Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9
    LĐTC Guild 1stVipTN
    Like
    4
    Được Like 53 lần trong 41 bài

tỷ lệ quay LV3 và W3 rất ảo, mong adm xem lại

anh Hòa TCT cho hỏi có phải là tỷ lệ 0% không vậy, mà chưa ai quay đc LV3, đến khi sv đua top được mấy cái thì quay toàn xịt mà toàn 39% đến 45% , quay còn khó hơn ca w2,5 .đua top cả tháng mong mỏi đc vài cái lông mà đến lúc quay sao nó khó thế nản không tưởng được . hay các anh muốn đuổi bọn em qua sv mới chơi hay tiếp tục dua top tháng 6 để có w3 đây.

- - - Updated - - -

mà dạo này sv lag lắm thoat game ra rồi , khi đăng nhập lại phải 2-3 lần vẫn thông báo tk đang có người sử dụng, quay đồ cũng thế lag kiểu gì ấy , hay đây là lý do không thể quay được w3

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    trong cái khó mới ló cái khôn chứ ^^

Senior Member 01644057222's Avatar
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    k xoay đc + hưởng đi 100% lên

Ghét Lũ Óc Chó
    Guest
    Chắc sợ mang tiếng là tuồng đồ nên ép tỷ lệ xuống cực thấp thôi, trước cái server Zeus có 1 cái w2.5 rf omo đã làm loạn cả lên nên sợ quá phải ép tỷ lệ

LĐTC Guild 1stVipTN
    Like
    4
    Được Like 53 lần trong 41 bài
    sv Psd giờ còn mấy ae chơi với nhau thôi, cần gì phải ép tỷ lệ làm gì

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi nuhoang Xem bài viết
    sv Psd giờ còn mấy ae chơi với nhau thôi, cần gì phải ép tỷ lệ làm gì
    a quay 0 % có khi lại được đấy

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Mình xin phép được trả lời và khẳng định rằng không có chuyện tỉ lệ quay Lv3 và W3 là 0% nhé. W3 là một item rất có giá trị nên rất nhiều game thủ mong muốn được sở hữu nó và đương nhiên quay W3 sẽ khó hơn wing 2.5 . Quay W3 dựa vào tỉ lệ phần trăm là chủ yếu nhưng cũng 1 phần là do may mắn nữa bạn nhé.
    Còn vấn đề sv lag có thể do đường truyền mạng của bạn không ổn định, bạn thử kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn xem có vấn đề gì không. Và mình xin khẳng định 1 lần nữa vấn đề bạn lag và vấn đề bạn không quay được w3 không hề liên quan đến nhau nhé.
    Thân !

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Mình xin phép được trả lời và khẳng định rằng không có chuyện tỉ lệ quay Lv3 và W3 là 0% nhé. W3 là một item rất có giá trị nên rất nhiều game thủ mong muốn được sở hữu nó và đương nhiên quay W3 sẽ khó hơn wing 2.5 . Quay W3 dựa vào tỉ lệ phần trăm là chủ yếu nhưng cũng 1 phần là do may mắn nữa bạn nhé.
    Còn vấn đề sv lag có thể do đường truyền mạng của bạn không ổn định, bạn thử kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn xem có vấn đề gì không. Và mình xin khẳng định 1 lần nữa vấn đề bạn lag và vấn đề bạn không quay được w3 không hề liên quan đến nhau nhé.
    Thân !
    Tôi xin khẳng định với Mod là sv PDS rất lag rất rất lag
    nhưng tôi hiểu quy luật quá rồi cứ sắp có sv mới thì anh em sv cũ cố gắng mà sống với lũ đớiv mới Open lại đâu vào đấy

Và tôi vừa quay 6 cái vé bc 1 và đã xịt cả 6

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Trích Được post bởi MrNhat Xem bài viết
    Tôi xin khẳng định với Mod là sv PDS rất lag rất rất lag
    nhưng tôi hiểu quy luật quá rồi cứ sắp có sv mới thì anh em sv cũ cố gắng mà sống với lũ đớiv mới Open lại đâu vào đấy

Và tôi vừa quay 6 cái vé bc 1 và đã xịt cả 6
    Mình đã thử truy cập vào máy chủ Poseidon và không thấy có hiện tượng rất lag như bạn nói. Có thể bạn bị lag là do đường truyền mạng của bạn kém. Bạn nên kiểm tra lại đường truyền mạng của bạn.
    Vấn đề quay vé BC mình cũng đã test tỉ lệ % vẫn chính xác bạn nhé, và một phần nhỏ cũng phụ thuộc vào sự may mắn của bạn nữa.
    Thân!