Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Các Men Tâm Huyết SV Athena Vào Thảo Luận Vấn Đề Vé Drop

Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

2. 8 thành viên Like MrHieuBeo cho bài viết này:

HaiXomHN_MUHN (15-08-2015), Mãnh Long (15-08-2015), Nguyễn Bờm (17-08-2015), o0Phong0o (16-08-2015), thongtri (15-08-2015), TruongVoKy (15-08-2015), zl0v3g4m3z (15-08-2015)

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi olivelove Xem bài viết
    vì time qua adm đã kiếm đủ rùi
    quá xa so với đáp án rồi bạn !

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    1 là cho a e bỏ tiền ra mua vip...2 là GHRS vậy để níu kéo a e lại ...3 là... chắc cho vừa train lâu để cày hộp ăn event :v

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
    Nếu bỏ dopple thì đưa master point về 300. Vì 1 số ae chưa có điều kiện max ko phải chịu thiệt

Senior Member locx2002's Avatar
    Like
    13
    Được Like 11 lần trong 9 bài

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi thienton00 Xem bài viết
    Tôi hỏi các bạn 1 câu nhé, thay đôi GHRS một cách đột ngột thế này theo cách bạn là vì sao ? Ai nói đúng 2 trong 3 nguyên nhân chính 2 tay dâng biếu 100k Vcent (của ít lòng nhiều ) !
    1 : là xoa dịu dư luận, tạo lên làn sóng ủng hộ admin đã kịp thời quan tâm đến game thủ. Củng cố lực lượng để chuẩn bị cho nguyên nhân thứ 2 như sau:
    2 : Làm bước đệm để ra mắt chức lăng vip vàng vip bạc, nhìn thấy nâng level lên để game thủ cảm thấy cày cuốc phấn khích nhưng thực tế là tạo đà để gói vip phát huy tác dụng, chưa biết tác dụng đến đâu nhưng cứ để lv thấp thì ai mua vip làm gì

3: thôi 2 cái trên là đủ rồi. cái thứ 3 này là nhận vcent thế nào bạn êy

- - - Updated - - -

đọc bài cảm ơn bên kia có ông bình luận :" đến thời gian đi ỉa còn ko có " . Chết cười. Tăng lên vậy cũng là cái hợp lí, nhưng đằng sau nó thì " ko phải dạng đơn giản đâu "

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi longcuti123456 Xem bài viết
    1 : là xoa dịu dư luận, tạo lên làn sóng ủng hộ admin đã kịp thời quan tâm đến game thủ. Củng cố lực lượng để chuẩn bị cho nguyên nhân thứ 2 như sau:
    2 : Làm bước đệm để ra mắt chức lăng vip vàng vip bạc, nhìn thấy nâng level lên để game thủ cảm thấy cày cuốc phấn khích nhưng thực tế là tạo đà để gói vip phát huy tác dụng, chưa biết tác dụng đến đâu nhưng cứ để lv thấp thì ai mua vip làm gì

3: thôi 2 cái trên là đủ rồi. cái thứ 3 này là nhận vcent thế nào bạn êy

- - - Updated - - -

đọc bài cảm ơn bên kia có ông bình luận :" đến thời gian đi ỉa còn ko có " . Chết cười. Tăng lên vậy cũng là cái hợp lí, nhưng đằng sau nó thì " ko phải dạng đơn giản đâu "
    Chuẩn được 1 cái thứ 2 rồi đó !

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi mrkevin751 Xem bài viết
    1 là cho a e bỏ tiền ra mua vip...2 là GHRS vậy để níu kéo a e lại ...3 là... chắc cho vừa train lâu để cày hộp ăn event :v
    điều 1 đã đúng ! còn níu kéo thì ko phải đâu, mu còn ra nhiều sv mà !

Member
    Like
    2
    Thử xem có lấy dc vc của bác này ko.
    1. Như bạn gì ấy nói là chuẩn bị đà để ra cn vip. Tăng lvl như vậy các bạn đang top cũng ko sợ bị thiệt thòi.
    2. Sau khi nâng yêu cầu lvl rs. Ngoài vé dope, các loại như vé Dv, vé Blood nhu cầu cũng sẽ xuất hiện. Nếu tiếp theo những động thái này là cắt giảm sub. Thì tính cạnh tranh ko chỉ dừng lại ở nhu cầu mua bán, chắc sẽ có nhiều máu ở các bãi train. Tóm lại là giải quyết dc rất nhiều các góp ý đã xuất hiện.
    Cái thứ 3 thì lâu rồi chưa thông cống, móc rãnh nên nhất thời hồ đồ ko nghiệm ra dc.
    Dù sao thì hành động lần này có thể nói làm mát lòng ng ở lại. Giờ cắt sub thì có khi ngoài các dịch vụ như cày thuê, lô đề, sóc đĩa.. chắc sẽ có cả dịch vụ "Bảo kê". @@

Junior Member
    Like
    0

lỗi hòm đồ

Mod và Ad vào kiểm tra lỗi hòm đồ giúp mình với ạ. tên nv là SexyLady. tầm 2h48 phút đêm ngày 16/8 trong khi vào hòm đồ thì mình thấy hòm đồ trắng trơn k còn 1 gì cả. mong mod vào đọc và thông báo admin kiểm trả hộ mình để lấy lại item. tks

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
    Cảm ơn anh đã cùng mọi người đã đóng góp ý kiến em sẽ chuyển lên cho BQT để xem xét ý kiến các anh cũng như mọi người nhé.

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi sexylady123 Xem bài viết
    Mod và Ad vào kiểm tra lỗi hòm đồ giúp mình với ạ. tên nv là SexyLady. tầm 2h48 phút đêm ngày 16/8 trong khi vào hòm đồ thì mình thấy hòm đồ trắng trơn k còn 1 gì cả. mong mod vào đọc và thông báo admin kiểm trả hộ mình để lấy lại item. tks
    Bạn vui lòng lập 1 topic riêng nói rõ vấn đề để được giải quyết nhé.