PDA

View Full Version : [Kundun] tỷ lệ quay LV3 và W3 rất ảo, mong adm xem lại

nuhoang
03-06-2016, 02:26 PM
anh Hòa TCT cho hỏi có phải là tỷ lệ 0% không vậy, mà chưa ai quay đc LV3, đến khi sv đua top được mấy cái thì quay toàn xịt mà toàn 39% đến 45% , quay còn khó hơn ca w2,5 .đua top cả tháng mong mỏi đc vài cái lông mà đến lúc quay sao nó khó thế nản không tưởng được . hay các anh muốn đuổi bọn em qua sv mới chơi hay tiếp tục dua top tháng 6 để có w3 đây. :37;

- - - Updated - - -

mà dạo này sv lag lắm thoat game ra rồi , khi đăng nhập lại phải 2-3 lần vẫn thông báo tk đang có người sử dụng, quay đồ cũng thế lag kiểu gì ấy , hay đây là lý do không thể quay được w3

9718153
03-06-2016, 04:36 PM
trong cái khó mới ló cái khôn chứ ^^

01644057222
03-06-2016, 05:12 PM
k xoay đc + hưởng đi 100% lên =))

Ghét Lũ Óc Chó
03-06-2016, 05:56 PM
Chắc sợ mang tiếng là tuồng đồ nên ép tỷ lệ xuống cực thấp thôi, trước cái server Zeus có 1 cái w2.5 rf omo đã làm loạn cả lên nên sợ quá phải ép tỷ lệ :D

nuhoang
03-06-2016, 06:15 PM
sv Psd giờ còn mấy ae chơi với nhau thôi, cần gì phải ép tỷ lệ làm gì

MrNhat
03-06-2016, 08:21 PM
sv Psd giờ còn mấy ae chơi với nhau thôi, cần gì phải ép tỷ lệ làm gì

a quay 0 % có khi lại được đấy :D

hanoi-Ocean
04-06-2016, 07:03 PM
Mình xin phép được trả lời và khẳng định rằng không có chuyện tỉ lệ quay Lv3 và W3 là 0% nhé. W3 là một item rất có giá trị nên rất nhiều game thủ mong muốn được sở hữu nó và đương nhiên quay W3 sẽ khó hơn wing 2.5 . Quay W3 dựa vào tỉ lệ phần trăm là chủ yếu nhưng cũng 1 phần là do may mắn nữa bạn nhé.
Còn vấn đề sv lag có thể do đường truyền mạng của bạn không ổn định, bạn thử kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn xem có vấn đề gì không. Và mình xin khẳng định 1 lần nữa vấn đề bạn lag và vấn đề bạn không quay được w3 không hề liên quan đến nhau nhé.
Thân !

MrNhat
04-06-2016, 10:45 PM
Mình xin phép được trả lời và khẳng định rằng không có chuyện tỉ lệ quay Lv3 và W3 là 0% nhé. W3 là một item rất có giá trị nên rất nhiều game thủ mong muốn được sở hữu nó và đương nhiên quay W3 sẽ khó hơn wing 2.5 . Quay W3 dựa vào tỉ lệ phần trăm là chủ yếu nhưng cũng 1 phần là do may mắn nữa bạn nhé.
Còn vấn đề sv lag có thể do đường truyền mạng của bạn không ổn định, bạn thử kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn xem có vấn đề gì không. Và mình xin khẳng định 1 lần nữa vấn đề bạn lag và vấn đề bạn không quay được w3 không hề liên quan đến nhau nhé.
Thân !

Tôi xin khẳng định với Mod là sv PDS rất lag rất rất lag
nhưng tôi hiểu quy luật quá rồi cứ sắp có sv mới thì anh em sv cũ cố gắng mà sống với lũ đớiv mới Open lại đâu vào đấy

Và tôi vừa quay 6 cái vé bc 1 và đã xịt cả 6

hanoi-Ocean
04-06-2016, 11:43 PM
Tôi xin khẳng định với Mod là sv PDS rất lag rất rất lag
nhưng tôi hiểu quy luật quá rồi cứ sắp có sv mới thì anh em sv cũ cố gắng mà sống với lũ đớiv mới Open lại đâu vào đấy

Và tôi vừa quay 6 cái vé bc 1 và đã xịt cả 6

Mình đã thử truy cập vào máy chủ Poseidon và không thấy có hiện tượng rất lag như bạn nói. Có thể bạn bị lag là do đường truyền mạng của bạn kém. Bạn nên kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn.
Vấn đề quay vé BC mình cũng đã test tỉ lệ % vẫn chính xác bạn nhé, và một phần nhỏ cũng phụ thuộc vào sự may mắn của bạn nữa.
Thân!