 4 năm trước thì lượng men nghê gớm lắm

nhưng cái gì cũng có đọt biến mới hay nhưng ko đi quá xa là đc bạn ak

kinh doanh thì phải có lợi nhuận nhưng mong admin vẫn có lợi nhuận và phát triển mu-hanoi.net càng hay hơn

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Tôi hỏi các bạn 1 câu nhé, thay đôi GHRS một cách đột ngột thế này theo cách bạn là vì sao ? Ai nói đúng 2 trong 3 nguyên nhân chính 2 tay dâng biếu 100k Vcent (của ít lòng nhiều ) !

13. Các thành viên đã Like thienton00 cho bài viết này:

zl0v3g4m3z (16-08-2015)

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Tôi hỏi các bạn 1 câu nhé, thay đôi GHRS một cách đột ngột thế này theo cách bạn là vì sao ? Ai nói đúng 2 trong 3 nguyên nhân chính 2 tay dâng biếu 100k Vcent (của ít lòng nhiều ) !
    vì time qua adm đã kiếm đủ rùi

Like
    364
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    1 Câu Hỏi Hay Cho Các Men Nếu Ai Nói Đúng Joker ở Guik Kinhpk Biếu 100k VCent Nào