PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] đôi lời cuối cùng trước khi ngỉ game

BoyHaNam
08-08-2015, 10:19 PM
như các bạn đã biết phó gui HD MrNgheo buf hay gì thì t đéo cần biết chỉ bức xúc ADM ko tìm ra lỗi bung
ngay clip tét với tunglosiu cung k có
nói thật với cách làm viêc này MU-hanoi.net sớm đóng cửa thôi

HaiXomHN_MUHN
08-08-2015, 11:26 PM
chỉ có VIP mới hiểu

o0HacAm0o
08-08-2015, 11:38 PM
=)) chỉ có các bạn ko hiểu thôi, còn mình thấy thì cũng bình thường, cái gọi là bất tử đó thực ra có khi no chỉ là kĩ xảo thôi.. các sv trước vẫn có rồi mà.. sv này mình ko chơi... hơi ngạc nhiên là rất nhiều người cũ kĩ từ WL hay 1 số G hùng mạnh đó lại ko hề biết đến nó, thực chất nó chỉ có áp dụng được ở các máp thôi, vào đấu trường thì hình như ko có tác dụng (dù mình chưa test)...
p/s: Các bạn hãy nên tìm hiểu kĩ rồi hãy dừng lại đam mê của mình 1 cách ko đáng có =)).. có lẽ mình ko nên nói ra, 1 vài người họ biết thì hãy để nó cứ là 1 bí ẩn hay 1 kĩ năng riêng cho họ. Chúc các bạn mây mắn ^^

BattleKing
08-08-2015, 11:45 PM
=)) chỉ có các bạn ko hiểu thôi, còn mình thấy thì cũng bình thường, cái gọi là bất tử đó thực ra có khi no chỉ là kĩ xảo thôi.. các sv trước vẫn có rồi mà.. sv này mình ko chơi... hơi ngạc nhiên là rất nhiều người cũ kĩ từ WL hay 1 số G hùng mạnh đó lại ko hề biết đến nó, thực chất nó chỉ có áp dụng được ở các máp thôi, vào đấu trường thì hình như ko có tác dụng (dù mình chưa test)...
p/s: Các bạn hãy nên tìm hiểu kĩ rồi hãy dừng lại đam mê của mình 1 cách ko đáng có =)).. có lẽ mình ko nên nói ra, 1 vài người họ biết thì hãy để nó cứ là 1 bí ẩn hay 1 kĩ năng riêng cho họ. Chúc các bạn mây mắn ^^

Công nhận là noi chuyện với ng hiểu biết no dễ dàng hơn
rat mong lại dc gặp hacam và thanchet 1 lần nữa :67;:67;:67;

conghungck
09-08-2015, 12:00 AM

k biêt nên im k sua bậy

o0HacAm0o
09-08-2015, 12:08 AM
Công nhận là noi chuyện với ng hiểu biết no dễ dàng hơn
rat mong lại dc gặp hacam và thanchet 1 lần nữa :67;:67;:67;

mình có xem chủ đề hơn 30 trang mà ko có hồi kết, cũng định vào nói vài câu, nhưng rồi bận công việc quá ko vào nói được, Nhớ MUHN quá nên đêm nay vào diễn đàn xem nói ở đây 1 chút, hi vọng 1 số bạn đọc và hiểu được.. ^^..

- - - Updated - - -

k biêt nên im k sua bậy

bạn dùng tử sủa, như 1 con chó =)) bạn biết ko,trên đời này loại ngu si óc chó ko bao giờ thiếu.. và chúng ko bao giờ có sự ý thức và giác ngộ bởi sự ngu dốt của mình. Ở cái MUHN này tôi chỉ là 1 người đơn lẻ, ko dám nói là hiểu biết hơn ai, nhưng những gì tôi hiểu và biết cũng ko ít những thằng ngu si nó còn phải mải miết kiếm tìm mà có khi mãi mãi ko bao giờ biết được... Vì thế trước khi bạn ẳng lên như 1 con chó thi hãy động não 1 chút nhé, thành ngữ đã có câu là : Chó ba khoanh mới nằm, người ba năm mới nói... bạn có hiểu được chứ =))

BattleKing
09-08-2015, 12:08 AM
mình có xem chủ đề hơn 30 trang mà ko có hồi kết, cũng định vào nói vài câu, nhưng rồi bận công việc quá ko vào nói được, Nhớ MUHN quá nên đêm nay vào diễn đàn xem nói ở đây 1 chút, hi vọng 1 số bạn đọc và hiểu được.. ^^..

