PDA

View Full Version : addmin và mod vào giải thích hộ em vấn đề này cái

thachsquyr
01-07-2013, 08:36 PM
em muốn hỏi là vấn đề giảm lv khi rs của các class . vd class RF nhảy map nhanh , trian trong pham vi rộng được mà lại được giảm lv khi rs . nhưng sao class DK trian trong phạm vi hẹp . ( khó trian hơn class RF ) mà lại không được giảm lv khi rs .

----Vô Song Vương Giả ™
01-07-2013, 08:38 PM
em muốn hỏi là vấn đề giảm lv khi rs của các class . vd class RF nhảy map nhanh , trian trong pham vi rộng được mà lại được giảm lv khi rs . nhưng sao class DK trian trong phạm vi hẹp . ( khó trian hơn class RF ) mà lại không được giảm lv khi rs .

Đó là hình thức trợ giúp , cũng như khuyến khích các bạn chơi các class khác mà thôi , Đa phần Dk giờ có thêm buf train rất nhanh và ks tốt

Simba
01-07-2013, 08:38 PM
class RF tuy được nhảy map nhanh nhưng khi train cũng đâu phải sướng đâu bạn, ks cũng mệt lắm đấy và chỉ đc thời gian đầu thôi. Còn về DK là class về sau này khá là bá đạo về mọi mặt rồi :D

luchodai
01-07-2013, 08:44 PM
bgio dk có F búp thi ai mà ks dc

thachsquyr
02-07-2013, 02:24 AM
sau này khỏe mình ko nói đến . nhưng sao các bạn lại cứ chỉ cho rằng ef buff chi buff DK nhy? thế RF ko được buff ak . còn vấn đề khuyến khích chơi class khác ^^ thì ko cần khuyến khích cũng nhiều người trọn class RF rùi . train nhanh . dame to hix....hix

need1love
02-07-2013, 06:29 AM
sau này khỏe mình ko nói đến . nhưng sao các bạn lại cứ chỉ cho rằng ef buff chi buff DK nhy? thế RF ko được buff ak . còn vấn đề khuyến khích chơi class khác ^^ thì ko cần khuyến khích cũng nhiều người trọn class RF rùi . train nhanh . dame to hix....hix

DK cộng hưởng vs ef buff nhất bạn ah, vì buff vào str mà dk tăng str là tăng damge. thêm vào đó speed của dk cao, tầm này vs 20k agi thì ai có thể ks đc dk?
vấn đề RF đúng là có thể train nhanh, nhưng hiện tại đeo pet rất tốn, sang sv pk thì có thể bị pk chết pet, sv non thì đến elf cũng khó có thể ks chứ đừng nói đến DK, MG.

KuBjHatRap
02-07-2013, 06:40 AM
DK voi RF = lan rs có buff đứng cạnh nhau thì biết ngay đấy mờ. nếu thấy thiên vị sang RF chơi xem sao