PDA

View Full Version : Can 1 su cong = tu Admin

966977
16-12-2014, 04:29 AM
sver tinh yeu nhe (map silen).
cái map này hình như chỉ dành riêng cho EF ĐK DW. nếu chỉ dành riêng như thế thì về ss2 thôi.
Map đã x2 rồi , thì làm 1 tí công bằng cho anh em nó còn đam mê. ví dụ như khi bị PK thì phải kút luôn về làng, chứ nó đứng lù lù ra đây pk cũng chẳng làm gì.
Mong admin sửa luôn cái lỗi này, để đêm hôm còn nghe những tiếng khóc ai oán khi bị liếm mất con Gấu(ske).
Đây là em thay mặt nhưng anh em chơi RF cùng toàn thể thanh thiếu niên manh động chuyên quậy phá.
Mong admin có câu trả lời làm hài lòng những ae chỉ thích ăn thịt Gấu(ske)

Pisces
16-12-2014, 06:52 AM
Mình vẫn không hiểu ý của bạn, bạn muốn công bằng về điều gì ???
Cân bằng các class ???
Chuyên đi cắn seke và gấu theo bạn có cần đc công bằng hay không ???

haibom
16-12-2014, 08:36 AM
Cân bằng các class ???

ý chủ topic muốn nói là : ai bị pk chết thì bị move về đầu map silen,chứ ko phải tái sinh ngay tọa độ bị chết

Pisces
16-12-2014, 08:38 AM
ý chủ topic muốn nói là : ai bị pk chết thì bị move về đầu map silen,chứ ko phải tái sinh ngay tọa độ bị chết
Map đó giống map Arena nhé bạn, khi chết hồi ngay tại chỗ.

BóngMa8x
16-12-2014, 08:45 AM
sver tinh yeu nhe (map silen).
cái map này hình như chỉ dành riêng cho EF ĐK DW. nếu chỉ dành riêng như thế thì về ss2 thôi.
Map đã x2 rồi , thì làm 1 tí công bằng cho anh em nó còn đam mê. ví dụ như khi bị PK thì phải kút luôn về làng, chứ nó đứng lù lù ra đây pk cũng chẳng làm gì.
Mong admin sửa luôn cái lỗi này, để đêm hôm còn nghe những tiếng khóc ai oán khi bị liếm mất con Gấu(ske).
Đây là em thay mặt nhưng anh em chơi RF cùng toàn thể thanh thiếu niên manh động chuyên quậy phá.
Mong admin có câu trả lời làm hài lòng những ae chỉ thích ăn thịt Gấu(ske)

Sinh ra cái map slient là để cho AE người ta cày cuốc cho yên ổn, mặc dù ADM đã cho phép pk tại map này nhưng hầu như ít người pk phá bãi. Không phải ai cũng là cờ hó đi cắn gấu hay càn quấy như chủ topic đâu. DM thick pk thì lên K4 với nhiều map khác, ý kiến ý cò cái l...ô.....n

Tổng Cục Trưởng
16-12-2014, 10:09 AM
Chúng tôi sẽ nghiên cứu cho PK bị bay về làng mà k phải hồi sinh tại chỗ nhé.

966977
16-12-2014, 02:39 PM
Chúng tôi sẽ nghiên cứu cho PK bị bay về làng mà k phải hồi sinh tại chỗ nhé.

Nho la nghien cuu ngay va luon nhe admin. de em va cho may thang DK do nao . me no cu cam con DK+elf the la song 1 bai. PK mà về làng thì thách bố nó cũng đéo dám

966977
16-12-2014, 02:43 PM
Sinh ra cái map slient là để cho AE người ta cày cuốc cho yên ổn, mặc dù ADM đã cho phép pk tại map này nhưng hầu như ít người pk phá bãi. Không phải ai cũng là cờ hó đi cắn gấu hay càn quấy như chủ topic đâu. DM thick pk thì lên K4 với nhiều map khác, ý kiến ý cò cái l...ô.....n

Yên ổn thì về arena. map cày đuổi top muốn yên ổn cái l..?. cái map silen là để thể hiện ai là bố và ai là con. chủ đề phải để Auto trian rồi kêu 1h đã mã ryset rồi chán quá..

966977
16-12-2014, 02:45 PM
Map đó giống map Arena nhé bạn, khi chết hồi ngay tại chỗ.

nếu nó giống arena thì làm giống hoàn toàn đi đúng để x2 nữa. mấy con elf hay dw (DK deo tinh tien), cay mập y max nhanh nó đi phá những class khác. nhu vay thi moi cong = dc

966977
16-12-2014, 02:47 PM
Cân bằng các class ???

