PDA

View Full Version : Killer nhào dzo kiếm ăn !!!!

DmBonDanBa
05-08-2013, 01:47 AM
Hôm nay lên Forum đọc thì thấy mấy bạn G killer Kêu nghỉ game , vĩnh biệt mu lắm qua =)).
Mà mình cũng nói thẳng vào vấn đề luôn nhé :))
Đúng R`! hack thì ai chả có đúng không ;)) các bạn cứ luôn mồm bảo : " nó hack mình cũng hack mới công bằng" rồi nó gục => mình tài giỏi, IQ cao. thế mà khi mà bị quay clip ấy thì sao ko tự trách mình ngu mới để nó lừa quay clip =))
Xong rồi còn lên đây trình bày hoàn cảnh là dd thế này thế nọ. phải chăng các bạn kém tắm quá nên sến =))
nói thẳng ra thì các bạn ngu để bị quay clip. xong đàn bà rồi nghỉ game cả lũ . xem ra cái liên minh của các bạn dễ gãy quá =)). 1p clip làm bể cái liên minh rồi =))
trước tiên thì trách mình ngu nhé. đừng có kiểu đàn bà thất vọng về dd này nọ =)). như các bạn nói hack cùng 1 nguồn thôi nhưng sao các bạn hack lại để bị tố cáo =)). chắc lần sau gặp dd 1p quay clip là nghỉ game cả lũ luôn =)) còn cái chuyên hack hay khôg ấy bạn biết mình biết qua 2 sv rồi :)) không phải ngại mà sến làm gì cả. đúng là lũ đàn bà =))

IPromise
05-08-2013, 01:57 AM
kô fải guild KL

nhưng vùa vào TP nhìn bài viết của bạn là 1 bài sao bạn lại kô đi ních chính vào đây post bài mà fải dung id mới lập =)) lên đùng tiêng việt nếu là bọn tầu khua thì chác kô còn gì nói đc :)):)) có gì xai ae bỏ quá nhé

0978xxxx
05-08-2013, 02:00 AM
Hôm nay lên Forum đọc thì thấy mấy bạn G killer Kêu nghỉ game , vĩnh biệt mu lắm qua =)).
Đúng R`! hack thì ai chả có đúng không ;)) các bạn cứ luôn mồm bảo : " nó hack mình cũng hack mới công bằng" rồi nó gục => mình tài giỏi, IQ cao. thế mà khi mà bị quay clip ấy thì sao ko tự trách mình ngu mới để nó lừa quay clip =))
Xong rồi còn lên đây trình bày hoàn cảnh là dd thế này thế nọ. phải chăng các bạn kém tắm quá nên sến =))
nói thẳng ra thì các bạn ngu để bị quay clip. xong đàn bà rồi nghỉ game cả lũ . xem ra cái liên minh của các bạn dễ gãy quá =)). 1p clip làm bể cái liên minh rồi =))
trước tiên thì trách mình ngu nhé. đừng có kiểu đàn bà thất vọng về dd này nọ =)). như các bạn nói hack cùng 1 nguồn thôi nhưng sao các bạn hack lại để bị tố cáo =)). chắc lần sau gặp dd 1p quay clip là nghỉ game cả lũ luôn =)) còn cái chuyên hack hay khôg ấy bạn biết mình biết qua 2 sv rồi :)) không phải ngại mà sến làm gì cả. đúng là lũ đàn bà =))

lấy cái ID chính vào đi bạn sao phải lấy ID phụ vào làm gì chứ bạn sợ điều gì chăng

Vớ Vẩn
05-08-2013, 02:05 AM
=)) . Đây chính là dạng Anh Hùng bàn phím nguy hiểm nhất mọi thời đại . cái kiểu ném đá giấu tay đấy thì bỏ đi bạn nhé =))

IPromise
05-08-2013, 02:05 AM
lấy cái ID chính vào đi bạn sao phải lấy ID phụ vào làm gì chứ bạn sợ điều gì chăng

sợ mất áo đẹp lên là ra bãi rác lươm tạm cái về để đi cắn chôm kô lộ :)):))

Minh Bún
05-08-2013, 02:07 AM
Hủ mộc bất khả điêu

homeless1921987
05-08-2013, 02:10 AM
Bạn vào nick chính đi bạn, sống thẳng lưng lên, chui luồn thế khổ lắm. Game ảo nhưng trong đó cũng có tình người mà. Bạn giờ đang ở DD biết đâu sau này bạn lại cùng mâm cơm với người ta. Đừng làm việc không hay mà mệt bản thân

nghien9x
05-08-2013, 02:19 AM
tôi chỉ là người ngoài cuộc . nhưng các bạn killer quá bốc đồng . chỉ vì 1p clip mà dell acc rồi nghỉ game thế này phải chăng là quá trẻ con sao . ở đâu cũng có sự bất công , thiếu công bằng . chẳng lẽ sang sv mới lại bị 1p clip rồi nghỉ game như thế này tiếp à

DK.Shinji
05-08-2013, 02:37 AM
Hủ mộc bất khả điêu

t.y của e :*

BuonCuoi11
05-08-2013, 02:48 AM
Like điên đảo cho 1 bài viết hay nào

IPromise
05-08-2013, 02:51 AM
Like điên đảo cho 1 bài viết hay nào

đấy bạn lại liếm đc mấy cái cm ở đâu rồi lại vào ỉa vào mồm thàng chủ tp này rồi :)):))

chancom.thempho
05-08-2013, 02:51 AM
Chó cứ sủa còn người cứ đi

BuonCuoi11
05-08-2013, 03:03 AM
đấy bạn lại liếm đc mấy cái cm ở đâu rồi lại vào ỉa vào mồm thàng chủ tp này rồi :)):))
Còn mày nữa chó đú theo đàn la liếm đc tốp tháng song bán quắn đít song chay giờ vào đây la liếm ăn theo kiểu
Anh Hùng bàn phím tao khinh loại RR như mày,không thấy nhục+hổ thẹn a mà còn vào đây la liếm

• Lãnh Đạo Trận Chiến •
05-08-2013, 03:06 AM

Chó cứ sủa còn người cứ đi

Còn mày nữa chó đú theo đàn la liếm đc tốp tháng song bán quắn đít song chay giờ vào đây la liếm ăn theo kiểu
Anh Hùng bàn phím tao khinh loại RR như mày,không thấy nhục+hổ thẹn a mà còn vào đây la liếm

Nhắc nhở 3 bạn dùng từ ngữ vi phạm nội quy 4r. Và những ng khác cũng nên chú ý về vấn đề này.

IPromise
05-08-2013, 03:09 AM

thế ăn tốp tháng chán nghỉ cũng ảnh hương đến mày ah tao chơi công bàng thì tao ăn hành ah :)) mày đậu xanh rau má thế tao sủ dụng hack nó lại quay tao thì sao :)):)) sợ lắm ý

DmBonDanBa
05-08-2013, 03:17 AM
ghê quá . hung hãn quá . hùa vào chủi :)). cũng chỉ là mấy thằng ăn theo thôi mà kinh quá :)). tao không lấy nick chính đấy. mày cứ nghĩ tao ngu như mày. bh tao lấy nick chính vào mày chửi cả họ tao lên . ăn cái lol ( LMHT) gì mà ngu vậy =)). hay tại não lag quá ko hoạt động rồi =))))))

DmBonDanBa
05-08-2013, 03:19 AM
nghỉ game nói thẳng ra là sến . trình bày này nọ làm hì :)) =)). có hack nhưng mà hack ngu => vẫn ảo tưởng sức mạnh khi nghĩ đánh đc mình nằm. nghĩ là khôn lắm đây =)))))) nhưng ai ngờ ngu vậy . khi bị posst lên vẫn mồm mẽo không nhận ngu =))

DmBonDanBa
05-08-2013, 03:22 AM
Bạn vào nick chính đi bạn, sống thẳng lưng lên, chui luồn thế khổ lắm. Game ảo nhưng trong đó cũng có tình người mà. Bạn giờ đang ở DD biết đâu sau này bạn lại cùng mâm cơm với người ta. Đừng làm việc không hay mà mệt bản thân

=)) . Đây chính là dạng Anh Hùng bàn phím nguy hiểm nhất mọi thời đại . cái kiểu ném đá giấu tay đấy thì bỏ đi bạn nhé =))

tôi chỉ là người ngoài cuộc . nhưng các bạn killer quá bốc đồng . chỉ vì 1p clip mà dell acc rồi nghỉ game thế này phải chăng là quá trẻ con sao . ở đâu cũng có sự bất công , thiếu công bằng . chẳng lẽ sang sv mới lại bị 1p clip rồi nghỉ game như thế này tiếp à

nói quá chuẩn. t sợ vào nick chính lắm cơ. bh m mới biết àh . t sợ vào nick chính bị cả bọn mấy chục mạng lao vào chửi tao. chả lẽ tao ngu như 3 đứa mày sao =)) . nếu mà mày thích thì mày cũng có thể log nick phụ vào chửi tao. tao đâu có cấm đâu =)) còn không nói lí lại thì cờ âm câm nha bé

IPromise
05-08-2013, 03:31 AM
nói quá chuẩn. t sợ vào nick chính lắm cơ. bh m mới biết àh . t sợ vào nick chính bị cả bọn mấy chục mạng lao vào chửi tao. chả lẽ tao ngu như 3 đứa mày sao =)) . nếu mà mày thích thì mày cũng có thể log nick phụ vào chửi tao. tao đâu có cấm đâu =)) còn không nói lí lại thì cờ âm câm nha bé

ưk thôi núp váy đàn pà thì cũng hay đấy cần thận hôm đến tháng nhé đi ngủ đây :)):))

DmBonDanBa
05-08-2013, 03:33 AM

ưk thôi núp váy đàn pà thì cũng hay đấy cần thận hôm đến tháng nhé đi ngủ đây :)):))

t thì t đâu phải núp . đàn bà đâu ra nói hộ t cái =)) . tự tay t viết . tự tay t chat . tự tay lập nick. tình hình là không có người thứ 2 =)). còn mấy cái loại chả biết có ăn học đầy đủ không . toàn nói mấy câu ko hiểu từ đ' đâu ra =)) . t núp váy đàn bà. m núp váy đàn ông. sướng nhé . đc núp hẳn váy đàn ông chắc t không lại :(

DmBonDanBa
05-08-2013, 06:21 AM
quẩy lên hết đêm rồi bơi vào đi :))

zl0v3g4m3z
05-08-2013, 06:55 AM
không rõ thực hư lắm nhưng nghe thoáng qua có vẻ như Killer TD và DV lụi tàn cả rồi :))

hung733
05-08-2013, 07:06 AM

chó cắn áo rách@@

Minh Bún
05-08-2013, 07:13 AM
http://i1275.photobucket.com/albums/y441/hanoi_libra/alo-benh-vien-tam-than-do-ha_zps5dc76977.jpg (http://s1275.photobucket.com/user/hanoi_libra/media/alo-benh-vien-tam-than-do-ha_zps5dc76977.jpg.html)

Extracting
05-08-2013, 07:56 AM
Close Topic

YeU1nG
05-08-2013, 09:13 AM
8 vạn 6 ngàn 4 trăm túi cứt nó bay vào mồm bạn ;))....

DmBonDanBa
05-08-2013, 09:57 AM
tưởng các bạn tới đâu :)). hoá ra cũng chỉ biết chửi rủa à . biện minh cho sự đàn bà của mình đi chứ =)). nói không đc chỉ biết ngồi khóc với chửi thôi à =)).2 mấy tuổi đầu chưa chắc = thằng trẻ con đâu =)) . vì cái việc cỏn con mà lụi tàn =)). còn cái kiểu mà bị 2 thằng bắt rồi vơ cả nắm lm vào ây thì không nên đâu bé à =))

Crywolf
05-08-2013, 10:05 AM
Muốn nói sao thì nói , G cũng đã huỷ , acc cũng đã rao bán , chúc các bạn bá đạo theo cách của riêng mình :D

• Lãnh Đạo Trận Chiến •
05-08-2013, 10:05 AM
8 vạn 6 ngàn 4 trăm túi cứt nó bay vào mồm bạn ;))....

Đã nhắc nhở các bạn - cảnh cáo bạn 3 ngày

DmBonDanBa
05-08-2013, 10:06 AM
Đã nhắc nhở các bạn - cảnh cáo bạn 3 ngày

có vẻ như mình ăn nói lễ độ mà có vài người nguy hiểm quá :"))

DmBonDanBa
05-08-2013, 10:10 AM
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Color-Of-Life-Shady/IW8UIZA0.html gừi các bạn bài hát này nghe nhé :"))

BuonCuoi11
05-08-2013, 01:21 PM
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Color-Of-Life-Shady/IW8UIZA0.html gừi các bạn bài hát này nghe nhé :"))
Bài hát nghe ý nghĩa thật nghe phê nhất câu[ Mấy thằng bất tài]

ThjenMenh
05-08-2013, 01:22 PM
Mày lập cái nick colone vào mà ko thấy nhục à.