PDA

View Full Version : ADM vô xem dùm mình...Blackcat và G TheOne vô Chứng Minh dùm.............!!!!!!!!!!!!

OoZone
15-10-2012, 02:16 AM
Mình chủ acc HoiCaiTuoi.Chiều nay khoảng 3h chiều G AeDaLat của mình và G TheOne DD giao hữu nhau pk cho vui.ai ngờ Pk được khoảng gần 1 tiếng đồng hồ thì G theone kêu là mình hack.Thật sự là mình không biết các bạn nói mình hack là hack cái gì mới được.làm giờ cả sv mình đi đâu mọi người cũng kêu là mình hack.
Nếu mình hack.ok ADM vô kiểm tra dùm mình.nếu hack mình chấp nhận sẽ bị ADM block nick vĩnh viễn.

Vodka_QuyenNang
15-10-2012, 02:37 AM
Ôi giời ơi, bọn TheOne thì lúc thắng thì chửi con nhà ng ta lúc thua thì chửi cả tổ tiên nhà ng ta ra rồi lại kêu 3 đời ng ta hack có gì là lạ đâu mà

OoZone
15-10-2012, 03:01 AM
Ôi giời ơi, bọn TheOne thì lúc thắng thì chửi con nhà ng ta lúc thua thì chửi cả tổ tiên nhà ng ta ra rồi lại kêu 3 đời ng ta hack có gì là lạ đâu mà

vodka ở đâu vậy.rảnh ae mình gặp nhau trao đổi kiến thức về dw.solo thua 1 ván tức không chịu được :23;

BlackCat123
15-10-2012, 05:43 AM
Thật đàn bá quá đi,lăng xê à,về hỏi thằng chủ G mày xem ai đến bảo bỏ DD,còn cái loại ăn trôm nick người khác về như mày,tao k chấp,còn tao bảo mày hay The0ne bảo mày hack?Mày cho tao cái ảnh cái,con đàn bà này,thua cả G chạy toán loạn h thích làm ra vẻ à?

BlackCat123
15-10-2012, 05:47 AM
Mình chủ acc HoiCaiTuoi.Chiều nay khoảng 3h chiều G AeDaLat của mình và G TheOne DD giao hữu nhau pk cho vui.ai ngờ Pk được khoảng gần 1 tiếng đồng hồ thì G theone kêu là mình hack.Thật sự là mình không biết các bạn nói mình hack là hack cái gì mới được.làm giờ cả sv mình đi đâu mọi người cũng kêu là mình hack.
Nếu mình hack.ok ADM vô kiểm tra dùm mình.nếu hack mình chấp nhận sẽ bị ADM block nick vĩnh viễn.

Lúc đấy G chúng mày tan hết có mỗi tao vs treutaoak đứng đấy,mà treutaoak out G,dám bảo cả G bao mày hack,làm như pro bị mang tiếng oan lắm đấy:)) rẻ rách mà bày đặt phong cách,lấy cái nick mu.bank giả mạo đi lừa nick cả đồ người khác còn lên dd làm trò,tổ sư mày!

OoZone
15-10-2012, 06:17 AM
Lúc đấy G chúng mày tan hết có mỗi tao vs treutaoak đứng đấy,mà treutaoak out G,dám bảo cả G bao mày hack,làm như pro bị mang tiếng oan lắm đấy:)) rẻ rách mà bày đặt phong cách,lấy cái nick mu.bank giả mạo đi lừa nick cả đồ người khác còn lên dd làm trò,tổ sư mày!

Bạn lại sủa rồi.nick thì tôi mới mua bạn ak.bạn không theo dõi diễn đàn ak.đã ko biết gì thì im lặng lắng tai mà nghe sủa ra như thế ngta kêu la bạn ngu đó hiểu không.
vậy bạn với acc treutaoak có nói là tôi hack không.bạn thử nói là không xem.haizzzz
tôi củng chẳng pro hơn ai nên hack thì tôi chưa làm được như lời bạn nói đâu :26;

BlackCat123
15-10-2012, 06:22 AM
ôI giời ơi lăng xê thì nói hẳn ra nhé,cái chuyện game lên dd pot=))Còn nữa lôi cả G bảo là cả G nói mình hack cứ như 1 mình chống mafia vậy,kinh nhir=))

OoZone
15-10-2012, 06:27 AM
ôI giời ơi lăng xê thì nói hẳn ra nhé,cái chuyện game lên dd pot=))Còn nữa lôi cả G bảo là cả G nói mình hack cứ như 1 mình chống mafia vậy,kinh nhir=))
Thế thì lúc G pk ông lại không để ý rồi.G tôi có DL tên ViNaBoy G ông còn kêu nó hack thì tôi xin thua.ông thử PM hỏi G mình đi nhé :5;

Lee
15-10-2012, 06:37 AM
bạn trẻ HoiCaiTuoi đánh với người ta chết cũng bảo người ta hack bỏ mẹ ra ấy :))

OoZone
15-10-2012, 06:39 AM
bạn trẻ HoiCaiTuoi đánh với người ta chết cũng bảo người ta hack bỏ mẹ ra ấy :))

sao Lee?Mình pk với ai mà mình kêu hack.bạn nói thì phải cho cái tên thì mới biết được chứ

xanrau1
15-10-2012, 06:56 AM
đánh thua kêu hack ko biết nhục mả cỏn lên đây mả la to đc.chúng mảy ko biết nhục hả.,.,.,.,.,pk DD chúng mảy chạy bao nhiêu map dể buf chác chúng mảy cỏn nhớ chứ.,.,.,chúng mảy chỉ dc cái chủi nta mà ko biết nhục .,xem lại bãn thân cũa chúng mảy dê.........

DaiSuHuynh
15-10-2012, 07:08 AM
đánh thua kêu hack ko biết nhục mả cỏn lên đây mả la to đc.chúng mảy ko biết nhục hả.,.,.,.,.,pk DD chúng mảy chạy bao nhiêu map dể buf chác chúng mảy cỏn nhớ chứ.,.,.,chúng mảy chỉ dc cái chủi nta mà ko biết nhục .,xem lại bãn thân cũa chúng mảy dê.........
ong anh nong tjnh the pon em voi Blac dang noi chuyen hjhj anh dung tham gja nua hjhj
thong cam nha Blac anh mjnh nc vui ay ma

nhatan90
15-10-2012, 07:16 AM
Chào các bạn mình chỉ là một nhật vật bình thường trong game, mình có đôi lời muốn nói Hum qua mình có lang thang lên K4 và gặp 2 Guld này đánh nhau và mình cũng thấy trên màn hình hiện lên dòng chữ HoiCaiTuoi đã đánh bài BlackCat gì đó Sau đó cũng gặp 2 người này nc với nhau trên k4 thì mình thấy black chui bới om sòm CÒn nói hack này hack nọ ( cái này thì minh nghĩ là bởi vì thua người ta nên chui hack để cho đỡ mất thể diện đây mà ) chụi người ta vậy thì khác gì từ bôi cho chát chấu vào mặt mình
Vậy mà hum nay lên đây còn cãi là không chửi người ta hack mình nghĩ black đúng là Một con chó dại chứ không phải người

À Black Ơi xin lỗi bạn vì mình đã chủi bạn là con ''chó''
Xin lỗi ''Chó'' vì tao đã so sánh nó với mày :))

BlackCat123
15-10-2012, 07:22 AM
Chào các bạn mình chỉ là một nhật vật bình thường trong game, mình có đôi lời muốn nói Hum qua mình có lang thang lên K4 và gặp 2 Guld này đánh nhau và mình cũng thấy trên màn hình hiện lên dòng chữ HoiCaiTuoi đã đánh bài BlackCat gì đó Sau đó cũng gặp 2 người này nc với nhau trên k4 thì mình thấy black chui bới om sòm CÒn nói hack này hack nọ ( cái này thì minh nghĩ là bởi vì thua người ta nên chui hack để cho đỡ mất thể diện đây mà ) chụi người ta vậy thì khác gì từ bôi cho chát chấu vào mặt mình
Vậy mà hum nay lên đây còn cãi là không chửi người ta hack mình nghĩ black đúng là Một con chó dại chứ không phải người

Lên đây ẳng ghê quá nhỉ,yếu đuối trong game không còn cách nào khác à,giỏi thì cho tao cái tên nv ?Còn thằng nào gọi chủ G tao lên lọt sv1 bảo bỏ dd tối qua ấy nhỉ?

OoZone
15-10-2012, 07:36 AM

Nhatan90 là ai za?Mình post bài này chủ yếu la để G AeDaLat của mình và G TheOne của blaccat lên nói chuyện vui vẻ và cũng qua bài viết này G mình và G TheOne hiểu nhau hơn.2 G mình hiện h đang là DD.sắp CTC rồi mình chỉ muốn là 2 bên vui vẻ bắt tay nhau và co thể LM với nhau để tham gia CTC lần này.Mình mong tất cả ae đừng lên đây post bài nói lung tung.
xin cảm ơn

nhatan90
15-10-2012, 07:43 AM
Lên đây ẳng ghê quá nhỉ,yếu đuối trong game không còn cách nào khác à,giỏi thì cho tao cái tên nv ?Còn thằng nào gọi chủ G tao lên lọt sv1 bảo bỏ dd tối qua ấy nhỉ?
tên nhật vật mình thì minh không nói Ra đâu vì mình có lý do , à mà lý do đó thì nhiều người biết lắm ...Mình nghe mọi người nói là Black là một con chó dại chuyên đi cán người mà các bạn cũng biết rồi chó là một loại động vật rất đáng yêu va dễ thương nhưng chó dại thì khác ..Chó dại là một động vật rất nguy hiểm nếu ai mà bị nó cán thì phải đi chích ngừa đó hihi =))

nhatan90
15-10-2012, 07:45 AM
Nhatan90 là ai za?Mình post bài này chủ yếu la để G AeDaLat của mình và G TheOne của blaccat lên nói chuyện vui vẻ và cũng qua bài viết này G mình và G TheOne hiểu nhau hơn.2 G mình hiện h đang là DD.sắp CTC rồi mình chỉ muốn là 2 bên vui vẻ bắt tay nhau và co thể LM với nhau để tham gia CTC lần này.Mình mong tất cả ae đừng lên đây post bài nói lung tung.
xin cảm ơn

à mình thi bạn không biết đâu tại vì mình thấy back chửi bạn hack mà lên diễn đàn lại chối là không chủi nên mình nói cho mọi người biết đúng hay sai

tieuqui
15-10-2012, 08:51 AM
Thắng là thắng
Thua là thua
Chấp làm gì bon thua rồi kêu la inh ỏi
Ok cứ cho là bạn hack đi
Thua ức chế thì tự bọn nó post lên dd mà
Có gif quan trọng đâu nhỉ;))
Mình bít mình là ai đc rồi còn lại kệ bơ nó đi mà sống=))