Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài

-Cân Mua Đồ Gía Cao ai Có Zô Nhé....Gía Đẹp Luôn

-Cần Mua : Huyền Thiết Luck 4% hoặc Hoàng Kim Luck 4% ( Sét EVen càng yêu)

-Khiên Thâp Tự luck 4% GST.

-Ring 4% gst

-Pen Kỹ Năng 10%

-+ Mua đồ Thân Long 4% or 5% có Luck càng Tốt

-Có jz bán thì ingame Mail: SeaSon nhé tks.

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    -Dupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppe

Junior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    ôm 200b 200s của G rồi hủy G không nói một lời . không giải thích . có tiền UPPPPPP đồ mắc thánh

Banned
    Like
    3
    Được Like 27 lần trong 16 bài
    -tên NV bạn là jz vậy hỏi ae G sem B S ae có đc hưởng k nhé...a Tuân ngỉ game và đã thông báo ae nào cần B S thì pm qa tôi Lấy nhé đừng vì vài viên ngọc mà nói bừa..

5. Các thành viên đã Like 0962474696 cho bài viết này:

anhtuong1102 (23-10-2015)

Like
    5
    Trích Được post bởi anhtuong1102 Xem bài viết
    ôm 200b 200s của G rồi hủy G không nói một lời . không giải thích . có tiền UPPPPPP đồ mắc thánh
    -Đừng Nói chủ G thế bạn ơi Sai lầm đó G dc thong bao nhan B S chac bạn k online bạn k biết chứ toàn thể ae có công đều dc hết rồi:! A Tuấn nghỉ game nên em a ý k làm dc đã kêu ae nên sát nhập vào WarLord nhé k phải là vì Lý do jz đâu:! A ý sống rất tình cảm vs Ae k vài vì những thứ bạn nói đâu:! Nếu k tin cứ pm XeDapOi HacKiemMu Aquariusss ZzBMQTVzZ và nhiều ae để biết thêm chi tiết.

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Ae G deu dc nhan ca ma ban oi ban online it thi k biet thong tin jz o G.dung noi linh tinh anh huong danh tieng G nhe.
    SeaSon song dep voi toan ae

Junior Member
    Like
    4
    Riêng cá nhân SS thỳ không nói làm gì . SS sống quá đẹp . chỉ là có 1 số ae thắc mắc sao nói thứ 7 tổ chức event cho ae mà lại giải tán G sớm . nếu nói là chia B S thỳ viết thông báo G cho ae biết . Bạn nào cầm acc SS nên cân nhắc lời nói nhé . không có lửa sao có khói

- - - Updated - - -

PM cái gì . trả lúc nào trả cho ai trả bao nhiêu? tôi và một số ae cày bục mặt cái ngày cuối để cố gắng quay lại hỏi chủ guil mới thỳ nói hết B S . haizzz . làm ăn mất cmn khách nhé . tôi không biết các bạn nhận đc bao nhiêu mà nói đỡ nhiều vậy

- - - Updated - - -

nói chung thằng nào cầm acc SeaSon nhé . tự mày đang hủy hoai tiếng nói của nó thôi . còn các sv sau có ra . thỳ đừng kêu gọi anh em tao vào G cho nó mệt . hài lồn

Like
    5
    Riêng cá nhân SS thỳ không nói làm gì . SS sống quá đẹp . chỉ là có 1 số ae thắc mắc sao nói thứ 7 tổ chức event cho ae mà lại giải tán G sớm . nếu nói là chia B S thỳ viết thông báo G cho ae biết . Bạn nào cầm acc SS nên cân nhắc lời nói nhé . không có lửa sao có khói

- - - Updated - - -

PM cái gì . trả lúc nào trả cho ai trả bao nhiêu? tôi và một số ae cày bục mặt cái ngày cuối để cố gắng quay lại hỏi chủ guil mới thỳ nói hết B S . haizzz . làm ăn mất cmn khách nhé . tôi không biết các bạn nhận đc bao nhiêu mà nói đỡ nhiều vậy

- - - Updated - - -

nói chung thằng nào cầm acc SeaSon nhé . tự mày đang hủy hoai tiếng nói của nó thôi . còn các sv sau có ra . thỳ đừng kêu gọi anh em tao vào G cho nó mệt . hài lồn
    Bạn tôn trọng ngta tý cái thông báo nhận B S even G ae đều biết cả nhé đừng nói những lời cay đắng vì vài viên B S trong ngày có thông báo ae G đều nhận cả nhé..còn A Tuấn bận phải đi Công tác xa đã thông báo vs toàn thể Ae là a ý bận kêu em a ý giữ lại G nhờ XeDapOi cùng giúp 1 tay nhưng Ae G out quá nhiều nên đã có quyết định Gộp vào G WarLord theo nguyên vọng a ý nhé b.giải tán chính vì lý do đó đấy mình Aquariusss trog game..

Junior Member
    Like
    4
    Aquariusss hả . sang G bạn không về tí tuột mất top2 . bh còn ngồi đây xàm . bạn không có tí công sức nào trong cái việc G đc top2 nhé . nói thằng nó đưa cho đc 3 4 ngưòi đúng không . mấy bạn có thỳ không thắc mắc . những người không có người ta nghĩ ntn . tao còn nói ra là còn may . chứ như những thanh phần đi rêu rao trong game đéo ra làm sao đâu . ôk

- - - Updated - - -

nó treo thông báo vào ban đêm à . tao ol 16/24 . hầu hết vào ban ngày sao không thấy nhỉ Xàm lồn

- - - Updated - - -

Riêng tuấn tôi luôn tôn trọng nó bạn hiểu không Aquariussss. nhưng người sau cầm acc làm đc gì hay là suốt ngày chỉ nói giải thể giải thế ? làm như thế thỳ chỉ giải tán thôi . còn Hỏi lại tuần sem thằng KeoBomBom trước và LongBeo bh sem theo cái G Déooai mấy sv . sống như thế nào . bạn đ éo hiểu được đâu ôk . bớt xàm đi

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Aquariusss hả . sang G bạn không về tí tuột mất top2 . bh còn ngồi đây xàm . bạn không có tí công sức nào trong cái việc G đc top2 nhé . nói thằng nó đưa cho đc 3 4 ngưòi đúng không . mấy bạn có thỳ không thắc mắc . những người không có người ta nghĩ ntn . tao còn nói ra là còn may . chứ như những thanh phần đi rêu rao trong game đéo ra làm sao đâu . ôk

- - - Updated - - -

nó treo thông báo vào ban đêm à . tao ol 16/24 . hầu hết vào ban ngày sao không thấy nhỉ Xàm lồn
    thoi Ae chap jz thag xàm vi vài viên B S nói cùn k biết có phải mem G mình k thông báo G dc treo tu 10 tôi đến sáng luôn nhé tôi cùng rat nhieu ae G nhan dc k phải là 34 ng nhu ban da noi it nhat 15-20ng ban nhe.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối