PDA

View Full Version : [Kundun] Antihack

l00nhac
20-01-2015, 12:45 PM
tôi mới chơi mu-hanoi.net được chừng khoảng 5 sv nhưng thật sự thấy hiện tại ngay bây giờ cái antihack của mu-hanoi.net không hiệu quả. vẫn biết là các bác trong BQT thực hiện luật nghiêm hơn là khóa acc vĩnh viễn khi phát hiện hack nhưng thiết nghĩ tại sao song song với việc đó các bác hãy làm cách nào, thế nào để cái antihack có thể hạn chế được phần nào cái gọi là speed + delay.... vẫn biết là dễ người dễ ta.. khó người thì cũng khó ta ... nhưng thật tâm là tôi muốn đóng góp ý kiến vậy mong Mu-hanoi.net tốt hơn nhều mem tâm huyết hơn....
------------------PHÒNG HƠN CHỐNG---------------------

Extremes
20-01-2015, 01:02 PM
Chào bạn! Cảm ơn bạn đã góp ý, BQT cũng đã rất cố gắng làm antihack để hiệu quả nhất nhưng khổ nỗi Hack là 1 vấn đề nan giải của Game Online nào cũng có, chủ yếu là Hack it Hay Nhiều thôi. Bạn thấy đấy để làm 1 AntiHack hoàn toàn chống được các loại Hack rất khó, cứ Update antihack là lại bị phá.
Dù sao cảm ơn bạn đã góp ý với BQT chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục tình trạng Anti các loại hack 1 cách hiệu quả nhất!

Luffy_Kun
20-01-2015, 03:02 PM
upppppp hack kinh ng ak`

Bxhuybote
20-01-2015, 03:04 PM
tôi mới chơi mu-hanoi.net được chừng khoảng 5 sv nhưng thật sự thấy hiện tại ngay bây giờ cái antihack của mu-hanoi.net không hiệu quả. vẫn biết là các bác trong BQT thực hiện luật nghiêm hơn là khóa acc vĩnh viễn khi phát hiện hack nhưng thiết nghĩ tại sao song song với việc đó các bác hãy làm cách nào, thế nào để cái antihack có thể hạn chế được phần nào cái gọi là speed + delay.... vẫn biết là dễ người dễ ta.. khó người thì cũng khó ta ... nhưng thật tâm là tôi muốn đóng góp ý kiến vậy mong Mu-hanoi.net tốt hơn nhều mem tâm huyết hơn....
------------------PHÒNG HƠN CHỐNG---------------------

chính xác 10 người thì có 5-6 người hach...sao GM ko thực tế hơn đi....sao cứ bắt ae phải quay video mới kỉ tra....đi săn boss nó spec sao mà quay cho dc hã...mong GM phải thực tế hơn .chỉ cần bỏ tí thời gian canh thời gian chạy boss +kundun là GM sẽ bjk dc hach của Mu-hanoi.net nhiều tầm cỡ nào ...góp ý chân thành

Luffy_Kun
20-01-2015, 03:06 PM
Chắc t cung~ phải kiếm cái hack thôi chứ tnay` ko ăn thua =))))))))))))))

manhtank56
20-01-2015, 03:08 PM
mod đi lướt qua mấy cái eve kiểu như santa vs thỏ ngọc thì biết hack nó bá đạo ntn

ManhSo1
20-01-2015, 03:14 PM
cho e hỏi ngu cái :)
Delay là j thế ???
speed thì e biết rồi còn delay là cái zề -_-

kangta89
20-01-2015, 04:44 PM
Hôm nay có ông nào kêu quay video con DW kangta89 của tui đưa nên thông báo hách ko thấy gì nhỉ :v đánh tróng mặt quá ông nào cũng kêu quay video kêu hach :D
đã thế kêu mình nhà quê chơi MU khi ko ks đc điểm.đúng là trẻ trâu quá