Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 33
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Killer nhào dzo kiếm ăn !!!!

Hôm nay lên Forum đọc thì thấy mấy bạn G killer Kêu nghỉ game , vĩnh biệt mu lắm qua .
    Mà mình cũng nói thẳng vào vấn đề luôn nhé
    Đúng R`! hack thì ai chả có đúng không các bạn cứ luôn mồm bảo : " nó hack mình cũng hack mới công bằng" rồi nó gục => mình tài giỏi, IQ cao. thế mà khi mà bị quay clip ấy thì sao ko tự trách mình ngu mới để nó lừa quay clip
    Xong rồi còn lên đây trình bày hoàn cảnh là dd thế này thế nọ. phải chăng các bạn kém tắm quá nên sến
    nói thẳng ra thì các bạn ngu để bị quay clip. xong đàn bà rồi nghỉ game cả lũ . xem ra cái liên minh của các bạn dễ gãy quá . 1p clip làm bể cái liên minh rồi
    trước tiên thì trách mình ngu nhé. đừng có kiểu đàn bà thất vọng về dd này nọ . như các bạn nói hack cùng 1 nguồn thôi nhưng sao các bạn hack lại để bị tố cáo . chắc lần sau gặp dd 1p quay clip là nghỉ game cả lũ luôn còn cái chuyên hack hay khôg ấy bạn biết mình biết qua 2 sv rồi không phải ngại mà sến làm gì cả. đúng là lũ đàn bà

2. Các thành viên đã Like DmBonDanBa cho bài viết này:

Cần 1 Lời Nói (05-08-2013)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    kô fải guild KL

nhưng vùa vào TP nhìn bài viết của bạn là 1 bài sao bạn lại kô đi ních chính vào đây post bài mà fải dung id mới lập lên đùng tiêng việt nếu là bọn tầu khua thì chác kô còn gì nói đc có gì xai ae bỏ quá nhé

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Trích Được post bởi DmBonDanBa Xem bài viết
    Hôm nay lên Forum đọc thì thấy mấy bạn G killer Kêu nghỉ game , vĩnh biệt mu lắm qua .
    Đúng R`! hack thì ai chả có đúng không các bạn cứ luôn mồm bảo : " nó hack mình cũng hack mới công bằng" rồi nó gục => mình tài giỏi, IQ cao. thế mà khi mà bị quay clip ấy thì sao ko tự trách mình ngu mới để nó lừa quay clip
    Xong rồi còn lên đây trình bày hoàn cảnh là dd thế này thế nọ. phải chăng các bạn kém tắm quá nên sến
    nói thẳng ra thì các bạn ngu để bị quay clip. xong đàn bà rồi nghỉ game cả lũ . xem ra cái liên minh của các bạn dễ gãy quá . 1p clip làm bể cái liên minh rồi
    trước tiên thì trách mình ngu nhé. đừng có kiểu đàn bà thất vọng về dd này nọ . như các bạn nói hack cùng 1 nguồn thôi nhưng sao các bạn hack lại để bị tố cáo . chắc lần sau gặp dd 1p quay clip là nghỉ game cả lũ luôn còn cái chuyên hack hay khôg ấy bạn biết mình biết qua 2 sv rồi không phải ngại mà sến làm gì cả. đúng là lũ đàn bà
    lấy cái ID chính vào đi bạn sao phải lấy ID phụ vào làm gì chứ bạn sợ điều gì chăng

Senior Member Vớ Vẩn's Avatar
    Like
    75
    Được Like 58 lần trong 39 bài
    . Đây chính là dạng Anh Hùng bàn phím nguy hiểm nhất mọi thời đại . cái kiểu ném đá giấu tay đấy thì bỏ đi bạn nhé

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi 0978xxxx Xem bài viết
    lấy cái ID chính vào đi bạn sao phải lấy ID phụ vào làm gì chứ bạn sợ điều gì chăng
    sợ mất áo đẹp lên là ra bãi rác lươm tạm cái về để đi cắn chôm kô lộ

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen

Địa điểm
    Hà Đông có con Sư Tử :3
    Like
    262
    Được Like 234 lần trong 139 bài
    Hủ mộc bất khả điêu

8. Các thành viên đã Like Minh Bún cho bài viết này:

DK.Shinji (05-08-2013)

Thành Viên Guild Killers homeless1921987's Avatar
    Like
    156
    Được Like 26 lần trong 22 bài
    Bạn vào nick chính đi bạn, sống thẳng lưng lên, chui luồn thế khổ lắm. Game ảo nhưng trong đó cũng có tình người mà. Bạn giờ đang ở DD biết đâu sau này bạn lại cùng mâm cơm với người ta. Đừng làm việc không hay mà mệt bản thân

Member nghien9x's Avatar
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    tôi chỉ là người ngoài cuộc . nhưng các bạn killer quá bốc đồng . chỉ vì 1p clip mà dell acc rồi nghỉ game thế này phải chăng là quá trẻ con sao . ở đâu cũng có sự bất công , thiếu công bằng . chẳng lẽ sang sv mới lại bị 1p clip rồi nghỉ game như thế này tiếp à

Junior Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Minh Bún Xem bài viết
    Hủ mộc bất khả điêu
    t.y của e :*

Thiên Sứ MU Hà Nội Năm 2014 BuonCuoi11's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi DmBonDanBa Xem bài viết
    Like điên đảo cho 1 bài viết hay nào

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối