Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 14
    Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài

vấn đề chức năng khóa IP

mình cài đặt khóa ip nhưng giờ thấy hơi bất tiện nhưng ko biết làm sao xóa dc .ADM cho hỏi cách xóa đi ?

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    mình cài đặt khóa ip nhưng giờ thấy hơi bất tiện nhưng ko biết làm sao xóa dc .ADM cho hỏi cách xóa đi ?
    Bạn hãy đăng nhập vào wed tài khoản . Phần khóa IP và bạn nhắn tin lấy mã OTP rồi điền vào và kích vào nút hủy bỏ bên dưới là mật khẩu sẽ về mật khẩu đầu tiên của bạn !
    Tuy nhiên chức năng này hơi bất tiện một tí . Nhưng lại an toàn bạn ạ , Mà lại hoàn toàn miễn phí !
    Tôi khuyên bạn cứ hãy tiếp tục sử dụng chức năng này để bảo vệ tốt nhất tài khoản của bạn .
    Và lưu ý nếu bạn ko sử dụng chức năng này nếu bị mất đồ do keylog thì sẽ ko được sự giúp đỡ từ các ADM bạn nhé !

Like
    215
    miễn phí , 1 lần nt = 1k , 1 ngày tớ nhắn 10l = 10k rùi

Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Bạn hãy đăng nhập vào wed tài khoản . Phần khóa IP và bạn nhắn tin lấy mã OTP rồi điền vào và kích vào nút hủy bỏ bên dưới là mật khẩu sẽ về mật khẩu đầu tiên của bạn !
    Tuy nhiên chức năng này hơi bất tiện một tí . Nhưng lại an toàn bạn ạ , Mà lại hoàn toàn miễn phí !
    Tôi khuyên bạn cứ hãy tiếp tục sử dụng chức năng này để bảo vệ tốt nhất tài khoản của bạn .
    Và lưu ý nếu bạn ko sử dụng chức năng này nếu bị mất đồ do keylog thì sẽ ko được sự giúp đỡ từ các ADM bạn nhé !

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    miễn phí , 1 lần nt = 1k , 1 ngày tớ nhắn 10l = 10k rùi
    Bạn chỉ cần nhắn tin 1 lần thôi nhé . Nếu bạn ko hủy thì sao bạn phải nhắn tin nữa

Like
    215
    tắt máy vi tính là phải nt lại , vùng nông thôn nghèo , 1 ngày cúp điện cả chục lần ý

Bạn chỉ cần nhắn tin 1 lần thôi nhé . Nếu bạn ko hủy thì sao bạn phải nhắn tin nữa

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    tắt máy vi tính là phải nt lại , vùng nông thôn nghèo , 1 ngày cúp điện cả chục lần ý
    Bạn có nhầm lẫn gì ở đây ko vậy . Chức năng khoá IP này khi tắt máy tính đi bật lại sẽ ko phải nhắn tin lấy mã OTP lại bạn nhé !
    Có lẽ bạn thừa biết là khi tắt đi bật lại chức năng vẫn sẽ còn nhé . Nếu ko bạn đã ko lập topic này ra để hỏi chúng tôi cách huỷ bỏ chức năng khoá IP .
    Tôi chỉ khuyên bạn nên sử dụng chức năng này . Và sắp tới đây ADM Tổng Cục Trưởng sẽ cho ra mắt chức năng chỉ có thể tối đa 3 IP được đăng nhập vào 1 tài khoản.

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Bạn có nhầm lẫn gì ở đây ko vậy . Chức năng khoá IP này khi tắt máy tính đi bật lại sẽ ko phải nhắn tin lấy mã OTP lại bạn nhé !
    Có lẽ bạn thừa biết là khi tắt đi bật lại chức năng vẫn sẽ còn nhé . Nếu ko bạn đã ko lập topic này ra để hỏi chúng tôi cách huỷ bỏ chức năng khoá IP .
    Tôi chỉ khuyên bạn nên sử dụng chức năng này . Và sắp tới đây ADM Tổng Cục Trưởng sẽ cho ra mắt chức năng chỉ có thể tối đa 3 IP được đăng nhập vào 1 tài khoản.
    Phức tạp nhỉ ~

Member
    Like
    10
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mỗi lần tắt máy tính và bật lại đều phải nhập lại mã OTP Mod à

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    cái khóa ip này khá bất tiện
    gây bất tiện cho ng chơi

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    nghe bảo IP tĩnh thì ko tốn, còn động đậy thì bao tốn luôn , xác đinh 1 ngày 1k DT

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối