Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 20
    Banned
    Like
    30
    Được Like 12 lần trong 12 bài

Can 1 su cong = tu Admin

sver tinh yeu nhe (map silen).
    cái map này hình như chỉ dành riêng cho EF ĐK DW. nếu chỉ dành riêng như thế thì về ss2 thôi.
    Map đã x2 rồi , thì làm 1 tí công bằng cho anh em nó còn đam mê. ví dụ như khi bị PK thì phải kút luôn về làng, chứ nó đứng lù lù ra đây pk cũng chẳng làm gì.
    Mong admin sửa luôn cái lỗi này, để đêm hôm còn nghe những tiếng khóc ai oán khi bị liếm mất con Gấu(ske).
    Đây là em thay mặt nhưng anh em chơi RF cùng toàn thể thanh thiếu niên manh động chuyên quậy phá.
    Mong admin có câu trả lời làm hài lòng những ae chỉ thích ăn thịt Gấu(ske)

Pisces
    Guest
    Mình vẫn không hiểu ý của bạn, bạn muốn công bằng về điều gì ???
    Cân bằng các class ???
    Chuyên đi cắn seke và gấu theo bạn có cần đc công bằng hay không ???

Banned
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Pisces Xem bài viết
    Cân bằng các class ???
    ý chủ topic muốn nói là : ai bị pk chết thì bị move về đầu map silen,chứ ko phải tái sinh ngay tọa độ bị chết

Pisces
    Guest
    Trích Được post bởi haibom Xem bài viết
    ý chủ topic muốn nói là : ai bị pk chết thì bị move về đầu map silen,chứ ko phải tái sinh ngay tọa độ bị chết
    Map đó giống map Arena nhé bạn, khi chết hồi ngay tại chỗ.

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi 966977 Xem bài viết
    sver tinh yeu nhe (map silen).
    cái map này hình như chỉ dành riêng cho EF ĐK DW. nếu chỉ dành riêng như thế thì về ss2 thôi.
    Map đã x2 rồi , thì làm 1 tí công bằng cho anh em nó còn đam mê. ví dụ như khi bị PK thì phải kút luôn về làng, chứ nó đứng lù lù ra đây pk cũng chẳng làm gì.
    Mong admin sửa luôn cái lỗi này, để đêm hôm còn nghe những tiếng khóc ai oán khi bị liếm mất con Gấu(ske).
    Đây là em thay mặt nhưng anh em chơi RF cùng toàn thể thanh thiếu niên manh động chuyên quậy phá.
    Mong admin có câu trả lời làm hài lòng những ae chỉ thích ăn thịt Gấu(ske)
    Sinh ra cái map slient là để cho AE người ta cày cuốc cho yên ổn, mặc dù ADM đã cho phép pk tại map này nhưng hầu như ít người pk phá bãi. Không phải ai cũng là cờ hó đi cắn gấu hay càn quấy như chủ topic đâu. DM thick pk thì lên K4 với nhiều map khác, ý kiến ý cò cái l...ô.....n

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Chúng tôi sẽ nghiên cứu cho PK bị bay về làng mà k phải hồi sinh tại chỗ nhé.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Banned
    Like
    30
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Chúng tôi sẽ nghiên cứu cho PK bị bay về làng mà k phải hồi sinh tại chỗ nhé.
    Nho la nghien cuu ngay va luon nhe admin. de em va cho may thang DK do nao . me no cu cam con DK+elf the la song 1 bai. PK mà về làng thì thách bố nó cũng đéo dám

Banned
    Like
    30
    Trích Được post bởi BóngMa8x Xem bài viết
    Sinh ra cái map slient là để cho AE người ta cày cuốc cho yên ổn, mặc dù ADM đã cho phép pk tại map này nhưng hầu như ít người pk phá bãi. Không phải ai cũng là cờ hó đi cắn gấu hay càn quấy như chủ topic đâu. DM thick pk thì lên K4 với nhiều map khác, ý kiến ý cò cái l...ô.....n
    Yên ổn thì về arena. map cày đuổi top muốn yên ổn cái l..?. cái map silen là để thể hiện ai là bố và ai là con. chủ đề phải để Auto trian rồi kêu 1h đã mã ryset rồi chán quá..

Banned
    Like
    30
    Map đó giống map Arena nhé bạn, khi chết hồi ngay tại chỗ.
    nếu nó giống arena thì làm giống hoàn toàn đi đúng để x2 nữa. mấy con elf hay dw (DK deo tinh tien), cay mập y max nhanh nó đi phá những class khác. nhu vay thi moi cong = dc

Banned
    Like
    30
    Cân bằng các class ???
    Chuyện bị can gấu hay ske là chuyện quá là bình thường luôn. muốn nhanh thì phải có sự hy sinh sung dáng thoi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối