Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 42
    Banned
    Like
    5
    Được Like 15 lần trong 15 bài

đôi lời cuối cùng trước khi ngỉ game

như các bạn đã biết phó gui HD MrNgheo buf hay gì thì t đéo cần biết chỉ bức xúc ADM ko tìm ra lỗi bung
    ngay clip tét với tunglosiu cung k có
    nói thật với cách làm viêc này MU-hanoi.net sớm đóng cửa thôi

Senior Member
    Like
    125
    Được Like 32 lần trong 27 bài
    chỉ có VIP mới hiểu

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    chỉ có các bạn ko hiểu thôi, còn mình thấy thì cũng bình thường, cái gọi là bất tử đó thực ra có khi no chỉ là kĩ xảo thôi.. các sv trước vẫn có rồi mà.. sv này mình ko chơi... hơi ngạc nhiên là rất nhiều người cũ kĩ từ WL hay 1 số G hùng mạnh đó lại ko hề biết đến nó, thực chất nó chỉ có áp dụng được ở các máp thôi, vào đấu trường thì hình như ko có tác dụng (dù mình chưa test)...
    p/s: Các bạn hãy nên tìm hiểu kĩ rồi hãy dừng lại đam mê của mình 1 cách ko đáng có .. có lẽ mình ko nên nói ra, 1 vài người họ biết thì hãy để nó cứ là 1 bí ẩn hay 1 kĩ năng riêng cho họ. Chúc các bạn mây mắn ^^

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    chỉ có các bạn ko hiểu thôi, còn mình thấy thì cũng bình thường, cái gọi là bất tử đó thực ra có khi no chỉ là kĩ xảo thôi.. các sv trước vẫn có rồi mà.. sv này mình ko chơi... hơi ngạc nhiên là rất nhiều người cũ kĩ từ WL hay 1 số G hùng mạnh đó lại ko hề biết đến nó, thực chất nó chỉ có áp dụng được ở các máp thôi, vào đấu trường thì hình như ko có tác dụng (dù mình chưa test)...
    p/s: Các bạn hãy nên tìm hiểu kĩ rồi hãy dừng lại đam mê của mình 1 cách ko đáng có .. có lẽ mình ko nên nói ra, 1 vài người họ biết thì hãy để nó cứ là 1 bí ẩn hay 1 kĩ năng riêng cho họ. Chúc các bạn mây mắn ^^
    Công nhận là noi chuyện với ng hiểu biết no dễ dàng hơn
    rat mong lại dc gặp hacam và thanchet 1 lần nữa

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    k biêt nên im k sua bậy

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi BattleKing Xem bài viết
    Công nhận là noi chuyện với ng hiểu biết no dễ dàng hơn
    rat mong lại dc gặp hacam và thanchet 1 lần nữa
    mình có xem chủ đề hơn 30 trang mà ko có hồi kết, cũng định vào nói vài câu, nhưng rồi bận công việc quá ko vào nói được, Nhớ MUHN quá nên đêm nay vào diễn đàn xem nói ở đây 1 chút, hi vọng 1 số bạn đọc và hiểu được.. ^^..

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi conghungck Xem bài viết
    k biêt nên im k sua bậy
    bạn dùng tử sủa, như 1 con chó bạn biết ko,trên đời này loại ngu si óc chó ko bao giờ thiếu.. và chúng ko bao giờ có sự ý thức và giác ngộ bởi sự ngu dốt của mình. Ở cái MUHN này tôi chỉ là 1 người đơn lẻ, ko dám nói là hiểu biết hơn ai, nhưng những gì tôi hiểu và biết cũng ko ít những thằng ngu si nó còn phải mải miết kiếm tìm mà có khi mãi mãi ko bao giờ biết được... Vì thế trước khi bạn ẳng lên như 1 con chó thi hãy động não 1 chút nhé, thành ngữ đã có câu là : Chó ba khoanh mới nằm, người ba năm mới nói... bạn có hiểu được chứ

Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    mình có xem chủ đề hơn 30 trang mà ko có hồi kết, cũng định vào nói vài câu, nhưng rồi bận công việc quá ko vào nói được, Nhớ MUHN quá nên đêm nay vào diễn đàn xem nói ở đây 1 chút, hi vọng 1 số bạn đọc và hiểu được.. ^^..
    Chi là tìm lại thú vui thời niên thiếu
    có chút gọi là kỷ niệm thời trẻ. Tìm những người chơi MU cũ kĩ rồi đôi khi chưa hiểu được tất cả đâu bạn ak
    Nhưng bạn thì khác đó

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

- - - Updated - - -

bạn dùng tử sủa, như 1 con chó bạn biết ko,trên đời này loại ngu si óc chó ko bao giờ thiếu.. và chúng ko bao giờ có sự ý thức và giác ngộ bởi sự ngu dốt của mình. Ở cái MUHN này tôi chỉ là 1 người đơn lẻ, ko dám nói là hiểu biết hơn ai, nhưng những gì tôi hiểu và biết cũng ko ít những thằng ngu si nó còn phải mải miết kiếm tìm mà có khi mãi mãi ko bao giờ biết được... Vì thế trước khi bạn ẳng lên như 1 con chó thi hãy động não 1 chút nhé, thành ngữ đã có câu là : Chó ba khoanh mới nằm, người ba năm mới nói... bạn có hiểu được chứ
    Vẫn cứng như xưa a nhỉ

Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Trích Được post bởi conghungck Xem bài viết
    k biêt nên im k sua bậy
    Bạn biết không. Hack thì có thể anti được, nhưng khó hơn là không thể anti được lũ trẻ trâu và mình nghĩ bạn nằm tring số đó

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Vẫn cứng như xưa a nhỉ
    ..^^.. Tinh thần vẫn như xưa mà em .. sv này chắc em vẫn chơi và bá đạo nhỉ giờ LM với HuynhDe thì chắc thêm rất nhiều kĩ xảo biến ảo pk team nữa phải ko..^^ Hi vọng sv nào khác a chơi, a ko phải pk với những nv bất tử hộ thân nữa.. vì khi đó a cũng phải xài bất tử hộ thân giống thế và thêm kĩ năng chống phá luôn nữa ..^^..

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối