Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 31
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Free Sex For All's Avatar
    Địa điểm
    New York
    Like
    84
    Được Like 41 lần trong 35 bài

Thật sự là MU ngày càng đi xuống ! GM làm ăn như ....

MU cứ đến đêm là dis lag sv ! cắm master đi ngủ sáng dậy max thì gm kêu đêm lag reset lại về lúc bắt đầu !

Hiện tại thì cắm trian cứ 1 lúc là lại dis trong khi cắm 2 acc 1 acc ut thì chả vấn đề gì ! và cũng chả dính phải mốc agi mà cứ dis liên tọi như thế đc ! cưỡi sói chạy thẳng 1 đoạn cũng dis !

Nchung là với cái cách làm như bây giờ thì chỉ vài hôm như thế này nữa tôi nghĩ là mọi người bán acc di dời hết thôi

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi Free Sex For All Xem bài viết
    MU cứ đến đêm là dis lag sv ! cắm master đi ngủ sáng dậy max thì gm kêu đêm lag reset lại về lúc bắt đầu !

Hiện tại thì cắm trian cứ 1 lúc là lại dis trong khi cắm 2 acc 1 acc ut thì chả vấn đề gì ! và cũng chả dính phải mốc agi mà cứ dis liên tọi như thế đc ! cưỡi sói chạy thẳng 1 đoạn cũng dis !

Nchung là với cái cách làm như bây giờ thì chỉ vài hôm như thế này nữa tôi nghĩ là mọi người bán acc di dời hết thôi
    còn người còn ko hoàn hảo đc huống chi game mà là game thì phải có máy móc rồi internet làm sao tránh đc các sự cố

rồi trưa kể đến những người tham gia chơi ko biết do mạng nhà mình dis hay do mạng của admin lên cứ đổ hết vào đầu admin

nói chung là ko cái gì có thể hoàn hảo cả mong bạn và a e hãy hiểu cho đội ngũ BQT

Junior Member Thíc Giao Hợp's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Phát hiện nghi vấn hack

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    còn người còn ko hoàn hảo đc huống chi game mà là game thì phải có máy móc rồi internet làm sao tránh đc các sự cố

rồi trưa kể đến những người tham gia chơi ko biết do mạng nhà mình dis hay do mạng của admin lên cứ đổ hết vào đầu admin

nói chung là ko cái gì có thể hoàn hảo cả mong bạn và a e hãy hiểu cho đội ngũ BQT
    AE rất hiểu và thông cảm nhưng nói thật BQT làm ăn rất chi là ...., ko muốn nhắc đến từ vớ vẩn. SV bị lag và đis cũng lâu rồi mà ko thấy BQT khắc phục ji cả. đã vậy lại ko lên tiếng trả lời cho a e 1 câu, cứ để a e phải nghĩ như kiểu BQT hút máu xong giờ đang đi hưởng thụ ý

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Free Sex For All's Avatar
    Địa điểm
    New York
    Like
    84
    Được Like 41 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết

xin lỗi bạn sao lúc nạp thẻ thu tiền từ game thì nhanh thế mà sửa lag dis thì chậm vậy ? vậy cho mình hỏi mình cắm 2 acc mà 1 acc dis 1 acc không sao cả là bị ntn ?

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Híc ko phải do lỗi mỗi Mu đâu dạo gần đây mình cũng thấy mạng rất lag ai ai cũng kêu lag và dis có thể do vấn đề này các bạn đọc qua nhé : http://baodautu.vn/internet-viet-nam...-sang-143.html

Kiểm tra ping mạng đôi khi nhẩy lên hơn nghìn

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Híc ko phải do lỗi mỗi Mu đâu dạo gần đây mình cũng thấy mạng rất lag ai ai cũng kêu lag và dis có thể do vấn đề này các bạn đọc qua nhé : http://baodautu.vn/internet-viet-nam...-sang-143.html

Kiểm tra ping mạng đôi khi nhẩy lên hơn nghìn
    thảo nào a làm quả clip 889 phút. em cứ ngồi cười mãi

Junior Member Thíc Giao Hợp's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    chả hiểu kiẻu gi chứ máy nhà em chơi 24/24 cả ngày cả dêm chả thấy dis gi cả 24/1 hoac 2 lan la cung!
    sao cac ong này dis lam the nhi?xem lai mang ở nhà đi làm cai mang cáp 300k/1thag xem

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi Thíc Giao Hợp Xem bài viết
    chả hiểu kiẻu gi chứ máy nhà em chơi 24/24 cả ngày cả dêm chả thấy dis gi cả 24/1 hoac 2 lan la cung!
    sao cac ong này dis lam the nhi?xem lai mang ở nhà đi làm cai mang cáp 300k/1thag xem
    thưa với bố mạng nhà em cũng cáp quang 300k/1tháng mà em cũng chỉ chạy 1 acc mà sao lại bi dis. còn vấn đề này nữa nè, tại sao đánh bos cứ chỉ vào nó là bi dis, chẳng nhé do mạng à. Cái vấn đề này đã báo ADM từ rất lâu rồi chỉ nhận đc 1 câu '' sắp tới sẽ fix lại'' rồi mất tăm. Vậy xin hỏi sắp tới là khi nào trong khi chờ đợi 1 tuần rồi. Cái lỗi này rất nghiêm trọng mà sao ko làm ngay để a e kêu ca nhìu. Cang ngày đội ngũ ADM càng thể hiện sự vô trách nhiệm của mình ra

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi Free Sex For All Xem bài viết
    xin lỗi bạn sao lúc nạp thẻ thu tiền từ game thì nhanh thế mà sửa lag dis thì chậm vậy ? vậy cho mình hỏi mình cắm 2 acc mà 1 acc dis 1 acc không sao cả là bị ntn ?
    nếu bạn cắm 2 acc mà 1 acc bị dis chắc chắn do mạng ko kết nói kịp 2 acc của bạn lên mới gây ra hiện tượng dis 1 acc

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối