Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 18
    Member
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 4 bài

ADM vô xem dùm mình...Blackcat và G TheOne vô Chứng Minh dùm.............!!!!!!!!!!!!

Mình chủ acc HoiCaiTuoi.Chiều nay khoảng 3h chiều G AeDaLat của mình và G TheOne DD giao hữu nhau pk cho vui.ai ngờ Pk được khoảng gần 1 tiếng đồng hồ thì G theone kêu là mình hack.Thật sự là mình không biết các bạn nói mình hack là hack cái gì mới được.làm giờ cả sv mình đi đâu mọi người cũng kêu là mình hack.
    Nếu mình hack.ok ADM vô kiểm tra dùm mình.nếu hack mình chấp nhận sẽ bị ADM block nick vĩnh viễn.

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài
    Ôi giời ơi, bọn TheOne thì lúc thắng thì chửi con nhà ng ta lúc thua thì chửi cả tổ tiên nhà ng ta ra rồi lại kêu 3 đời ng ta hack có gì là lạ đâu mà

Member
    Like
    5
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Ôi giời ơi, bọn TheOne thì lúc thắng thì chửi con nhà ng ta lúc thua thì chửi cả tổ tiên nhà ng ta ra rồi lại kêu 3 đời ng ta hack có gì là lạ đâu mà
    vodka ở đâu vậy.rảnh ae mình gặp nhau trao đổi kiến thức về dw.solo thua 1 ván tức không chịu được

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Thật đàn bá quá đi,lăng xê à,về hỏi thằng chủ G mày xem ai đến bảo bỏ DD,còn cái loại ăn trôm nick người khác về như mày,tao k chấp,còn tao bảo mày hay The0ne bảo mày hack?Mày cho tao cái ảnh cái,con đàn bà này,thua cả G chạy toán loạn h thích làm ra vẻ à?

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Trích Được post bởi OoZone Xem bài viết
    Mình chủ acc HoiCaiTuoi.Chiều nay khoảng 3h chiều G AeDaLat của mình và G TheOne DD giao hữu nhau pk cho vui.ai ngờ Pk được khoảng gần 1 tiếng đồng hồ thì G theone kêu là mình hack.Thật sự là mình không biết các bạn nói mình hack là hack cái gì mới được.làm giờ cả sv mình đi đâu mọi người cũng kêu là mình hack.
    Nếu mình hack.ok ADM vô kiểm tra dùm mình.nếu hack mình chấp nhận sẽ bị ADM block nick vĩnh viễn.
    Lúc đấy G chúng mày tan hết có mỗi tao vs treutaoak đứng đấy,mà treutaoak out G,dám bảo cả G bao mày hack,làm như pro bị mang tiếng oan lắm đấy rẻ rách mà bày đặt phong cách,lấy cái nick mu.bank giả mạo đi lừa nick cả đồ người khác còn lên dd làm trò,tổ sư mày!

Member
    Like
    5
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Lúc đấy G chúng mày tan hết có mỗi tao vs treutaoak đứng đấy,mà treutaoak out G,dám bảo cả G bao mày hack,làm như pro bị mang tiếng oan lắm đấy rẻ rách mà bày đặt phong cách,lấy cái nick mu.bank giả mạo đi lừa nick cả đồ người khác còn lên dd làm trò,tổ sư mày!
    Bạn lại sủa rồi.nick thì tôi mới mua bạn ak.bạn không theo dõi diễn đàn ak.đã ko biết gì thì im lặng lắng tai mà nghe sủa ra như thế ngta kêu la bạn ngu đó hiểu không.
    vậy bạn với acc treutaoak có nói là tôi hack không.bạn thử nói là không xem.haizzzz
    tôi củng chẳng pro hơn ai nên hack thì tôi chưa làm được như lời bạn nói đâu

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    ôI giời ơi lăng xê thì nói hẳn ra nhé,cái chuyện game lên dd potCòn nữa lôi cả G bảo là cả G nói mình hack cứ như 1 mình chống mafia vậy,kinh nhir

Member
    Like
    5
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    ôI giời ơi lăng xê thì nói hẳn ra nhé,cái chuyện game lên dd potCòn nữa lôi cả G bảo là cả G nói mình hack cứ như 1 mình chống mafia vậy,kinh nhir
    Thế thì lúc G pk ông lại không để ý rồi.G tôi có DL tên ViNaBoy G ông còn kêu nó hack thì tôi xin thua.ông thử PM hỏi G mình đi nhé

Member Lee's Avatar
    Like
    5
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    bạn trẻ HoiCaiTuoi đánh với người ta chết cũng bảo người ta hack bỏ mẹ ra ấy

Member
    Like
    5
    Trích Được post bởi Lee Xem bài viết
    bạn trẻ HoiCaiTuoi đánh với người ta chết cũng bảo người ta hack bỏ mẹ ra ấy
    sao Lee?Mình pk với ai mà mình kêu hack.bạn nói thì phải cho cái tên thì mới biết được chứ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối