Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Antihack

Thành Viên Guild Killers l00nhac's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Antihack

tôi mới chơi mu-hanoi.net được chừng khoảng 5 sv nhưng thật sự thấy hiện tại ngay bây giờ cái antihack của mu-hanoi.net không hiệu quả. vẫn biết là các bác trong BQT thực hiện luật nghiêm hơn là khóa acc vĩnh viễn khi phát hiện hack nhưng thiết nghĩ tại sao song song với việc đó các bác hãy làm cách nào, thế nào để cái antihack có thể hạn chế được phần nào cái gọi là speed + delay.... vẫn biết là dễ người dễ ta.. khó người thì cũng khó ta ... nhưng thật tâm là tôi muốn đóng góp ý kiến vậy mong Mu-hanoi.net tốt hơn nhều mem tâm huyết hơn....
    ------------------PHÒNG HƠN CHỐNG---------------------

Extremes
    Guest
    Chào bạn! Cảm ơn bạn đã góp ý, BQT cũng đã rất cố gắng làm antihack để hiệu quả nhất nhưng khổ nỗi Hack là 1 vấn đề nan giải của Game Online nào cũng có, chủ yếu là Hack it Hay Nhiều thôi. Bạn thấy đấy để làm 1 AntiHack hoàn toàn chống được các loại Hack rất khó, cứ Update antihack là lại bị phá.
    Dù sao cảm ơn bạn đã góp ý với BQT chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục tình trạng Anti các loại hack 1 cách hiệu quả nhất!

Senior Member Luffy_Kun's Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    upppppp hack kinh ng ak`

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi l00nhac Xem bài viết
    tôi mới chơi mu-hanoi.net được chừng khoảng 5 sv nhưng thật sự thấy hiện tại ngay bây giờ cái antihack của mu-hanoi.net không hiệu quả. vẫn biết là các bác trong BQT thực hiện luật nghiêm hơn là khóa acc vĩnh viễn khi phát hiện hack nhưng thiết nghĩ tại sao song song với việc đó các bác hãy làm cách nào, thế nào để cái antihack có thể hạn chế được phần nào cái gọi là speed + delay.... vẫn biết là dễ người dễ ta.. khó người thì cũng khó ta ... nhưng thật tâm là tôi muốn đóng góp ý kiến vậy mong Mu-hanoi.net tốt hơn nhều mem tâm huyết hơn....
    ------------------PHÒNG HƠN CHỐNG---------------------
    chính xác 10 người thì có 5-6 người hach...sao GM ko thực tế hơn đi....sao cứ bắt ae phải quay video mới kỉ tra....đi săn boss nó spec sao mà quay cho dc hã...mong GM phải thực tế hơn .chỉ cần bỏ tí thời gian canh thời gian chạy boss +kundun là GM sẽ bjk dc hach của Mu-hanoi.net nhiều tầm cỡ nào ...góp ý chân thành

Senior Member Luffy_Kun's Avatar
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Chắc t cung~ phải kiếm cái hack thôi chứ tnay` ko ăn thua ))))))))))))

Thành Viên Guild Killers manhtank56's Avatar
    Like
    21
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    mod đi lướt qua mấy cái eve kiểu như santa vs thỏ ngọc thì biết hack nó bá đạo ntn

Junior Member ManhSo1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cho e hỏi ngu cái
    Delay là j thế ???
    speed thì e biết rồi còn delay là cái zề -_-

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Hôm nay có ông nào kêu quay video con DW kangta89 của tui đưa nên thông báo hách ko thấy gì nhỉ :v đánh tróng mặt quá ông nào cũng kêu quay video kêu hach
    đã thế kêu mình nhà quê chơi MU khi ko ks đc điểm.đúng là trẻ trâu quá