PDA

View Full Version : vấn đề chức năng khóa IP

Crywolf
29-11-2012, 12:21 PM
mình cài đặt khóa ip nhưng giờ thấy hơi bất tiện nhưng ko biết làm sao xóa dc .ADM cho hỏi cách xóa đi ? :)

Nước Mắt
29-11-2012, 12:32 PM
mình cài đặt khóa ip nhưng giờ thấy hơi bất tiện nhưng ko biết làm sao xóa dc .ADM cho hỏi cách xóa đi ? :)
Bạn hãy đăng nhập vào wed tài khoản . Phần khóa IP và bạn nhắn tin lấy mã OTP rồi điền vào và kích vào nút hủy bỏ bên dưới là mật khẩu sẽ về mật khẩu đầu tiên của bạn !
Tuy nhiên chức năng này hơi bất tiện một tí . Nhưng lại an toàn bạn ạ , Mà lại hoàn toàn miễn phí !
Tôi khuyên bạn cứ hãy tiếp tục sử dụng chức năng này để bảo vệ tốt nhất tài khoản của bạn .
Và lưu ý nếu bạn ko sử dụng chức năng này nếu bị mất đồ do keylog thì sẽ ko được sự giúp đỡ từ các ADM bạn nhé !

Crywolf
29-11-2012, 12:34 PM
miễn phí , 1 lần nt = 1k , 1 ngày tớ nhắn 10l = 10k rùi :)

Bạn hãy đăng nhập vào wed tài khoản . Phần khóa IP và bạn nhắn tin lấy mã OTP rồi điền vào và kích vào nút hủy bỏ bên dưới là mật khẩu sẽ về mật khẩu đầu tiên của bạn !
Tuy nhiên chức năng này hơi bất tiện một tí . Nhưng lại an toàn bạn ạ , Mà lại hoàn toàn miễn phí !
Tôi khuyên bạn cứ hãy tiếp tục sử dụng chức năng này để bảo vệ tốt nhất tài khoản của bạn .
Và lưu ý nếu bạn ko sử dụng chức năng này nếu bị mất đồ do keylog thì sẽ ko được sự giúp đỡ từ các ADM bạn nhé !

Nước Mắt
29-11-2012, 12:35 PM
miễn phí , 1 lần nt = 1k , 1 ngày tớ nhắn 10l = 10k rùi :)
Bạn chỉ cần nhắn tin 1 lần thôi nhé . Nếu bạn ko hủy thì sao bạn phải nhắn tin nữa :|

Crywolf
29-11-2012, 12:37 PM
tắt máy vi tính là phải nt lại , vùng nông thôn nghèo , 1 ngày cúp điện cả chục lần ý :)

Bạn chỉ cần nhắn tin 1 lần thôi nhé . Nếu bạn ko hủy thì sao bạn phải nhắn tin nữa :|

Nước Mắt
29-11-2012, 12:43 PM
tắt máy vi tính là phải nt lại , vùng nông thôn nghèo , 1 ngày cúp điện cả chục lần ý :)
Bạn có nhầm lẫn gì ở đây ko vậy . Chức năng khoá IP này khi tắt máy tính đi bật lại sẽ ko phải nhắn tin lấy mã OTP lại bạn nhé !
Có lẽ bạn thừa biết là khi tắt đi bật lại chức năng vẫn sẽ còn nhé . Nếu ko bạn đã ko lập topic này ra để hỏi chúng tôi cách huỷ bỏ chức năng khoá IP . :|
Tôi chỉ khuyên bạn nên sử dụng chức năng này . Và sắp tới đây ADM Tổng Cục Trưởng sẽ cho ra mắt chức năng chỉ có thể tối đa 3 IP được đăng nhập vào 1 tài khoản.

Extracting
29-11-2012, 12:46 PM
Bạn có nhầm lẫn gì ở đây ko vậy . Chức năng khoá IP này khi tắt máy tính đi bật lại sẽ ko phải nhắn tin lấy mã OTP lại bạn nhé !
Có lẽ bạn thừa biết là khi tắt đi bật lại chức năng vẫn sẽ còn nhé . Nếu ko bạn đã ko lập topic này ra để hỏi chúng tôi cách huỷ bỏ chức năng khoá IP . :|
Tôi chỉ khuyên bạn nên sử dụng chức năng này . Và sắp tới đây ADM Tổng Cục Trưởng sẽ cho ra mắt chức năng chỉ có thể tối đa 3 IP được đăng nhập vào 1 tài khoản.

Phức tạp nhỉ :)~

DarkButler
11-07-2013, 10:33 PM
mỗi lần tắt máy tính và bật lại đều phải nhập lại mã OTP Mod à :((

luchodai
11-07-2013, 10:36 PM
cái khóa ip này khá bất tiện
gây bất tiện cho ng chơi

đẹp trai ko = dai sức
11-07-2013, 10:44 PM
nghe bảo IP tĩnh thì ko tốn, còn động đậy thì bao tốn luôn =)), xác đinh 1 ngày 1k DT

DarkButler
11-07-2013, 11:35 PM
Mod nói nhập 1 lần , lần sau ko cần nhập nữa mà tắt máy đi bật lại web thì nó lại bắt nhập :( . 1 ngày đi gần 10k của mình òi

đẹp trai ko = dai sức
12-07-2013, 07:46 AM
tắt máy mở lên lại là phải nhắn 1 tin , mod ko xài hay sao mà phán hay thế, ae chơi MU đa số đề xài IP động.

anhnam234
12-07-2013, 10:04 AM
tắt máy.> ko phải nhắn tin lại
tắt modem> nt lại cmnr. 1 ngày cup điện 1 =1k. để mạng qua đêm> nt lại=1k. trung bình ít nhất 1 ngày 1k

Nước Mắt
12-07-2013, 10:10 AM
tắt máy.> ko phải nhắn tin lại
tắt modem> nt lại cmnr. 1 ngày cup điện 1 =1k. để mạng qua đêm> nt lại=1k. trung bình ít nhất 1 ngày 1k
Đó là phí nhắn tin tổng đài bạn nhé ,
Còn chức năng này có bất tiện một chút nhưng sẽ an toàn cho các item và account có giá trị của mọi người mà :)
Topic cũng khá lâu rồi mình xin phép đóng topic nhé .
Có vấn đề gì về chức năng này có thể pm Y!M : hanoi_nuocmat mình sẽ giải đáp thêm cho moi người .