Chuyện bị can gấu hay ske là chuyện quá là bình thường luôn. muốn nhanh thì phải có sự hy sinh sung dáng thoi.

BloodFeud
16-12-2014, 05:26 PM
Cân bằng các class ???

Nhìn thế này còn không hiểu, chán Mod quá. Map Silent đã x2 thỳ mức cạnh tranh phải x2 lên chứ :D . Nếu PK hồi sinh tại chỗ thỳ chỉ dành cho các class ks thôi. Các class ko ks đc thỳ sẽ bị thiệt thòi. Nếu pk sẽ về thành thỳ các class ko ks được sẽ dùng PK để đc trian, thế nó mới công bằng.

966977
16-12-2014, 06:12 PM
Nhìn thế này còn không hiểu, chán Mod quá. Map Silent đã x2 thỳ mức cạnh tranh phải x2 lên chứ :D . Nếu PK hồi sinh tại chỗ thỳ chỉ dành cho các class ks thôi. Các class ko ks đc thỳ sẽ bị thiệt thòi. Nếu pk sẽ về thành thỳ các class ko ks được sẽ dùng PK để đc trian, thế nó mới công bằng.

Ban noi chuan con me no the ko biet. Thế mà mấy bác mod ko nghĩ đc ra nhỉ. Cho hỏi DK + về arena mà quậy

966977
16-12-2014, 09:31 PM
admin co ngo vao xem ko the ..? lennnn

113114115
17-12-2014, 08:32 AM
nên bỏ map arena với silent để tạo cạnh tranh khốc liệt hơn. mặc định MU đã có ser non-pk nên 2 map này hơi thừa làm giảm chức năng hay nhất của game là pk.
quái nên chia đều ra cả map để train khó khăn hơn chứ không phải gom lại 1 bãi cứ 15-20 phút là reset 1 lần, giúp game tồn tại lâu hơn vì reset nhanh quá sẽ dẫn đến mau chán.

mà chắc không thay đổi dc đâu vì... 2 chức năng này fix lại thì giảm doanh thu ^^ nhưng thật sự 2 chức này làm giảm tính cạnh tranh của game MU, giảm độ khó nên cũng giảm đi sự hứng thú hơn.

nếu fix lại 2 cái này MU sẽ hấp dẫn hơn nhiều.

966977
17-12-2014, 08:39 PM
ko cần fix nhiều quá chỉ cần bị PK là về làng thế đã hay lắm rồi. chứ giờ xuống 1 DK+1 elf Cave là chiếm 1 bài.
Ca MU co moi sver2 silen co quai. va co khoang 5 bai trian . 5 con DK+ 5 con elf the la het ca cai sver.
Mong admin va BQT som xem set dieu nay dum cho anh em cac class khac voi . Ko thì làm hẳn nhiều sver có mập silen cũng =))
Lần nhắc nhở thứ 2 mong toàn thể ban lãnh đạo xem sét dùm, để cho 1 t/y ngày 1 đẹp hơn

966977
17-12-2014, 11:29 PM
len nao cho mod con de y

Extremes
17-12-2014, 11:40 PM
Hiện tại các map bạn nói đều được mặc định từ bên Webzen. nên muốn thay đổi không phải là 1 sớm 1 chiều theo ý các bạn được ngay. Mình sẽ xem thêm các ý kiến khác của những gamer khác xem sao.

966977
17-12-2014, 11:46 PM
vậy thì bạn mở thêm sver có cái map này dùm DK no chiem het bai. PK thì nó lại ở luôn đây buồn quá

Extremes
17-12-2014, 11:49 PM
vậy thì bạn mở thêm sver có cái map này dùm DK no chiem het bai. PK thì nó lại ở luôn đây buồn quá

Bạn có thể dùng chiến thuật mà? nếu bạn là RF thì có skill vật ngã mang ra áp dụng đẩy đối phương ra bãi là có bãi ngay :D, like nếu thấy bổ ích :)

966977
17-12-2014, 11:54 PM
Bạn có thể dùng chiến thuật mà? nếu bạn là RF thì có skill vật ngã mang ra áp dụng đẩy đối phương ra bãi là có bãi ngay :D, like nếu thấy bổ ích :)

Thế bạn có biết trong MU của bạn có cái đc gọi là auto ko.