PDA

View Full Version : adm vào xem zúp mình

tkezojkuah
21-10-2015, 11:18 PM
-mình là chủ ạc của zHuyetKiem mình là anh của bạn lúc tối nói chuyên với hanoi_legendheroes về việc một số zin pen mình sr bạn vì néo em minh có nói gì mắt lòng bạn , mình trinh bày về việc số zin pen đó là do một người nào đó đả cho minh xem và hỏi minh có lây không mình nói là lấy vào buổi sang ngày 19/10 lúc đó máy h minh củng không nhớ nửa vì là người ta cho nên mình lấy chứ thật ra không mua bán gì cả , còn adm bạn thấy số rin pen đó không rỏ xuất sứ thì mình có thể bỏ số rin pen đó và mong adm bạn cho mình sin lại ac để tip tục chơi với anh em
- mong adm thông cảm bỏ qua vì mình không mua hay gd bằng gì cả nên mình không tiếc néo adm không tin thì cứ test lại vụ trade đó mình nay đả 38 tuổi rồi chơi rất lịch sự vì muốn zử lại ạc zHuyetKiem chơi để làm kỷ niệm nên mình không cần cái gì ngon cả néo đồ ngon mà đánh chết tất cả các class trong game thi minh củng cố kiêm nhửng món đồ ngon hơn rồi ... cần point cao là đủ đưa hò
-mình mong bạn khăc phục tình trạng đó để anh em vui vẻ nha tk bạn ...

Phố Vắng
21-10-2015, 11:20 PM
Tôi sẽ gửi lên admin cấp cao để xử lí giùm bạn về vấn đề này

MeoHoang1102
21-10-2015, 11:25 PM
Nếu bạn vẫn vòng vo lươn khươn thì còn lâu acc đó mới đc thả và các acc khác liên quan cũng sẽ Block tiếp. Hi vọng bạn thành thật hơn khi chat với nick YH kia.

tkezojkuah
21-10-2015, 11:28 PM
mình phải nói sao để các bạn cho là mình nói thật và lời nói thật đó các bạn cho là zả zối thì mình nói zối như thế nào để các bạn tin mình buồn lắm

bgbuong86
21-10-2015, 11:35 PM
-mình là chủ ạc của zHuyetKiem mình là anh của bạn lúc tối nói chuyên với hanoi_legendheroes về việc một số zin pen mình sr bạn vì néo em minh có nói gì mắt lòng bạn , mình trinh bày về việc số zin pen đó là do một người nào đó đả cho minh xem và hỏi minh có lây không mình nói là lấy vào buổi sang ngày 19/10 lúc đó máy h minh củng không nhớ nửa vì là người ta cho nên mình lấy chứ thật ra không mua bán gì cả , còn adm bạn thấy số rin pen đó không rỏ xuất sứ thì mình có thể bỏ số rin pen đó và mong adm bạn cho mình sin lại ac để tip tục chơi với anh em
- mong adm thông cảm bỏ qua vì mình không mua hay gd bằng gì cả nên mình không tiếc néo adm không tin thì cứ test lại vụ trade đó mình nay đả 38 tuổi rồi chơi rất lịch sự vì muốn zử lại ạc zHuyetKiem chơi để làm kỷ niệm nên mình không cần cái gì ngon cả néo đồ ngon mà đánh chết tất cả các class trong game thi minh củng cố kiêm nhửng món đồ ngon hơn rồi ... cần point cao là đủ đưa hò

pen vs ring ngon vậy mà có người cho á? Chắc chêu.

tkezojkuah
21-10-2015, 11:44 PM
sr bạn néo mình chơi mà bạn gét cái gì thi bạn nói chứ thật ra mình chả có gì phải sợ néo mình mà làm dc nhửng thứ ngon như vậy thì mình đả làm rất nhiêu và mang đi cả sever cho anh em chơi hết và mình củng không ngu đến nổi mang ạc mà mình chơi làm kỷ niêm để sell nhửng thứ đó và rồi bị khóa ạc ( mình đả bị các bạn hại trong vụ này )

bgbuong86
21-10-2015, 11:49 PM
sr bạn néo mình chơi mà bạn gét cái gì thi bạn nói chứ thật ra mình chả có gì phải sợ néo mình mà làm dc nhửng thứ ngon như vậy thì mình đả làm rất nhiêu và mang đi cả sever cho anh em chơi hết và mình củng không ngu đến nổi mang ạc mà mình chơi làm kỷ niêm để sell nhửng thứ đó và rồi bị khóa ạc ( mình đả bị các bạn hại trong vụ này )

tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.

tkezojkuah
21-10-2015, 11:57 PM
[U](tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.)
- néo các bạn không hại tôi bị mất ac thì ác bạn đả không nói nhửng lời khó nge rồi mong adm xem lại các ạc đả post trên 4rum và test lại xem có ai trong thành phần hảm hại ac zhuyetKiem không chứ tôi mà nhớ được cái tên đả trade nhửng món hàng đó thì tôi đả neo tên cụ thể rồi

suri2014
22-10-2015, 12:13 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp

bgbuong86
22-10-2015, 12:23 AM
[U](tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.)
- néo các bạn không hại tôi bị mất ac thì ác bạn đả không nói nhửng lời khó nge rồi mong adm xem lại các ạc đả post trên 4rum và test lại xem có ai trong thành phần hảm hại ac zhuyetKiem không chứ tôi mà nhớ được cái tên đả trade nhửng món hàng đó thì tôi đả neo tên cụ thể rồi
bạn nói bạn 38t? mà t thấy bạn nói toàn chuyện như cho trẻ con nghe. Toàn sv ngta dùng đồ bt`. nhân vật trong acc của bạn post những món đồ ngon thế kia. Mà bạn lại bảo ngta hám hại bạn. T thì ko liên quan, nhưng ai post cũng thế thôi. Ngta muốn chơi công bằng. T mà quay clip đc t cũng báo ADM.

tkezojkuah
22-10-2015, 12:30 AM
néo bạn giải quyết được thì bạn vào giải quyêt cho tôi đi tôi ở đây để đợi các adm vào giải quyêt cho tôi và tôi bao nhiêu tuôi thì vào mà hỏi cả sever mà xem néo bạn nhỏ hơn tôi thì tôi không chấp vì nhửng lời nói trong game của các bạn ó đâm lắm tôi chơi tôi phải bấm f2 để choi vì không cùng trang lứa lời nói chưởi thề là lời nói mang tội lổi cả đời

DontCare
22-10-2015, 01:00 AM
Nếu bạn vẫn vòng vo lươn khươn thì còn lâu acc đó mới đc thả và các acc khác liên quan cũng sẽ Block tiếp. Hi vọng bạn thành thật hơn khi chat với nick YH kia.

Mình nghĩ ADM Mèo Hoang xem sét lại Chứ Khóa acc người ta như thế.Thì khác nào bảo bạn ý nghỉ MU Đi.

Nếu trong trường hợp này thực sự bạn đó biết Bộ ring pen trên. Là đồ bất hợp pháp.

Thì tôi dám chắc chắn 1 điều bạn ấy đã ko dám sell lên kênh thế giới.

Để mọi người xem như trên.

Dẫu biết rằng dùng đồ bất hợp phát là phạm luật. Nhưng người chơi chỉ vô tình chứ Không cố ý.(Vì ko biết )

Nêu theo ý kiến cá nhân của mình. Là thu hồi số đồ bất hợp pháp đó và thả Acc cho bạn ấy.

Để Bạn ấy tiếp tục vui chơi với cái tâm huyết của mình.

Thật sự mình chẳng có liên quan gì.Nhưng đây là cảm nghĩ những gì mình đọc TOPIC Này !

letoan
22-10-2015, 01:05 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppp mong ADM xem set lai de de ae con co nguoi chem gio

bgbuong86
22-10-2015, 01:09 AM
Mình nghĩ ADM Mèo Hoang xem sét lại Chứ Khóa acc người ta như thế.Thì khác nào bảo bạn ý nghỉ MU Đi.

Nếu trong trường hợp này thực sự bạn đó biết Bộ ring pen trên. Là đồ bất hợp pháp.

Thì tôi dám chắc chắn 1 điều bạn ấy đã ko dám sell lên kênh thế giới.

Để mọi người xem như trên.

Dẫu biết rằng dùng đồ bất hợp phát là phạm luật. Nhưng người chơi chỉ vô tình chứ Không cố ý.(Vì ko biết )

Nêu theo ý kiến cá nhân của mình. Là thu hồi số đồ bất hợp pháp đó và thả Acc cho bạn ấy.

Để Bạn ấy tiếp tục vui chơi với cái tâm huyết của mình.

Thật sự mình chẳng có liên quan gì.Nhưng đây là cảm nghĩ những gì mình đọc TOPIC Này !

upppppppppppppppppppppppppppppp

HiNoFG
22-10-2015, 09:17 AM

adm nên xem lại vấn đề này
nếu giải quyết như nhửng ae trên thì mu-hanoi lại ko có tính nghiêm minh
những ae trên sẽ phục chứ còn những người khác sẽ ko phục
nhưng cái gì cũng vậy nhà nước bắt người ta cũng có cái gọi là ân xá
nếu bạn ấy đã biết lổi mak ko báo adm mak lại còn sell ảnh như thế thì nói lên 1 điều là bạn ấy ko hề biết
sẽ ra như vậy nên thực chất cho thấy bạn ấy ko biết.nếu biết sẽ bị blogg vì mấy cái pen ring đó
tới 1 đứa trẽ 10 tuổi cũng cố dấu chứ ko ai dám khoe như thế đâu
adm nên xem check acc bạn ấy và cho 1 cơ hội vò cũng là 1 mem lâu với mu-hanoi
đâu ai muốn mất 1 mem tâm huyết bao h
e cũng có đôi lần nc với chử thớt thấy cũng vui vẽ với ae nc rất lịch sự e nghĩ ko ai lnt đâu mong BQT xem sét
cho bạn ấy 1 cơ hội
và xoá nhửng món đồ bất chính ấy

- - - Updated - - -

mấy bạn cứ up up up mod band id hết đấy hôm qua xém bị :)

TruongVoKy
22-10-2015, 09:17 AM
adm nên xem lại vấn đề này
nếu giải quyết như nhửng ae trên thì mu-hanoi lại ko có tính nghiêm minh
những ae trên sẽ phục chứ còn những người khác sẽ ko phục
nhưng cái gì cũng vậy nhà nước bắt người ta cũng có cái gọi là ân xá
nếu bạn ấy đã biết lổi mak ko báo adm mak lại còn sell ảnh như thế thì nói lên 1 điều là bạn ấy ko hề biết
sẽ ra như vậy nên thực chất cho thấy bạn ấy ko biết.nếu biết sẽ bị blogg vì mấy cái pen ring đó
tới 1 đứa trẽ 10 tuổi cũng cố dấu chứ ko ai dám khoe như thế đâu
adm nên xem check acc bạn ấy và cho 1 cơ hội vò cũng là 1 mem lâu với mu-hanoi
đâu ai muốn mất 1 mem tâm huyết bao h
e cũng có đôi lần nc với chử thớt thấy cũng vui vẽ với ae nc rất lịch sự e nghĩ ko ai lnt đâu mong BQT xem sét
cho bạn ấy 1 cơ hội
và xoá nhửng món đồ bất chính ấy

Đọc Mãi cũng hơi hơi hiểu :D

HiNoFG
22-10-2015, 09:20 AM
ko có dấu . ? ~ thôi đọc kỹ sẽ rất ? đấy

C45_BCA
22-10-2015, 09:35 AM
không ai có thể giúp được bạn trong vụ này ngoài bạn cả...hãy thành khẩn khai báo đúng sự thật thì mới được hưởng sự khoan hồng của BQT...pháp luật phải nghiêm minh thì mới trị quốc được...mong BQT điều tra làm rõ để anh em có 1 sân chơi bổ ích và lành mạnh công bằng...

Virgo
22-10-2015, 09:37 AM
Đôi lời gửi MeoHoang cũng như BQT MU-HANOI.NET về vấn đề iteam của ac zHuyetKiem:
Chủ Ac zHuyetKiem cũng chỉ chơi mu HN mới được tầm 4 tháng trở lại đây và cũng là 1 mem rất tâm huyết và vui vẻ, ngoài ra rất đặc biết là em còn là 1 hot girl xinh đẹp và rất đáng yêu.
Còn về vấn đề bộ item ring pedan đó theo mình được biết thì em ấy cũng chỉ được 1 người bạn trên game cho để chơi, em ấy cũng không hề biết giá trị bộ ring pen và nguồn gốc của những item đó. Chỉ biết rằng người cho em ấy kêu là iteam event thì em ấy xài và Sell lên cho a e xem. Nếu em ấy có biết đó là đồ phạm pháp thì chắc chắn 100% k bao giờ sell lên và để có chuyện ngày hôm nay.
Nói ra thì lý do có vè nực cười và haiz haiz, không tự nhiên ai lại cho không mình bộ ring pen giá trị như vậy đúng không? Thật ra em ấy là Girl trước đây có chơi 1 số SV của của Mu-hanoi.net nhưng off rồi giờ mới chơi lại thì vẫn có người quen, người ta cho đồ thì em ấy xài thôi. Chứ cũng không hề hay biết gì. Còn những món đồ nào phạm pháp ADM có thể xoá và thả ac em ấy để em ấy cày cuốc, chém gió với a e cho vui.
Mong ADM giơ cao đánh khẽ xem xét vấn đề này cho chủ ac zHuyetKiem sớm được về với A E.

C45_BCA
22-10-2015, 09:41 AM
Đôi lời gửi MeoHoang cũng như BQT MU-HANOI.NET về vấn đề iteam của ac zHuyetKiem:
Chủ Ac zHuyetKiem cũng chỉ chơi mu HN mới được tầm 4 tháng trở lại đây và cũng là 1 mem rất tâm huyết và vui vẻ, ngoài ra rất đặc biết là em còn là 1 hot girl xinh đẹp và rất đáng yêu.
Còn về vấn đề bộ item ring pedan đó theo mình được biết thì em ấy cũng chỉ được 1 người bạn trên game cho để chơi, em ấy cũng không hề biết giá trị bộ ring pen và nguồn gốc của những item đó. Chỉ biết rằng người cho em ấy kêu là iteam event thì em ấy xài và Sell lên cho a e xem. Nếu em ấy có biết đó là đồ phạm pháp thì chắc chắn 100% k bao giờ sell lên và để có chuyện ngày hôm nay.
Nói ra thì lý do có vè nực cười và haiz haiz, không tự nhiên ai lại cho không mình bộ ring pen giá trị như vậy đúng không? Thật ra em ấy là Girl trước đây có chơi 1 số SV của của Mu-hanoi.net nhưng off rồi giờ mới chơi lại thì vẫn có người quen, người ta cho đồ thì em ấy xài thôi. Chứ cũng không hề hay biết gì. Còn những món đồ nào phạm pháp ADM có thể xoá và thả ac em ấy để em ấy cày cuốc, chém gió với a e cho vui.
Mong ADM giơ cao đánh khẽ xem xét vấn đề này cho chủ ac zHuyetKiem sớm được về với A E.

vậy thì hãy khai báo người cho bộ ring pen đó cho ADM điều tra nguồn gốc bộ ring pen đó từ đâu mà có...nói là người quen thế tại sao lại ko nhớ...mâu thuẫn

o0oTienKoyo0o
22-10-2015, 09:42 AM

Up Shot :))

C45_BCA
22-10-2015, 09:46 AM
Up Shot :))

anh em phải cày cả tháng mệt nhọc cả 2 năm trời còn chỉ có đồ cùi cùi dùng....đây mới chơi có 4 tháng được cho bộ ring pen ngon thế....thử hỏi công bằng cho những anh em chạy top thức khuya dạy sớm ở đâu...có phải ko chú Tiếnkoy :)) :)) :))

Virgo
22-10-2015, 09:58 AM
vậy thì hãy khai báo người cho bộ ring pen đó cho ADM điều tra nguồn gốc bộ ring pen đó từ đâu mà có...nói là người quen thế tại sao lại ko nhớ...mâu thuẫn

thế tôi hỏi bạn giờ nếu bạn mới chơi game có người cho bạn đồ bạn có lấy ko??? người quen nhưng ng đó không chơi SV Sức Mạnh thì phải, chỉ thấy bảo cho thì lấy acc clone ai mà bạn. cái giao dịch thì MeoHoang có thể check được, và người cho cũng nói đó là hàng event thi ai mà biết được. nhất là với 1 mem mới qua 2 lần sát nhập SV nữa thì sao biết hết được. Giờ xoá đồ đó đi và tha ac cho em ấy là được. Con người ai chả có lỗi lầm, cái chính là biết nhận ra lỗi và sửa lỗi. Nếu chủ pic biết rõ được nguồn gốc thì đã không Sell lên cho các bạn xem để rồi có vấn đề này xáy ra ban hiểu chứ.

C45_BCA
22-10-2015, 10:09 AM
thế tôi hỏi bạn giờ nếu bạn mới chơi game có người cho bạn đồ bạn có lấy ko??? người quen nhưng ng đó không chơi SV Sức Mạnh thì phải, chỉ thấy bảo cho thì lấy acc clone ai mà bạn. cái giao dịch thì MeoHoang có thể check được, và người cho cũng nói đó là hàng event thi ai mà biết được. nhất là với 1 mem mới qua 2 lần sát nhập SV nữa thì sao biết hết được. Giờ xoá đồ đó đi và tha ac cho em ấy là được. Con người ai chả có lỗi lầm, cái chính là biết nhận ra lỗi và sửa lỗi. Nếu chủ pic biết rõ được nguồn gốc thì đã không Sell lên cho các bạn xem để rồi có vấn đề này xáy ra ban hiểu chứ.

bạn tự suy nghĩ lại trong lời nói của bạn đi : thứ 1 bạn được cho đồ ngon như thế thì chắc chắn bạn sẽ tò mò hỏi xem đồ đó kiếm đâu mà có vip thế (ko thể nói ko biết đồ này là đồ vip nhé)..thứ 2 : nếu người cho đồ ko nói thì người đó sẽ phải dặn bạn ko được post lên kenh thegioi như thế bởi vì người sở hữu đồ này cho bạn biết nó là phạm pháp và nếu ng cho đồ bảo cứ cầm chơi đi thì người đó đang có âm muu phá hoại mu-hanoi.net nên ADM càng cần phải điều tra ..thứ 3: người phải thân quen chơi với nhau lâu năm thì mới dễ dàng cho thế đc,,mới quen thì ko thể có điều đó...thứ 4: các bạn nghĩ đơn giản là xóa ring pen đó rồi thả acc đó là đc à,,,các bạn có biết dễ dàng như thế làm ảnh hưởng lớn đển uy tín của mu-hanoi.net ko...theo tôi tốt nhất nên thành thật khai báo bạn sẽ được thả acc thôi...

Virgo
22-10-2015, 10:22 AM
bạn tự suy nghĩ lại trong lời nói của bạn đi : thứ 1 bạn được cho đồ ngon như thế thì chắc chắn bạn sẽ tò mò hỏi xem đồ đó kiếm đâu mà có vip thế (ko thể nói ko biết đồ này là đồ vip nhé)..thứ 2 : nếu người cho đồ ko nói thì người đó sẽ phải dặn bạn ko được post lên kenh thegioi như thế bởi vì người sở hữu đồ này cho bạn biết nó là phạm pháp và nếu ng cho đồ bảo cứ cầm chơi đi thì người đó đang có âm muu phá hoại mu-hanoi.net nên ADM càng cần phải điều tra ..thứ 3: người phải thân quen chơi với nhau lâu năm thì mới dễ dàng cho thế đc,,mới quen thì ko thể có điều đó...thứ 4: các bạn nghĩ đơn giản là xóa ring pen đó rồi thả acc đó là đc à,,,các bạn có biết dễ dàng như thế làm ảnh hưởng lớn đển uy tín của mu-hanoi.net ko...theo tôi tốt nhất nên thành thật khai báo bạn sẽ được thả acc thôi...

Vậy hả? Âm mưu gì, âm mưu chẳng lẽ Sell lên bằng ac chính cho mệt người thế này à.
- Người quen là người quen chơi cùng 1 số SV từ trước chỉ có sdt rồi người ta kêu cho thì lấy thôi, hỏi thì bảo đồ event top. Còn em ấy không biết giá trị thực của món đồ và biết là đồ event top tháng được cho thì xài và posst lên cho A E xem thế thôi.
- Có thế nào thì nói thế thôi, ADM xem xét giải quyết được thì em ấy còn chơi còn nếu nhất quyết Block vĩnh viễn thì cũng phải chịu thôi. Giải thích nhiều mệt mỏi quá, block ac thì mất mem chơi game thế thôi. A E chúng tôi cũng chỉ quen biết và và nói giùm vài câu thôi. Còn vấn đề đồ đạc ở đâu lại có trong game thi game thủ sao biết hết được.

C45_BCA
22-10-2015, 10:33 AM
Vậy hả? Âm mưu gì, âm mưu chẳng lẽ Sell lên bằng ac chính cho mệt người thế này à.
- Người quen là người quen chơi cùng 1 số SV từ trước chỉ có sdt rồi người ta kêu cho thì lấy thôi, hỏi thì bảo đồ event top. Còn em ấy không biết giá trị thực của món đồ và biết là đồ event top tháng được cho thì xài và posst lên cho A E xem thế thôi.
- Có thế nào thì nói thế thôi, ADM xem xét giải quyết được thì em ấy còn chơi còn nếu nhất quyết Block vĩnh viễn thì cũng phải chịu thôi. Giải thích nhiều mệt mỏi quá, block ac thì mất mem chơi game thế thôi. A E chúng tôi cũng chỉ quen biết và và nói giùm vài câu thôi. Còn vấn đề đồ đạc ở đâu lại có trong game thi game thủ sao biết hết được.

Thế mới cần sự hợp tác của em ấy để giúp ADM khắc phục tình trạng này.các cậu giải thích gì nhieu..tôi đọc thấy các cậu chỉ nói nguoi quen cho.hêt.nói thế là xong à..^^..còn ko liên quan gì sao nắm rõ tình hình mà trình bày cứ như người trong cuôc thế,,,cậu nói mất mem chơi...thà mất 1 mem còn hơn để mất cả trăm men nhé...nhin thay do thế nản anh em ai con muốn chơi nữa,,,trình bày như cậu lên phường mà giải thích..cái gì cũng phải qua quá trình điều tra thu thập chứng cứ rõ ràng rồi mới đi đến kết luận được,,.:)) :))

avantas
22-10-2015, 10:38 AM
Thế mới cần sự hợp tác của em ấy để giúp ADM khắc phục tình trạng này.các cậu giải thích gì nhieu..tôi đọc thấy các cậu chỉ nói nguoi quen cho.hêt.nói thế là xong à..^^..còn ko liên quan gì sao nắm rõ tình hình mà trình bày cứ như người trong cuôc thế,,,cậu nói mất mem chơi...thà mất 1 mem còn hơn để mất cả trăm men nhé...nhin thay do thế nản anh em ai con muốn chơi nữa,,,trình bày như cậu lên phường mà giải thích..cái gì cũng phải qua quá trình điều tra thu thập chứng cứ rõ ràng rồi mới đi đến kết luận được,,.:)) :))

ông này là chủ acc oOTheSexOo rồi
gen ăn tức ờ đây

tuan38
22-10-2015, 10:40 AM
oOTheSexOo đây này
ăn gì mak phải gen bạn
ng ta có tôi chả quan tâm :)

o0oTienKoyo0o
22-10-2015, 10:42 AM

theo mình tịch thu toàn bộ số ring pendan và thả acc cho 1 người tâm huyết
để em ý tiếp tục niềm đam mê vs MU-HN

C45_BCA
22-10-2015, 10:44 AM
ông này là chủ acc oOTheSexOo rồi
gen ăn tức ờ đây

cậu nên đính chính lại lời nói của cậu đi:
thứ 1: tôi ko phải chủ acc thesex
thứ 2: tôi ghen ăn tức ở gì ở đây...tôi ko ăn được gì và tôi có nhờ các cậu cái gì ko
thứ 3: tôi đang đấu tranh cho lẽ phải mà...:))...cậu nghĩ sao nói thế...^^

Virgo
22-10-2015, 10:52 AM

mất cả trăm mem nghe vui vui đấy, cả ngày chả ai pk chả ai đi sự kiện mà kêu cả trăm mem. Tôi đâu có kêu cả ADM k phải điều tra, tôi chỉ muốn ADM xem xet kĩ rồi để có quyết định sớm hoặc là tha thứ xoá iteam thả acc hoặc là Block vĩnh viễn thế thôi. Cái gì cần nói thì đã nói hết rồi. SV sức mạnh giờ giỏi lắm được 20 mem là hết vị. Nhân tiện up cái cho SV về với Huyền Thoại luôn nào ;)))

C45_BCA
22-10-2015, 10:55 AM
mất cả trăm mem nghe vui vui đấy, cả ngày chả ai pk chả ai đi sự kiện mà kêu cả trăm mem. Tôi đâu có kêu cả ADM k phải điều tra, tôi chỉ muốn ADM xem xet kĩ rồi để có quyết định sớm hoặc là tha thứ xoá iteam thả acc hoặc là Block vĩnh viễn thế thôi. Cái gì cần nói thì đã nói hết rồi. SV sức mạnh giờ giỏi lắm được 20 mem là hết vị. Nhân tiện up cái cho SV về với Huyền Thoại luôn nào ;)))

^^...ko những cả trăm men mà ảnh hưởng đến cả uy tín của mu-hanoi.net đó bạn ơi...động não tí đi...còn chuyện thả acc chỉ 1 cú click chuot thôi..quan trọng cái uy tín kia kìa...^^

TruongVoKy
22-10-2015, 11:05 AM

Tôi chẳng biết bạn là ai trong SV Sức Mạnh.

Tuy người ta phạm lỗi thật. Nhưng quay clip lấy ID Clone Forum post bài Thì cũng hiểu bạn là người thế nào.

Bạn có quyền post Clip Nhưng Nói cho bạn hiểu 1 điều. Chủ acc là 1 Girl . và ko hiểu biết gì về MU .

Bạn ấy chỉ biết cày lv rs và mặc những sét đồ mà đc gọi Là Fashion . Dù ko cần biết tính năng công dụng của nó ra sao

Vì bạn ấy có bao giờ pk săn bắn gì đâu.

Là đàn ông thì đừng nên ném đá dấu tay .

tuan38
22-10-2015, 11:08 AM

Tuy người ta phạm lỗi thật. Nhưng quay clip lấy ID Clone Forum post bài Thì cũng hiểu bạn là người thế nào.

Bạn có quyền post Clip Nhưng Nói cho bạn hiểu 1 điều. Chủ acc là 1 Girl . và ko hiểu biết gì về MU .

Bạn ấy chỉ biết cày lv rs và mặc những sét đồ mà đc gọi Là Fashion . Dù ko cần biết tính năng công dụng của nó ra sao

nge lại cái bài topic cái
tớ rất buồn bạn ksao bị khoá acc
nhưng báo là 38 tuổi rồi đó
Girl gif thế ông con

- - - Updated - - -

Girl 38 tuổi thật là VKl :))

C45_BCA
22-10-2015, 11:25 AM

cậu nên đọc kỹ cái topic rồi hãy pm...tôi hỏi cậu nhé...cậu đi đường gặp tội pham cướp giật chẳng hạn cậu có ra tay giúp đỡ người bị hại luôn ko..hay cậu chạy về báo cáo thủ trưởng xin lệnh bắt rồi mới đi bắt...cũng như đây ..tôi đang nhập acc nào thì quay acc đó...chờ đăng nhập acc khác nữa thì làm gì còn mà quay...là đàn ông thì suy nghĩ chín chắn tí đi...đàn ông kiểu gì phân biệt acc chính acc phụ...:)) :)) :)) ...acc nào chả là acc,,,đều có quyền bình đẳng như nhau trong game...

- - - Updated - - -

nge lại cái bài topic cái
tớ rất buồn bạn ksao bị khoá acc
nhưng báo là 38 tuổi rồi đó
Girl gif thế ông con

- - - Updated - - -

Girl 38 tuổi thật là VKl :))

giờ mới để ý...hot girl 38 tuổi...^^...nếu thành thật đi còn được ADM thả acc và mọi người vui vẻ tha thứ...:))

suri2014
22-10-2015, 12:01 PM
cậu nên đọc kỹ cái topic rồi hãy pm...tôi hỏi cậu nhé...cậu đi đường gặp tội pham cướp giật chẳng hạn cậu có ra tay giúp đỡ người bị hại luôn ko..hay cậu chạy về báo cáo thủ trưởng xin lệnh bắt rồi mới đi bắt...cũng như đây ..tôi đang nhập acc nào thì quay acc đó...chờ đăng nhập acc khác nữa thì làm gì còn mà quay...là đàn ông thì suy nghĩ chín chắn tí đi...đàn ông kiểu gì phân biệt acc chính acc phụ...:)) :)) :)) ...acc nào chả là acc,,,đều có quyền bình đẳng như nhau trong game...

- - - Updated - - -

giờ mới để ý...hot girl 38 tuổi...^^...nếu thành thật đi còn được ADM thả acc và mọi người vui vẻ tha thứ...:))

Acc HuyetKiem 2 nguoi choi , 1 la em gai 26 tuoi 1 la anh trai 38 tuoi

HiNoFG
22-10-2015, 12:07 PM
uppppppppppppppppppppp
sr Ksao nhé h mới ? là có em gái
adm nào cho bạn ấy 1 cơ hội đi nào

tkezojkuah
22-10-2015, 12:19 PM
-giờ ai có thể vào giúp mình giải quyết dược vụ này vậy adm như bài mình đả nói http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212156-cho-hoi-ai-co-the-giai-quyet-vu-nay.html

C45_BCA
22-10-2015, 04:07 PM
-giờ ai có thể vào giúp mình giải quyết dược vụ này vậy adm như bài mình đả nói http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212156-cho-hoi-ai-co-the-giai-quyet-vu-nay.html

Bạn nói ai hại bạn thế...ban vi khoa trương đồ vi phạm lên hẳn kênh thế giới...cái này cả sever biết..bạn còn nói người ta hại bạn thì chứng tỏ bạn ko biết ăn năn hối cải...tôi là người bắt được bạn đó...chứng cứ thì rõ ràng còn điều bạn nói đúng hay ko thì ADM còn phải xác minh xem bạn có thành thật ko đã....tự mình hại mình giờ bị blog lại đổ thừa cho ng ta hại bạn,,,vui tính quá ^^

tkezojkuah
22-10-2015, 04:25 PM
C45_BCA nói hay quá vổ tây , tao đâu có điên đâu mang ạc chính của tao đi sell hàng không xuất sứ củng không rảnh như mày đâu lên 4rum này vòng vo vụ của tao mâm nào là mâm của mày thì mày về đó mà hót nhá trẻ trâu như mày tao không đôi co

C45_BCA
22-10-2015, 04:39 PM
C45_BCA nói hay quá vổ tây , tao đâu có điên đâu mang ạc chính của tao đi sell hàng không xuất sứ củng không rảnh như mày đâu lên 4rum này vòng vo vụ của tao mâm nào là mâm của mày thì mày về đó mà hót nhá trẻ trâu như mày tao không đôi co

tao ko có điên nhưng tao lại thích khoe khoang...:))

- - - Updated - - -

tao ko có điên nhưng tao lại thích khoe khoang...:))

vuasatthu
22-10-2015, 04:43 PM
uppppppppppp

tkezojkuah
22-10-2015, 05:26 PM
im lại đến khi nào uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppp

suri2014
23-10-2015, 12:41 AM
upppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

uppppppppppppppp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppp

ohlala
23-10-2015, 08:58 AM
upppppppp dùm anh T.
nói thật anh rất rất lịch sự+ vui vẻ luôn

ZeNn
23-10-2015, 10:50 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppp

Pisces
23-10-2015, 11:26 AM
Tôi khuyên bạn nên thành khẩn khai đúng sự thật thì chúng tôi sẽ giải quyết vấn đề này cho bạn nhé !
Bạn có thể pm trực tiếp ADM để khai báo.

suri2014
23-10-2015, 01:57 PM
Tôi khuyên bạn nên thành khẩn khai đúng sự thật thì chúng tôi sẽ giải quyết vấn đề này cho bạn nhé !

da PM nick yahoo hanoi_legendheroes va hanoi_meohoang1102 nhung ko thay tra loi.
Minh da vao kiem tra acc da tung giao dich voi acc dua pedan thi thay da bi khoa, nhu vay cac ban da dieu tra roi thoi con muon noi gi nua.

- - - Updated - - -

vay la khoa luon 2 acc cua tui roi, nhiu do cung cho thay HuyetKiem chi nhan cua nguoi khac khong truc tiep san xuat ra cai nay, admin dieu tra tiep xem GD voi nhung ai nua thi se ra thoi

tkezojkuah
23-10-2015, 04:01 PM
-( cho hỏi còn ADM nào nửa để pm nói chuyện trực típ đây cho cái đại chỉ yahoo )

ohlala
23-10-2015, 05:01 PM
ADM xoá mấy đồ bất hợp pháp đó đi , rồi thả acc cho chủ 2pic tiếp tục niềm đam mê+tâm huyết.
đồ bất hợp pháp mà dám sell nên cả SV xem hài :))
chứ thực tình mình cùng sát cánh(cánh hơi hôi,cũng đành chịu :)) ) chơi với chủ 2pic 1 thời gian cũng khá dài , phải nói là hắn tồ lắm kaka :))
upppppp dùm anh T + bé N :D

Pisces
23-10-2015, 05:41 PM
Tôi sẽ báo lên ADM phụ trách vấn đề này xem xét đưa ra quyết định cuối cùng và xem có thể tạo cho bạn 1 cơ hội nữa không nhé.
Chúc bạn may mắn !

hacher01
23-10-2015, 07:57 PM
de nghi adm tha ac huyetkiem nguoi ko biet ko co toi adm phai xu that nang thang nao tuon do ra ngoai cho linh tinh hai game thu

Tổng Cục Trưởng
23-10-2015, 08:00 PM
Chúng tôi sẽ xem xét và đưa ra quyết định cho trường hợp của bạn trong ngày hôm nay.

vuasatthu
23-10-2015, 08:12 PM
uppppppp mong adm ság suốt đưa ra QĐ và xử lí ng đã đúp ra đồ chứ k phải xử lí ng bị gài mìn !!!

LegendHeroes
23-10-2015, 08:20 PM

Đến giờ phút này bạn vẫn cố tình nói không đúng sự thật . Tôi cho bạn đúng 24 tiếng từ giờ phút này để pm nói sự thật về set item này . Nếu không tôi sẽ công bố toàn bộ thông tin liên quan đến giao dịch này và lúc đó thì sự việc không thể cứu vãn . Bạn pm yahoo tôi nói vòng vo tam quốc thậm chí cả văng tục chửi tôi . Tôi vẫn có thể bỏ qua cho bạn nếu bạn thành khẩn .

tkezojkuah
23-10-2015, 08:37 PM
Đến giờ phút này bạn vẫn cố tình nói không đúng sự thật . Tôi cho bạn đúng 24 tiếng từ giờ phút này để pm nói sự thật về set item này . Nếu không tôi sẽ công bố toàn bộ thông tin liên quan đến giao dịch này và lúc đó thì sự việc không thể cứu vãn . Bạn pm yahoo tôi nói vòng vo tam quốc thậm chí cả văng tục chửi tôi . Tôi vẫn có thể bỏ qua cho bạn nếu bạn thành khẩn
- mọi lời nói thật của tôi bạn xem là nói zối thì còn lời nói thật nào nửa hả bạn mình bó tây
- còn lời văn tục gì đó là mình đả nói rỏ với bạn là mình sr bạn ở phần trên bạn bỏ qua thì tôi tk bạn
- giờ tôi sẻ vào yahoo nói chuyện lại với bạn

suri2014
23-10-2015, 08:54 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tkezojkuah
23-10-2015, 08:57 PM
sao vào pm bên yahoo mà không thấy trả lời vậy bạn

Vboy
23-10-2015, 09:16 PM
vu. nay cang.

tkezojkuah
23-10-2015, 09:19 PM
bạn vào yahoo pm nói chuyện gần 24h tối nay rồi

caub0m
23-10-2015, 11:10 PM
hóng 11:13

LegendHeroes
24-10-2015, 12:11 AM
Chủ topic đã giải thích rõ ràng và cung cấp đủ thông tin tôi cần biết . Tôi đã xóa toàn bộ item ko rõ nguồn gốc và mở khóa tài khoản cho chủ topic . Close topic tại đây !