PDA

View Full Version : [Phoenix] -Cân Mua Đồ Gía Cao ai Có Zô Nhé....Gía Đẹp Luôn

0962474696
22-10-2015, 06:58 PM
-Cần Mua : Huyền Thiết Luck 4% hoặc Hoàng Kim Luck 4% ( Sét EVen càng yêu)

-Khiên Thâp Tự luck 4% GST.

-Ring 4% gst

-Pen Kỹ Năng 10%

-+ Mua đồ Thân Long 4% or 5% có Luck càng Tốt

-Có jz bán thì ingame Mail: SeaSon nhé tks.

Đạt Warlord
22-10-2015, 07:28 PM
-Dupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppe

anhtuong1102
22-10-2015, 08:42 PM
ôm 200b 200s của G rồi hủy G không nói một lời . không giải thích . có tiền UPPPPPP đồ :) mắc thánh

0962474696
22-10-2015, 10:37 PM
-tên NV bạn là jz vậy hỏi ae G sem B S ae có đc hưởng k nhé...a Tuân ngỉ game và đã thông báo ae nào cần B S thì pm qa tôi Lấy nhé đừng vì vài viên ngọc mà nói bừa..

Đạt Warlord
22-10-2015, 10:47 PM
ôm 200b 200s của G rồi hủy G không nói một lời . không giải thích . có tiền UPPPPPP đồ :) mắc thánh

-Đừng Nói chủ G thế bạn ơi Sai lầm đó G dc thong bao nhan B S chac bạn k online bạn k biết chứ toàn thể ae có công đều dc hết rồi:! A Tuấn nghỉ game nên em a ý k làm dc đã kêu ae nên sát nhập vào WarLord nhé k phải là vì Lý do jz đâu:! A ý sống rất tình cảm vs Ae k vài vì những thứ bạn nói đâu:! Nếu k tin cứ pm XeDapOi HacKiemMu Aquariusss ZzBMQTVzZ và nhiều ae để biết thêm chi tiết.:69;

ZeNn
22-10-2015, 11:05 PM
Ae G deu dc nhan ca ma ban oi ban online it thi k biet thong tin jz o G.dung noi linh tinh anh huong danh tieng G nhe. :D
SeaSon song dep voi toan ae

anhtuong1102
23-10-2015, 08:36 AM
Riêng cá nhân SS thỳ không nói làm gì . SS sống quá đẹp . chỉ là có 1 số ae thắc mắc sao nói thứ 7 tổ chức event cho ae mà lại giải tán G sớm . nếu nói là chia B S thỳ viết thông báo G cho ae biết . Bạn nào cầm acc SS nên cân nhắc lời nói nhé . không có lửa sao có khói

- - - Updated - - -

PM cái gì . trả lúc nào trả cho ai trả bao nhiêu? tôi và một số ae cày bục mặt cái ngày cuối để cố gắng quay lại hỏi chủ guil mới thỳ nói hết B S . haizzz . làm ăn mất cmn khách nhé . tôi không biết các bạn nhận đc bao nhiêu mà nói đỡ nhiều vậy

- - - Updated - - -

nói chung thằng nào cầm acc SeaSon nhé . tự mày đang hủy hoai tiếng nói của nó thôi . còn các sv sau có ra . thỳ đừng kêu gọi anh em tao vào G cho nó mệt . hài lồn

Đạt Warlord
23-10-2015, 08:45 AM
Riêng cá nhân SS thỳ không nói làm gì . SS sống quá đẹp . chỉ là có 1 số ae thắc mắc sao nói thứ 7 tổ chức event cho ae mà lại giải tán G sớm . nếu nói là chia B S thỳ viết thông báo G cho ae biết . Bạn nào cầm acc SS nên cân nhắc lời nói nhé . không có lửa sao có khói

- - - Updated - - -

PM cái gì . trả lúc nào trả cho ai trả bao nhiêu? tôi và một số ae cày bục mặt cái ngày cuối để cố gắng quay lại hỏi chủ guil mới thỳ nói hết B S . haizzz . làm ăn mất cmn khách nhé . tôi không biết các bạn nhận đc bao nhiêu mà nói đỡ nhiều vậy

- - - Updated - - -

nói chung thằng nào cầm acc SeaSon nhé . tự mày đang hủy hoai tiếng nói của nó thôi . còn các sv sau có ra . thỳ đừng kêu gọi anh em tao vào G cho nó mệt . hài lồn

Bạn tôn trọng ngta tý cái thông báo nhận B S even G ae đều biết cả nhé đừng nói những lời cay đắng vì vài viên B S trong ngày có thông báo ae G đều nhận cả nhé..còn A Tuấn bận phải đi Công tác xa đã thông báo vs toàn thể Ae là a ý bận kêu em a ý giữ lại G nhờ XeDapOi cùng giúp 1 tay nhưng Ae G out quá nhiều nên đã có quyết định Gộp vào G WarLord theo nguyên vọng a ý nhé b.giải tán chính vì lý do đó đấy mình Aquariusss trog game..

anhtuong1102
23-10-2015, 09:06 AM
Aquariusss hả . sang G bạn không về tí tuột mất top2 . bh còn ngồi đây xàm . bạn không có tí công sức nào trong cái việc G đc top2 nhé . nói thằng nó đưa cho đc 3 4 ngưòi đúng không . mấy bạn có thỳ không thắc mắc . những người không có người ta nghĩ ntn . tao còn nói ra là còn may . chứ như những thanh phần đi rêu rao trong game đéo ra làm sao đâu . ôk

- - - Updated - - -

nó treo thông báo vào ban đêm à . tao ol 16/24 . hầu hết vào ban ngày sao không thấy nhỉ :) Xàm lồn

- - - Updated - - -

Riêng tuấn tôi luôn tôn trọng nó bạn hiểu không Aquariussss. nhưng người sau cầm acc làm đc gì hay là suốt ngày chỉ nói giải thể giải thế ? làm như thế thỳ chỉ giải tán thôi . còn Hỏi lại tuần sem thằng KeoBomBom trước và LongBeo bh sem theo cái G Déooai mấy sv . sống như thế nào . bạn đ éo hiểu được đâu ôk . bớt xàm đi

ZeNn
23-10-2015, 09:07 AM
Aquariusss hả . sang G bạn không về tí tuột mất top2 . bh còn ngồi đây xàm . bạn không có tí công sức nào trong cái việc G đc top2 nhé . nói thằng nó đưa cho đc 3 4 ngưòi đúng không . mấy bạn có thỳ không thắc mắc . những người không có người ta nghĩ ntn . tao còn nói ra là còn may . chứ như những thanh phần đi rêu rao trong game đéo ra làm sao đâu . ôk

- - - Updated - - -

nó treo thông báo vào ban đêm à . tao ol 16/24 . hầu hết vào ban ngày sao không thấy nhỉ :) Xàm lồn

thoi Ae chap jz thag xàm vi vài viên B S nói cùn k biết có phải mem G mình k thông báo G dc treo tu 10 tôi đến sáng luôn nhé tôi cùng rat nhieu ae G nhan dc k phải là 34 ng nhu ban da noi it nhat 15-20ng ban nhe.

anhtuong1102
23-10-2015, 09:12 AM
10h tối đến sáng thỳ rõ rồi . chắc đc 4 thằng thôi . ook . không ra cái thể thống đầu buồi gì .....
nói thế chúng mày tự hiểu

- - - Updated - - -

ZenN mày tên NV game là gì mà mày tuổi lồn gì mà xàm vậy . gọi thằng nào đang cầm acc season vào nói chuyện vs tao ôk

0962474696
23-10-2015, 09:13 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

cảm ơn bạn cho lời góp ý mình là e A tuấn đã cầm acc SeaSon do a ý để lại và như bạn bảo even G a ý thôg báo mà k thấy làm lại huỷ G vào 10h ngày 21 a ý đã thông báo và nc vs toàn thể Ae G trk từ buổi chiều ngày 21 là a ý bận việc phải đi công tác khoag 20ngay mơi về dc nên a ý có thông báo trên G cho ae nhận phần thuong qua tôi.bạn tên NV là jz nhỉ mình trao B S cho rất nhiều ae G đã nhận đủ k ai thắc mắc.vua doc bạn bảo online 16/24 mà k biet jz bạn cứ thử hỏi toàn thể Ae G đi nhé đừng vì cá nhân mình phán sét ai đó.bảo bạn là hết B S khi nào vậy tên bạn là jz nhỉ tôi chỉ bảo Là ae đã lấy hết B chỉ Còn S. chứ đừng vu oan mất danh tiếng G vì vài viên ngọc nhé.

ZeNn
23-10-2015, 09:15 AM
10h tối đến sáng thỳ rõ rồi . chắc đc 4 thằng thôi . ook . không ra cái thể thống đầu buồi gì .....
nói thế chúng mày tự hiểu

- - - Updated - - -

ZenN mày tên NV game là gì mà mày tuổi lồn gì mà xàm vậy . gọi thằng nào đang cầm acc season vào nói chuyện vs tao ôk

mày là thag loz nào.tao tên ZeNz trog G đấy chứ m cũng có cái tuổi loz jz mà nói dc season m tên nv là jz công lao m đên đấu nói sem cái có thấy suất hiện trog những sự kiện PK G even G ko mà mày to mồm sủa...giám nổ tên nv mnih k

Đạt Warlord
23-10-2015, 09:19 AM
thoi 2 anh chấp nó lgi đéo bit no là ai con nhung ae nhan bs cùng e hom do thay rat nhieu ng k ai phàn nàn jz ve viec nay nó k doc thong bao G k nhan dc thi kệ cm nó cho no sua di.minh sống k phụ ae là ngta hieu roi chu may thag tre trau k biet phai member G minh k k biet nó là ai tiep làm gi cho mệt

anhtuong1102
23-10-2015, 09:20 AM
vài viên ngọc chả là cái lồn gì . riêng tôi đ éo quan trọng . nhưng 2 thằng em nó theo tao vào G . nó nói có đc cái đầu buồi gì đâu . không 1 thông báo . chúng mày nói thông báo sao chúng nó không biết. nói không thấy ngượng mồm à . tao không ol đêm thỳ đúng nhưng chúng nó ol 24/24 . thấy cái thông báo gì là nhận B S giải tấn G đầu buồi gì đâu . sai thỳ nhận con mẹ chúng mày đi con lên mà to mồm . 2 thằng em tao KutaTaXoa and LongBeo vào mà hóng hớt đi

