PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thật sự là MU ngày càng đi xuống ! GM làm ăn như ....

Free Sex For All
14-03-2014, 01:38 PM
MU cứ đến đêm là dis lag sv ! cắm master đi ngủ sáng dậy max thì gm kêu đêm lag reset lại về lúc bắt đầu !

Hiện tại thì cắm trian cứ 1 lúc là lại dis trong khi cắm 2 acc 1 acc ut thì chả vấn đề gì ! và cũng chả dính phải mốc agi mà cứ dis liên tọi như thế đc ! cưỡi sói chạy thẳng 1 đoạn cũng dis !

Nchung là với cái cách làm như bây giờ thì chỉ vài hôm như thế này nữa tôi nghĩ là mọi người bán acc di dời hết thôi :21;:21;:21;

MrHieuBeo
14-03-2014, 01:42 PM
MU cứ đến đêm là dis lag sv ! cắm master đi ngủ sáng dậy max thì gm kêu đêm lag reset lại về lúc bắt đầu !

Hiện tại thì cắm trian cứ 1 lúc là lại dis trong khi cắm 2 acc 1 acc ut thì chả vấn đề gì ! và cũng chả dính phải mốc agi mà cứ dis liên tọi như thế đc ! cưỡi sói chạy thẳng 1 đoạn cũng dis !

Nchung là với cái cách làm như bây giờ thì chỉ vài hôm như thế này nữa tôi nghĩ là mọi người bán acc di dời hết thôi :21;:21;:21;

còn người còn ko hoàn hảo đc huống chi game mà là game thì phải có máy móc rồi internet làm sao tránh đc các sự cố

rồi trưa kể đến những người tham gia chơi ko biết do mạng nhà mình dis hay do mạng của admin lên cứ đổ hết vào đầu admin

nói chung là ko cái gì có thể hoàn hảo cả mong bạn và a e hãy hiểu cho đội ngũ BQT

Thíc Giao Hợp
14-03-2014, 01:43 PM
Phát hiện nghi vấn hack;))

NoBjTa
14-03-2014, 01:47 PM
còn người còn ko hoàn hảo đc huống chi game mà là game thì phải có máy móc rồi internet làm sao tránh đc các sự cố

rồi trưa kể đến những người tham gia chơi ko biết do mạng nhà mình dis hay do mạng của admin lên cứ đổ hết vào đầu admin

nói chung là ko cái gì có thể hoàn hảo cả mong bạn và a e hãy hiểu cho đội ngũ BQT
AE rất hiểu và thông cảm nhưng nói thật BQT làm ăn rất chi là ...., ko muốn nhắc đến từ vớ vẩn. SV bị lag và đis cũng lâu rồi mà ko thấy BQT khắc phục ji cả. đã vậy lại ko lên tiếng trả lời cho a e 1 câu, cứ để a e phải nghĩ như kiểu BQT hút máu xong giờ đang đi hưởng thụ ý

Free Sex For All
14-03-2014, 01:51 PM

xin lỗi bạn sao lúc nạp thẻ thu tiền từ game thì nhanh thế mà sửa lag dis thì chậm vậy ? vậy cho mình hỏi mình cắm 2 acc mà 1 acc dis 1 acc không sao cả là bị ntn ?

Nước Mắt
14-03-2014, 01:51 PM
Híc ko phải do lỗi mỗi Mu đâu dạo gần đây mình cũng thấy mạng rất lag ai ai cũng kêu lag và dis có thể do vấn đề này các bạn đọc qua nhé : http://baodautu.vn/internet-viet-nam-tro-lai-binh-thuong-vao-sang-143.html

Kiểm tra ping mạng đôi khi nhẩy lên hơn nghìn :(

namdz
14-03-2014, 01:53 PM
Híc ko phải do lỗi mỗi Mu đâu dạo gần đây mình cũng thấy mạng rất lag ai ai cũng kêu lag và dis có thể do vấn đề này các bạn đọc qua nhé : http://baodautu.vn/internet-viet-nam-tro-lai-binh-thuong-vao-sang-143.html

thảo nào a làm quả clip 889 phút. :)) em cứ ngồi cười mãi

Thíc Giao Hợp
14-03-2014, 01:53 PM
chả hiểu kiẻu gi chứ máy nhà em chơi 24/24 cả ngày cả dêm chả thấy dis gi cả 24/1 hoac 2 lan la cung!
sao cac ong này dis lam the nhi?xem lai mang ở nhà đi làm cai mang cáp 300k/1thag xem;))

NoBjTa
14-03-2014, 02:00 PM
chả hiểu kiẻu gi chứ máy nhà em chơi 24/24 cả ngày cả dêm chả thấy dis gi cả 24/1 hoac 2 lan la cung!
sao cac ong này dis lam the nhi?xem lai mang ở nhà đi làm cai mang cáp 300k/1thag xem;))
thưa với bố mạng nhà em cũng cáp quang 300k/1tháng mà em cũng chỉ chạy 1 acc mà sao lại bi dis. còn vấn đề này nữa nè, tại sao đánh bos cứ chỉ vào nó là bi dis, chẳng nhé do mạng à. Cái vấn đề này đã báo ADM từ rất lâu rồi chỉ nhận đc 1 câu '' sắp tới sẽ fix lại'' rồi mất tăm. Vậy xin hỏi sắp tới là khi nào trong khi chờ đợi 1 tuần rồi. Cái lỗi này rất nghiêm trọng mà sao ko làm ngay để a e kêu ca nhìu. Cang ngày đội ngũ ADM càng thể hiện sự vô trách nhiệm của mình ra

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:02 PM
xin lỗi bạn sao lúc nạp thẻ thu tiền từ game thì nhanh thế mà sửa lag dis thì chậm vậy ? vậy cho mình hỏi mình cắm 2 acc mà 1 acc dis 1 acc không sao cả là bị ntn ?

nếu bạn cắm 2 acc mà 1 acc bị dis chắc chắn do mạng ko kết nói kịp 2 acc của bạn lên mới gây ra hiện tượng dis 1 acc

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:04 PM
thưa với bố mạng nhà em cũng cáp quang 300k/1tháng mà em cũng chỉ chạy 1 acc mà sao lại bi dis. còn vấn đề này nữa nè, tại sao đánh bos cứ chỉ vào nó là bi dis, chẳng nhé do mạng à. Cái vấn đề này đã báo ADM từ rất lâu rồi chỉ nhận đc 1 câu '' sắp tới sẽ fix lại'' rồi mất tăm. Vậy xin hỏi sắp tới là khi nào trong khi chờ đợi 1 tuần rồi. Cái lỗi này rất nghiêm trọng mà sao ko làm ngay để a e kêu ca nhìu. Cang ngày đội ngũ ADM càng thể hiện sự vô trách nhiệm của mình ra

bạn ăn kundun = hút máu là diss đúng rồi

sao anh e tôi vẫn ăn đc

bạn lên xem lại mình chứ

cái ăn boss là admin fix như thế thì mình phải tự tìm hiểu mà ăn thôi

Free Sex For All
14-03-2014, 02:05 PM

thế thì phải dis cả 2 acc chứ gm sao lại dis mỗi 1 acc

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:07 PM
thế thì phải dis cả 2 acc chứ gm sao lại dis mỗi 1 acc

nếu bạn cắm 2 acc mà 1 acc bị dis chắc chắn do mạng ko kết nói kịp 2 acc của bạn lên mới gây ra hiện tượng dis 1 acc

đây câu trả lời của bạn đây và bản thân tôi cũng bị như thế

NoBjTa
14-03-2014, 02:14 PM
bạn ăn kundun = hút máu là diss đúng rồi

sao anh e tôi vẫn ăn đc

bạn lên xem lại mình chứ

cái ăn boss là admin fix như thế thì mình phải tự tìm hiểu mà ăn thôi
Bạn nói vậy lại càng sai. từ lúc Update bản mới lên bị như vậy, cos cái MU nào mà ADM lại fix như vậy để a e phải tìm hiểu để ăn box đâu. Cái đấy là a e tự tìm hiểu để khắc phục do lỗi của ADM thôi chứ bản chất của MU săn box đừng bảo chỉ vào bos là dis. Bạn ko lên cho mình là Pro quá , các bạn chơi MU rất lâu rồi lên có thể khắc phục đc nhưng các bạn hãy nghĩ cho 1 số người mới chơi MU ko thể khắc phục đc nhé. Đừng nghĩ đến cá nhân quá mà hãy vì lợi ích chung của member. Hãy trả MU về đúng với phiên bản của nó nhé

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:16 PM
Bạn nói vậy lại càng sai. từ lúc Update bản mới lên bị như vậy, cos cái MU nào mà ADM lại fix như vậy để a e phải tìm hiểu để ăn box đâu. Cái đấy là a e tự tìm hiểu để khắc phục do lỗi của ADM thôi chứ bản chất của MU săn box đừng bảo chỉ vào bos là dis. Bạn ko lên cho mình là Pro quá , các bạn chơi MU rất lâu rồi lên có thể khắc phục đc nhưng các bạn hãy nghĩ cho 1 số người mới chơi MU ko thể khắc phục đc nhé. Đừng nghĩ đến cá nhân quá mà hãy vì lợi ích chung của member. Hãy trả MU về đúng với phiên bản của nó nhé
Pro mình ko dám nhận nhưng mình khẳng định chơi mu muốn ăn đc kundun hay BM trong sky đều phải tes và tes rất kĩ

còn ý bạn bảo ăn boss ở đây có phải là ăn boss kundun ko ???

Simba
14-03-2014, 02:16 PM
mạng dis là do nhà phát hành à bạn
sao không đặt vấn đề lên nhà cung cấp đi nhỉ, mình cũng onl cả ngày nay có thấy dis đâu
còn 300k/ là cáp quang mạng gì thế , nhà mình cũng xài 300k mà không mang tiếng xài cáp quang đc đây

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:17 PM
sao không đặt vấn đề lên nhà cung cấp đi nhỉ, mình cũng onl cả ngày nay có thấy dis đâu
còn 300k/ là cáp quang mạng gì thế , nhà mình cũng xài 300k mà không mang tiếng xài cáp quang đc đây

VNPT 300k là có Cáp Quang =))

NoBjTa
14-03-2014, 02:18 PM
Pro mình ko dám nhận nhưng mình khẳng định chơi mu muốn ăn đc kundun hay BM trong sky đều phải tes và tes rất kĩ

còn ý bạn bảo ăn boss ở đây có phải là ăn boss kundun ko ???
Cả bos vàng nữa bạn nhé

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:18 PM
Cả bos vàng nữa bạn nhé

cho hỏi có phải classs sumon và dùng skill Hút máu đúng ko ???

NoBjTa
14-03-2014, 02:19 PM
Vậy thì lên đòi quyền lợi đi nhé

NoBjTa
14-03-2014, 02:21 PM
cho hỏi có phải classs sumon và dùng skill Hút máu đúng ko ???
chuẩn ko cần chỉnh. Tôi cũng nói thêm cho bạn 1 điều nữa để bạn khỏi phải nói tôi nhé, các mốc Agi với skill hút máu đề dis. Nói chung chỉ vào bos là dis nhé

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:23 PM
chuẩn ko cần chỉnh. Tôi cũng nói thêm cho bạn 1 điều nữa để bạn khỏi phải nói tôi nhé, các mốc Agi với skill hút máu đề dis. Nói chung chỉ vào bos là dis nhé

tôi có 1 cách ăn đc boss mà ko diss

nhưng cái này là a e tes ra lên bạn cố gắng tes đi nhé

admin muốn Fix lại con sumon này rồi lên ko cho nó ăn kundun dễ như xưa nữa

Simba
14-03-2014, 02:27 PM
300k vnpt cáp quang là gói gì thế :-ss mình xài gói đấy theo hợp đồng và vừa lên web nó xem thấy có 6mb mà :(

NoBjTa
14-03-2014, 02:27 PM

cái này tôi ko quan trọng bạn nhé vì Kundun hay bos gì với tôi cũng ko quá 20s bạn nhé. Tôi phản ánh như này để cho những a e khác chưa bít cách bạn nhé. Vì cái chung lợi ích của member thôi

quawan
14-03-2014, 02:28 PM
mình cũng rất hay bị dis đó k riêng chủ thớt luôn

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:28 PM
cái này tôi ko quan trọng bạn nhé vì Kundun hay bos gì với tôi cũng ko quá 20s bạn nhé. Tôi phản ánh như này để cho những a e khác chưa bít cách bạn nhé. Vì cái chung lợi ích của member thôi

sv nào cũng thế ak mình nghĩ là admin fix nó như thế

1stk0oL
14-03-2014, 03:12 PM
đúng rồi đó . cắm master từ 1h > 7h sáng 2h bảo trì vãi ^^

JeRemy
14-03-2014, 03:18 PM

RF dung skill san boss vang cung bi diss chu k phai moi summon dau . dang buc xuc may hom nay

duy.lethanh
14-03-2014, 03:28 PM
Có 1 cách sẻ không bị dis :41;

MrNhat
14-03-2014, 06:39 PM
Nói tóm lại là 4 năm tồn tại nhưng vẫn Gà vẫn H5N1.
Cứ cày đêm tầm 1h đến 2h lạiddisss ức vãi cả củ.

mrtrym
14-03-2014, 07:01 PM
Đang sửa tuyến cáp quang dưới biển mà, cứ bềnh tễnh.