Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 7 của 7
    Member thachsquyr's Avatar
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 3 bài

addmin và mod vào giải thích hộ em vấn đề này cái

em muốn hỏi là vấn đề giảm lv khi rs của các class . vd class RF nhảy map nhanh , trian trong pham vi rộng được mà lại được giảm lv khi rs . nhưng sao class DK trian trong phạm vi hẹp . ( khó trian hơn class RF ) mà lại không được giảm lv khi rs .

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Trích Được post bởi thachsquyr Xem bài viết
    em muốn hỏi là vấn đề giảm lv khi rs của các class . vd class RF nhảy map nhanh , trian trong pham vi rộng được mà lại được giảm lv khi rs . nhưng sao class DK trian trong phạm vi hẹp . ( khó trian hơn class RF ) mà lại không được giảm lv khi rs .
    Đó là hình thức trợ giúp , cũng như khuyến khích các bạn chơi các class khác mà thôi , Đa phần Dk giờ có thêm buf train rất nhanh và ks tốt

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    class RF tuy được nhảy map nhanh nhưng khi train cũng đâu phải sướng đâu bạn, ks cũng mệt lắm đấy và chỉ đc thời gian đầu thôi. Còn về DK là class về sau này khá là bá đạo về mọi mặt rồi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    bgio dk có F búp thi ai mà ks dc

Member thachsquyr's Avatar
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    sau này khỏe mình ko nói đến . nhưng sao các bạn lại cứ chỉ cho rằng ef buff chi buff DK nhy? thế RF ko được buff ak . còn vấn đề khuyến khích chơi class khác ^^ thì ko cần khuyến khích cũng nhiều người trọn class RF rùi . train nhanh . dame to hix....hix

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    need1love's Avatar
    Like
    182
    Được Like 121 lần trong 103 bài
    Trích Được post bởi thachsquyr Xem bài viết
    sau này khỏe mình ko nói đến . nhưng sao các bạn lại cứ chỉ cho rằng ef buff chi buff DK nhy? thế RF ko được buff ak . còn vấn đề khuyến khích chơi class khác ^^ thì ko cần khuyến khích cũng nhiều người trọn class RF rùi . train nhanh . dame to hix....hix
    DK cộng hưởng vs ef buff nhất bạn ah, vì buff vào str mà dk tăng str là tăng damge. thêm vào đó speed của dk cao, tầm này vs 20k agi thì ai có thể ks đc dk?
    vấn đề RF đúng là có thể train nhanh, nhưng hiện tại đeo pet rất tốn, sang sv pk thì có thể bị pk chết pet, sv non thì đến elf cũng khó có thể ks chứ đừng nói đến DK, MG.

Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    DK voi RF = lan rs có buff đứng cạnh nhau thì biết ngay đấy mờ. nếu thấy thiên vị sang RF chơi xem sao