- - - Updated - - -

nói chúng RR thỳ tao đ éo nói được gì luôn . trẻ ranh đừng vào mà bày đặt xàm

Đạt Warlord
23-10-2015, 09:26 AM
vài viên ngọc chả là cái lồn gì . riêng tôi đ éo quan trọng . nhưng 2 thằng em nó theo tao vào G . nó nói có đc cái đầu buồi gì đâu . không 1 thông báo . chúng mày nói thông báo sao chúng nó không biết. nói không thấy ngượng mồm à . tao không ol đêm thỳ đúng nhưng chúng nó ol 24/24 . thấy cái thông báo gì là nhận B S giải tấn G đầu buồi gì đâu . sai thỳ nhận con mẹ chúng mày đi con lên mà to mồm . 2 thằng em tao KutaTaXoa and LongBeo vào mà hóng hớt đi

- - - Updated - - -

tên nv bạn là gì bạn nói sem còn t giám khẳng định có thông báo G nhé còn thag nào bảo k có thông báo G nhận B S và gộp vào G warlord bạn cứ gọi vào đây nhé đừng có sủa nhằng vô căn cứ mất vui ae.( nếu k tin bạn có thể hỏi ZzBQMTVzZ BaDao HackKiem XeDapOi và Demeter ZeNz Aquariusss đã nói chuyen luc 10h đêm hôm 21 sem co thôg báo gộp G hay giữ G k nhé.noi jz thì đưa ra = chứng đừng như bọn đàn bà nói sằng bậy..thôi k rảnh tiếp bạn đâu. và tôi giờ cung k cam acc season nua
acc nay gio trao cho QTV cầm roi nhe.

ZeNn
23-10-2015, 09:30 AM

- - - Updated - - -

cho cái loz me thag trẩu tre vai vien B S k lgi mà mày sua ngu vcl even G thi k bao gio co mat mà may giam sua cau ae có công vs G.k biet luc day may dúc vào loz con nào roi :17; m bảo chu G nguong mom cai lzo me may bao 2thag kia xem dem hom a tuan vao thong bao tu chieu a y di cong tac noi vs ae nhu the nao ma dám sua k thong bao jz :27; thoi thich b s vào game t cho ít ma dùng dung huy hoại danh tieng G cua a tuan nhe thag cho.

anhtuong1102
23-10-2015, 09:37 AM
KuTaTaXoa LongBeo thông báo cho 2 nv này lúc nào . chúng nó nói chỉ có thông báo gộp G nhưng PM không thấy cho vào G . ai là ngưòi bày chuyện nói lại 1 câu cho chuẩn nhé .

- - - Updated - - -

trẻ trâu với nhà mày à . thông báo nghỉ game tao biết. cái ông già mày ZenN tiếng việt không biết viết anh hùng bàn phím cái con cặc . B S nó không quan trọng đâu nhưng tao nói thẳng nhé . 10 đồng tiền công không bằng 1 đồng tiền thưởng . cái gì nó ra cái đấy . tao nói sai gì à . cái địt lồn mẹ mày . đã không muốn to chuyện mấy thằng đớp đc ít B S quây vào sủa . hài vcl

0962474696
23-10-2015, 09:38 AM
Kutaxoa minh có mail gộp G nhe ban ơi đung bảo k...còn thông báo nhận B S là a tuấn đặt thông bao từ 10h đêm chứ k phải là mail cho từng ng nhé mà bạn nói k thông báo.thôi tóm lại cũng k biêt bạn là ai bạn nói câu PM k cho vào G có sứng làm thag đàn ông k.rât nhieu ae da nhan va da qa het G warlord den gan 20ng.đêm qa minh post khoag 30p kêu ae DeoSoAi ve lai G ở e3 sv1 nhé.thôi minh noi the là ae hiêu mnih rôi k nói them 1 câu nua khiên ae hieu lầm.G

anhtuong1102
23-10-2015, 09:39 AM
thôi tao cũng đ éo rảnh đôi co với chúng mày . bố thí cho chúng mày ít B S để tế ông già chúng mày . tạm biệt cái bọn RR nhé
" riêng thằng Tuấn (chủ acc SeaSon) tao vẫn nể .còn chúng mày nhé . cun cút xa cho a đỡ nóng mắt

ZeNn
23-10-2015, 09:42 AM
thôi di thag cho rack an noi k bang chung k sua dc nua thi cut ngay cho ae k phai chui.k giam noi ca ten nv cút B S thi làm cl me may ak phan dc G dc thong bao ae deu dc k onlnie k biet roi quay ra sua G um sum loz me thag cho rach.even G k bjo co mat loz ba may cong may to vcl k nhan dc la dung roi thag rr.