Chi là tìm lại thú vui thời niên thiếu :))
có chút gọi là kỷ niệm thời trẻ. Tìm những người chơi MU cũ kĩ rồi đôi khi chưa hiểu được tất cả đâu bạn ak
Nhưng bạn thì khác đó ;))

MrHieuBeo
09-08-2015, 12:19 AM

- - - Updated - - -

bạn dùng tử sủa, như 1 con chó =)) bạn biết ko,trên đời này loại ngu si óc chó ko bao giờ thiếu.. và chúng ko bao giờ có sự ý thức và giác ngộ bởi sự ngu dốt của mình. Ở cái MUHN này tôi chỉ là 1 người đơn lẻ, ko dám nói là hiểu biết hơn ai, nhưng những gì tôi hiểu và biết cũng ko ít những thằng ngu si nó còn phải mải miết kiếm tìm mà có khi mãi mãi ko bao giờ biết được... Vì thế trước khi bạn ẳng lên như 1 con chó thi hãy động não 1 chút nhé, thành ngữ đã có câu là : Chó ba khoanh mới nằm, người ba năm mới nói... bạn có hiểu được chứ =))

Vẫn cứng như xưa a nhỉ

BattleKing
09-08-2015, 12:26 AM
k biêt nên im k sua bậy

Bạn biết không. Hack thì có thể anti được, nhưng khó hơn là không thể anti được lũ trẻ trâu và mình nghĩ bạn nằm tring số đó :)

o0HacAm0o
09-08-2015, 12:29 AM
Vẫn cứng như xưa a nhỉ

..^^.. Tinh thần vẫn như xưa mà em .. sv này chắc em vẫn chơi và bá đạo nhỉ =)) giờ LM với HuynhDe thì chắc thêm rất nhiều kĩ xảo biến ảo pk team nữa phải ko..^^ Hi vọng sv nào khác a chơi, a ko phải pk với những nv bất tử hộ thân nữa.. vì khi đó a cũng phải xài bất tử hộ thân giống thế và thêm kĩ năng chống phá luôn nữa ..^^..

BoyHaNam
09-08-2015, 12:32 AM

ko ban oi n ko bù thi yeu xiu nhung 1 khi buf vao thi khac gi khối bê tông

o0HacAm0o
09-08-2015, 12:39 AM

^^ nó ko phải bất tử vĩnh viễn đâu bạn, nó có giới hạn thời gian mà bạn ..^^.. cái chính là các bạn phải biết tgian lúc đó, và tiêu diệt kẻ địch bên cạnh nó, vì kẻ bên cạnh chính là làm nó bất tử thôi..^^.

BattleKing
09-08-2015, 12:40 AM

Ăn nhau về sự am hiểu thôi em ak
Đó là cái mấu chốt :D

o0HacAm0o
09-08-2015, 12:46 AM
như đơn giản nhất là các bạn kệ mẹ nó đứng ở đó bất tử vài phút chẳng hạn, rồi cứ nhằm tất cả những thằng lảng vảng xung quanh,chính xác thường hay dùng eff buz cùi đểu là sau đó nó chẳng còn bất tử nổi nữa đâu mà. Sự bất tử đó ko có tác dụng ở đấu trường hay đâu đó mà chỉ ở các máp thôi. Thông thường ko thể tạo ra quá nhiều kẻ bất tử đâu,nó cũng giới hạn. Xin lỗi vì mình ko nói rõ ra được với bạn cách như thế nào ở đây để tạo 1 nv bất tử trong 1 tgian ngắn được,đó cũng là cái mà ngta tìm hiểu mới biết, còn mình thì biết ko phải là do họ chia sẻ với mình mà mình gặp pk với họ trong vài sv trước rồi, từ ngạc nhiên rồi tìm hiểu tư duy ra thôi... Nên đó cũng là 1 cách mình tôn trọng họ một chút vậy

BattleKing
09-08-2015, 12:50 AM
như đơn giản nhất là các bạn kệ mẹ nó đứng ở đó bất tử vài phút chẳng hạn, rồi cứ nhằm tất cả những thằng lảng vảng xung quanh,chính xác thường hay dùng eff buz cùi đểu là sau đó nó chẳng còn bất tử nổi nữa đâu mà. Sự bất tử đó ko có tác dụng ở đấu trường hay đâu đó mà chỉ ở các máp thôi. Thông thường ko thể tạo ra quá nhiều kẻ bất tử đâu,nó cũng giới hạn. Xin lỗi vì mình ko nói rõ ra được với bạn cách như thế nào ở đây để tạo 1 nv bất tử trong 1 tgian ngắn được,đó cũng là cái mà ngta tìm hiểu mới biết, còn mình thì biết ko phải là do họ chia sẻ với mình mà mình gặp pk với họ trong vài sv trước rồi, từ ngạc nhiên rồi tìm hiểu tư duy ra thôi... Nên đó cũng là 1 cách mình tôn trọng họ một chút vậy

Xa tận chân trời, gần ngay trước mắt.
Đâu cần tìm đâu xa :D
Rồi một mai những con người như vậy ngỉ
Không biết còn ai là một game thủ thực sự
Hay là chỉ nạp tiền để khủng :D

o0HacAm0o
09-08-2015, 12:53 AM
Mình nói thêm ra là cái này cũng gọi là lỗi của game cũng được mà hay gọi là những vì nó vốn của phiên bản 6.8,6.9 thôi.. chứ theo mình nghĩ ở phiên bản mới của MU thì điều này ko làm được nữa. Nên chơi ở phiên bản cũ mà nó vốn luôn tồn tại thì những người hiểu biết hơn về nó sẽ có lợi thế hơn những người ko biết thôi.

MrHieuBeo
09-08-2015, 12:57 AM
..^^.. Tinh thần vẫn như xưa mà em .. sv này chắc em vẫn chơi và bá đạo nhỉ =)) giờ LM với HuynhDe thì chắc thêm rất nhiều kĩ xảo biến ảo pk team nữa phải ko..^^ Hi vọng sv nào khác a chơi, a ko phải pk với những nv bất tử hộ thân nữa.. vì khi đó a cũng phải xài bất tử hộ thân giống thế và thêm kĩ năng chống phá luôn nữa ..^^..

em chờ a mãi tưởng a chơi có thằng lấy cái tên giống anh quá

nếu sv sau chơi e vẫn ở chỗ cũ a nhé cái sv mà a e ta gặp nhau =))

BattleKing
09-08-2015, 01:00 AM
Mình nói thêm ra là cái này cũng gọi là lỗi của game cũng được mà hay gọi là những vì nó vốn của phiên bản 6.8,6.9 thôi.. chứ theo mình nghĩ ở phiên bản mới của MU thì điều này ko làm được nữa. Nên chơi ở phiên bản cũ mà nó vốn luôn tồn tại thì những người hiểu biết hơn về nó sẽ có lợi thế hơn những người ko biết thôi.

K phải lỗi đâu. Tôi cũng không nghĩ họ chơi
Mu lâu vậy rồi mà không biết. Hay chỉ hack 1 hiy là xong chuyện

o0HacAm0o
09-08-2015, 01:01 AM

Tất cả những gì mình nói hoàn toàn là khách quan nhé bạn, mình chơi MU này cũng lâu, có nhiều thứ mình biết như cái này mình cũng biết lâu rồi nhưng mình chưa bao giờ dùng, bởi với mình nó chỉ là kĩ xảo thôi, cái mình thích thú là sự hiểu biết thực sự về mỗi nhân vật và các pk với các nv khác nhau chứ ko phải là dùng những kĩ xảo hay cái mặc định vốn có của MU để tạo nên nv của mình. Nhưng phong cách chơi của mỗi người mỗi khác và họ có quyền lựa chọn cách chơi cho riêng mình, đó cũng chẳng có gì là sai cả. bạn cũng vậy nhé ,đã và đang có 1 phong cách của riêng mình hay với bè bạn, có nhiều thứ nho nhỏ bạn chưa biết thì có thể tìm hiểu để biết thêm,cũng ko thật khó khăn đâu mà, 1 người ko biết nhưng ko phải tất cả mọi người đều ko biết, hay tham khảo nhiều người để hiểu biết hơn,như 1 điều thú vị cho riêng mình..^^.. Đừng vội vàng mà từ bỏ đam mê, cho dù MUHN cũng còn nhiều vấn đề thật nhưng về cơ bản đối với 1 số game thủ yêu mến game MU thì vẫn có thể dùng chữ Đáng để mà chơi.. Chơi thế nào để có niềm vui cho mình và cho bè bạn ..^^.. Chúc thành công

MrHieuBeo
09-08-2015, 01:08 AM
Tất cả những gì mình nói hoàn toàn là khách quan nhé bạn, mình chơi MU này cũng lâu, có nhiều thứ mình biết như cái này mình cũng biết lâu rồi nhưng mình chưa bao giờ dùng, bởi với mình nó chỉ là kĩ xảo thôi, cái mình thích thú là sự hiểu biết thực sự về mỗi nhân vật và các pk với các nv khác nhau chứ ko phải là dùng những kĩ xảo hay cái mặc định vốn có của MU để tạo nên nv của mình. Nhưng phong cách chơi của mỗi người mỗi khác và họ có quyền lựa chọn cách chơi cho riêng mình, đó cũng chẳng có gì là sai cả. bạn cũng vậy nhé ,đã và đang có 1 phong cách của riêng mình hay với bè bạn, có nhiều thứ nho nhỏ bạn chưa biết thì có thể tìm hiểu để biết thêm,cũng ko thật khó khăn đâu mà, 1 người ko biết nhưng ko phải tất cả mọi người đều ko biết, hay tham khảo nhiều người để hiểu biết hơn,như 1 điều thú vị cho riêng mình..^^.. Đừng vội vàng mà từ bỏ đam mê, cho dù MUHN cũng còn nhiều vấn đề thật nhưng về cơ bản đối với 1 số game thủ yêu mến game MU thì vẫn có thể dùng chữ Đáng để mà chơi.. Chơi thế nào để có niềm vui cho mình và cho bè bạn ..^^.. Chúc thành công

Gừng càng già càng cay

- - - Updated - - -

Bác on yahoo Ae NC 1 chút

o0HacAm0o
09-08-2015, 01:11 AM
em chờ a mãi tưởng a chơi có thằng lấy cái tên giống anh quá

nếu sv sau chơi e vẫn ở chỗ cũ a nhé cái sv mà a e ta gặp nhau =))

Ở cái sv cũ ấy nếu có ngày gặp lại chắc a cũng ko còn là anh của ngày xưa nữa được rồi.. như cái cách mà vài bạn ở G em nói vui vui trêu rằng: Một mình chống lại Killer được nữa. Xét trên mọi vấn đề thì chắc ko còn đủ khả năng như thế được nữa bởi vì nhiều lý do khác nhau,cả vì những kĩ năng mà a biết.. giờ quá nhiều người biết rồi..^^.. killer cũng nhiều người biết nữa rồi. Và vì là đame mê của anh Pk thường đc tạo nên với những người a chưa biết hay chưa nc thôi, đã nói rồi, dù chỉ 1 lần.. thì dame mê ko còn nữa. Để xem rồi tương lai sv mới cứ như thế nào... rồi vào game ta lại diễn =))

- - - Updated - - -

Gừng càng già càng cay

- - - Updated - - -

Bác on yahoo Ae NC 1 chút

A cài yahoo lên đã lâu nay ko dùng

MrHieuBeo
09-08-2015, 01:13 AM
Ở cái sv cũ ấy nếu có ngày gặp lại chắc a cũng ko còn là anh của ngày xưa nữa được rồi.. như cái cách mà vài bạn ở G em nói vui vui trêu rằng: Một mình chống lại Killer được nữa. Xét trên mọi vấn đề thì chắc ko còn đủ khả năng như thế được nữa bởi vì nhiều lý do khác nhau,cả vì những kĩ năng mà a biết.. giờ quá nhiều người biết rồi..^^.. killer cũng nhiều người biết nữa rồi. Và vì là đame mê của anh Pk thường đc tạo nên với những người a chưa biết hay chưa nc thôi, đã nói rồi, dù chỉ 1 lần.. thì dame mê ko còn nữa. Để xem rồi tương lai sv mới cứ như thế nào... rồi vào game ta lại diễn =))

- - - Updated - - -

A cài yahoo lên đã lâu nay ko dùng

PK với a vẫn có 1 cái gì gì đó rất khó chụi còn học hỏi nhiều mà on yahoo pm e cái nhé

BattleKing
09-08-2015, 01:19 AM

Bạn nói hết những câu những từ mà tôi muốn nói rồi.
Chuẩn từng câu từng chữ. Một mai không còn gắn bó với MuHn nữa
Nhưng khi nhắc đến theone nhắc tới class DL tôi sẽ nghĩ về bạn đầu tiên
HacAm

o0HacAm0o
09-08-2015, 01:24 AM
PK với a vẫn có 1 cái gì gì đó rất khó chụi còn học hỏi nhiều mà on yahoo pm e cái nhé

yahoo tieuthientam của a lâu lâu ko dùng tự nhiên quên mẹ nó pass, em add nich em vào nich trai_mobile hoặc thaibinhbuonvn vậy em nhé, mai a nhớ lại cái pass yahoo kia có add yahoo em

MrHieuBeo
09-08-2015, 01:27 AM
yahoo tieuthientam của a lâu lâu ko dùng tự nhiên quên mẹ nó pass, em add nich em vào nich trai_mobile hoặc thaibinhbuonvn vậy em nhé, mai a nhớ lại cái pass yahoo kia có add yahoo em

rồi a !

DauGau002
09-08-2015, 05:18 AM
mấy cái thằng xạo lol

zl0v3g4m3z
09-08-2015, 06:07 AM
Yếu đuối thì nghỉ đi bạn

Kêu ca khóc lóc hoài

BoyHaNam
09-08-2015, 06:33 AM
p có thấy chán ko bất tử ko ai giết dc chơi game luc thắng lúc thua mới vui

- - - Updated - - -

Yếu đuối thì nghỉ đi bạn

Kêu ca khóc lóc hoài

vao dau truong solo chua chac p da ăn dc t đâu

HaiXomHN_MUHN
09-08-2015, 06:38 AM
solo vào đâu trường để lộ hết hàng à :))

zl0v3g4m3z
09-08-2015, 06:45 AM
p có thấy chán ko bất tử ko ai giết dc chơi game luc thắng lúc thua mới vui

- - - Updated - - -

vao dau truong solo chua chac p da ăn dc t đâu

Các bạn cứ bá ở đấu trường xong đc lên tivi sướng thế còn kêu gào gì

tôi thua ở đấu trường có kêu gào gì đâu ^___^

đẹp trai ko = dai sức
09-08-2015, 06:55 AM
^^ nó ko phải bất tử vĩnh viễn đâu bạn, nó có giới hạn thời gian mà bạn ..^^.. cái chính là các bạn phải biết tgian lúc đó, và tiêu diệt kẻ địch bên cạnh nó, vì kẻ bên cạnh chính là làm nó bất tử thôi..^^.

kẻ bên cạnh ??? bạn nói thế chẳng khác nào bảo chúng nó phang tôi T_T

- - - Updated - - -

Các bạn cứ bá ở đấu trường xong đc lên tivi sướng thế còn kêu gào gì

tôi thua ở đấu trường có kêu gào gì đâu ^___^

ở đấu trường cho ăn 10-0 thì post chửi tao gà, ra ngoài nằm up mặt thì chửi tao phế. Quá ghê cho 1 thế hệ =)) =))

p/s thời solo của MU hanoi này đã chết từ sau sv Phục Hưng r các bạn trẻ ạ.

- - - Updated - - -

như các bạn đã biết phó gui HD MrNgheo buf hay gì thì t đéo cần biết chỉ bức xúc ADM ko tìm ra lỗi bung
ngay clip tét với tunglosiu cung k có
nói thật với cách làm viêc này MU-hanoi.net sớm đóng cửa thôi

à khi vào G HuynhDe và được nhận chức (LDCT or phó hội ) thì sẽ được chủ G truyền cho ít nội công nên nó mới như z đấy bạn ơi. Bạn cũng cống hiến cho G mình và bảo chủ G truyền nội công đi.

Cứ phân bì = mồm thì có ích gì. Xác thực hơn đi nhé.

9718153
09-08-2015, 08:10 AM
thôi thì mình cứ bắt chấp hêt yêu nhau di

luchodai
09-08-2015, 08:27 AM
nghỉ hết cho cno bất tử vs nhau đê 😁😁

honglink
09-08-2015, 09:29 AM
nói chung là có bug
nói chung là BQT chưa có trình độ test bug
nói chung là bênh vực
nói chung là người nhà
nói chung là lìu tìu :))

HaiXomHN_MUHN
09-08-2015, 09:55 AM
nói chung là có bug
nói chung là BQT chưa có trình độ test bug
nói chung là bênh vực
nói chung là người nhà
nói chung là lìu tìu :))

chỉ có VIP mới hiểu :))

- - - Updated - - -

chuyện j đến nó sẽ đến.chuyện j đi nó sẽ đi

chuyện này nó cứ diễn biến thì chẳng bao lâu nó sẽ hé lộ ra thôi :))

- - - Updated - - -

hulk la 1 đề tài nóng của MUHN cũng như 4rom

h họ chuyển sang MrNgheo de tránh mất lòng với ng nhà bên trong :))

ta sẽ xem MUHN nó sẽ diễn tả dc ra sao mà xem nó sẽ dc bao lâu

đợi chờ là hạnh phúc..........

zl0v3g4m3z
09-08-2015, 11:03 AM
chỉ có VIP mới hiểu :))

- - - Updated - - -

chuyện j đến nó sẽ đến.chuyện j đi nó sẽ đi

chuyện này nó cứ diễn biến thì chẳng bao lâu nó sẽ hé lộ ra thôi :))

- - - Updated - - -

hulk la 1 đề tài nóng của MUHN cũng như 4rom

h họ chuyển sang MrNgheo de tránh mất lòng với ng nhà bên trong :))

ta sẽ xem MUHN nó sẽ diễn tả dc ra sao mà xem nó sẽ dc bao lâu

đợi chờ là hạnh phúc..........

thánh này hay coi phim science fiction ^^

Thành Trần
09-08-2015, 11:31 AM
nói chứ chơi game mu-hanoi.net thằng nào hay là thằng đó thắng chứ trách móc như đàn bà ko thix thì nghĩ đơn giản vkl :D

luchodai
09-08-2015, 11:32 AM
nói chứ chơi game mu-hanoi.net thằng nào hay là thằng đó thắng chứ trách móc như đàn bà ko thix thì nghĩ đơn giản vkl :D

hay clgt mà hay ^^

Thành Trần
09-08-2015, 11:35 AM
hay clgt mà hay ^^

nếu nó có hack thì tại sao các ông ko có hack chẳng lẽ chỉ bán cho 1 mình nó à :D đi kiếm người mua hack đi :D

BoyHaNam
09-08-2015, 11:39 AM
nếu nó có hack thì tại sao các ông ko có hack chẳng lẽ chỉ bán cho 1 mình nó à :D đi kiếm người mua hack đi :D

chỉ những thằng ngu ko co trinh độ mới hach

luchodai
09-08-2015, 11:42 AM

đờ mờ cái kiểu lưu manh mà cũng muốn ng khác lưu manh giống mình à
xl. hạ thấp bản thân nâng cao ng khác quá. nhục lắm

Extremes
09-08-2015, 11:42 AM
ADMIN là người công bằng nhất trong việc giải quyết các vấn đề của MUHN. ADMIN đã tự tay test với nhân vật trên và kết quả là ko hack bug. Còn clip ko đăng lên là do ko muốn tiết lộ bí quyết cũng như cách PK của nv trên nhé.
Mong các bạn thông cảm.
Close Topic.