Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 62
    Senior Member
    Like
    18
    Được Like 2 lần trong 2 bài

adm vào xem zúp mình

-mình là chủ ạc của zHuyetKiem mình là anh của bạn lúc tối nói chuyên với hanoi_legendheroes về việc một số zin pen mình sr bạn vì néo em minh có nói gì mắt lòng bạn , mình trinh bày về việc số zin pen đó là do một người nào đó đả cho minh xem và hỏi minh có lây không mình nói là lấy vào buổi sang ngày 19/10 lúc đó máy h minh củng không nhớ nửa vì là người ta cho nên mình lấy chứ thật ra không mua bán gì cả , còn adm bạn thấy số rin pen đó không rỏ xuất sứ thì mình có thể bỏ số rin pen đó và mong adm bạn cho mình sin lại ac để tip tục chơi với anh em
    - mong adm thông cảm bỏ qua vì mình không mua hay gd bằng gì cả nên mình không tiếc néo adm không tin thì cứ test lại vụ trade đó mình nay đả 38 tuổi rồi chơi rất lịch sự vì muốn zử lại ạc zHuyetKiem chơi để làm kỷ niệm nên mình không cần cái gì ngon cả néo đồ ngon mà đánh chết tất cả các class trong game thi minh củng cố kiêm nhửng món đồ ngon hơn rồi ... cần point cao là đủ đưa hò
    -mình mong bạn khăc phục tình trạng đó để anh em vui vẻ nha tk bạn ...

Senior Member
    Like
    38
    Được Like 22 lần trong 19 bài
    Tôi sẽ gửi lên admin cấp cao để xử lí giùm bạn về vấn đề này

Mèo
    Like
    338
    Được Like 2,277 lần trong 1,455 bài
    Nếu bạn vẫn vòng vo lươn khươn thì còn lâu acc đó mới đc thả và các acc khác liên quan cũng sẽ Block tiếp. Hi vọng bạn thành thật hơn khi chat với nick YH kia.

Senior Member
    Like
    18
    mình phải nói sao để các bạn cho là mình nói thật và lời nói thật đó các bạn cho là zả zối thì mình nói zối như thế nào để các bạn tin mình buồn lắm

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi tkezojkuah Xem bài viết
    -mình là chủ ạc của zHuyetKiem mình là anh của bạn lúc tối nói chuyên với hanoi_legendheroes về việc một số zin pen mình sr bạn vì néo em minh có nói gì mắt lòng bạn , mình trinh bày về việc số zin pen đó là do một người nào đó đả cho minh xem và hỏi minh có lây không mình nói là lấy vào buổi sang ngày 19/10 lúc đó máy h minh củng không nhớ nửa vì là người ta cho nên mình lấy chứ thật ra không mua bán gì cả , còn adm bạn thấy số rin pen đó không rỏ xuất sứ thì mình có thể bỏ số rin pen đó và mong adm bạn cho mình sin lại ac để tip tục chơi với anh em
    - mong adm thông cảm bỏ qua vì mình không mua hay gd bằng gì cả nên mình không tiếc néo adm không tin thì cứ test lại vụ trade đó mình nay đả 38 tuổi rồi chơi rất lịch sự vì muốn zử lại ạc zHuyetKiem chơi để làm kỷ niệm nên mình không cần cái gì ngon cả néo đồ ngon mà đánh chết tất cả các class trong game thi minh củng cố kiêm nhửng món đồ ngon hơn rồi ... cần point cao là đủ đưa hò
    -mình mong bạn khăc phục tình trạng đó để anh em vui vẻ nha tk bạn ...
    pen vs ring ngon vậy mà có người cho á? Chắc chêu.

Senior Member
    Like
    18
    sr bạn néo mình chơi mà bạn gét cái gì thi bạn nói chứ thật ra mình chả có gì phải sợ néo mình mà làm dc nhửng thứ ngon như vậy thì mình đả làm rất nhiêu và mang đi cả sever cho anh em chơi hết và mình củng không ngu đến nổi mang ạc mà mình chơi làm kỷ niêm để sell nhửng thứ đó và rồi bị khóa ạc ( mình đả bị các bạn hại trong vụ này )

Senior Member
    Like
    3
    sr bạn néo mình chơi mà bạn gét cái gì thi bạn nói chứ thật ra mình chả có gì phải sợ néo mình mà làm dc nhửng thứ ngon như vậy thì mình đả làm rất nhiêu và mang đi cả sever cho anh em chơi hết và mình củng không ngu đến nổi mang ạc mà mình chơi làm kỷ niêm để sell nhửng thứ đó và rồi bị khóa ạc ( mình đả bị các bạn hại trong vụ này )
    tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.

Senior Member
    Like
    18
    [U](tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.)
    - néo các bạn không hại tôi bị mất ac thì ác bạn đả không nói nhửng lời khó nge rồi mong adm xem lại các ạc đả post trên 4rum và test lại xem có ai trong thành phần hảm hại ac zhuyetKiem không chứ tôi mà nhớ được cái tên đả trade nhửng món hàng đó thì tôi đả neo tên cụ thể rồi

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    3
    [U](tôi chịu. thấy bài trên 4rum cùng sv thì vào coi. Thấy bạn nói vậy thì t thắc mắc thôi. Vì bạn nói thế chả ai nghe đc.)
    - néo các bạn không hại tôi bị mất ac thì ác bạn đả không nói nhửng lời khó nge rồi mong adm xem lại các ạc đả post trên 4rum và test lại xem có ai trong thành phần hảm hại ac zhuyetKiem không chứ tôi mà nhớ được cái tên đả trade nhửng món hàng đó thì tôi đả neo tên cụ thể rồi
    bạn nói bạn 38t? mà t thấy bạn nói toàn chuyện như cho trẻ con nghe. Toàn sv ngta dùng đồ bt`. nhân vật trong acc của bạn post những món đồ ngon thế kia. Mà bạn lại bảo ngta hám hại bạn. T thì ko liên quan, nhưng ai post cũng thế thôi. Ngta muốn chơi công bằng. T mà quay clip đc t cũng báo ADM.

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối