PDA

View Full Version : Nếu GDDH làm như vậy thì ai tin tưởng nữa đây!

DongTa
04-08-2011, 08:45 AM
Hôm qua mình đi bán acc, người mua acc của mình vừa bị mất hết đồ và có ngồi nói chuyện một lúc, bạn ý kể lúc mất đồ pm yh của gddh trên web ( vậy không thể giả mạo được ) adm nói không thể giải quyết, một lúc sau adm nói bạn ấy nạp thể 100k sẽ giải quyết cho hoặc nạp thẻ 500k sẽ check cho số lần rs nhất định + 1 set đồ ex.
Đây là việc thật mình được nghe và cũng nói là adm giả mạo lừa đảo, nhưng bạn ấy lấy yh trên web "hỗ trợ vần đề game" của GDDH thì cũng lạ.
Còn việc nữa mình thấy adm lúc nào cũng hùng hồn "nói không với hack" "block vĩnh viễn" nhưng sau 1 thời gian lại "đặc xá" hoặc có bài xin lỗi lại tha.
Chắc sau quả này bị band "vĩnh viễn" luôn và cũng có thể các bạn chưa kịp đọc đã bị del nhưng không nói thì ức chế.

Giám Đốc Điều Hành
04-08-2011, 08:48 AM
Bạn hãy chụp ảnh cho tôi bằng chứng bạn nói chuyện với tôi, nếu chỉ biết nói mồm mà không có bằng chứng thì có quá ngu xuẩn lắm không? Kinh nghiệm chơi MU của bạn tới đâu? Tôi tạm thời sẽ chưa band nick bạn chờ bạn trả lời.

DongTa
04-08-2011, 08:52 AM
mình bán acc. và cũng nói không tin, cậu ấy vào yh cho xem yh của adm, mình nói sao không chụp lại post lên cậu ấy không biết. Đây là mình thắc mắc nên mới post, quá nhiều mu tình trạng adm bán đồ nên sập mình mới hỏi thôi.
Còn việc đặc xá cho nhưng acc hack hoặc liên quan đến việc trộm đồ hay khai gian có đúng không ạ? Những việc đó theo mình phải mạnh tay để làm gương cho sau chứ, còn mu nào chả có hack, không hack ko còn là mu.

ThichChem
04-08-2011, 08:54 AM
Noi the nao ay chu MU nao` thi` con` nghe adm noi den tien chu MU nay` thi No

HERMES
04-08-2011, 08:54 AM
ngu + ba chấm :))

Giám Đốc Điều Hành
04-08-2011, 08:55 AM
mình bán acc. và cũng nói không tin, cậu ấy vào yh cho xem yh của adm, mình nói sao không chụp lại post lên cậu ấy không biết. Đây là mình thắc mắc nên mới post, quá nhiều mu tình trạng adm bán đồ nên sập mình mới hỏi thôi.
Còn việc đặc xá cho nhưng acc hack hoặc liên quan đến việc trộm đồ hay khai gian có đúng không ạ? Những việc đó theo mình phải mạnh tay để làm gương cho sau chứ, còn mu nào chả có hack, không hack ko còn là mu.
Thật nực cười, những chuyện này tôi gặp quá nhiều rồi. Tôi chẳng biết bạn hay bạn của bạn nghĩ như thế nào, nhưng chuyện lừa đảo đối với những người Hack ở MU HN hiện nay là quá chuyên nghiệp, chỉ có những người chưa từng có kinh nghiệm hoặc ít gặp tình trạng lừa đảo thì mới có suy nghĩ điều trên.

Hãy tự nhìn nhận lại những gì về mình nhé!

Man LHM PC1
04-08-2011, 08:56 AM
Viết Bài viết
415 mà thể hiện sự ngu xuẩn ->> chơi MU lâu thế mà để thằng con nít nói cũng tin a :)) nó bảo mày lấy đồ chắc cũng tin. đừng nghe một phía thằng cù đin. ADM cần cái thẻ 100k a :)) nhìn thấy đi mua xe bạc tỷ chưa =))

HERMES
04-08-2011, 08:57 AM
Thật nực cười, những chuyện này tôi gặp quá nhiều rồi. Tôi chẳng biết bạn hay bạn của bạn nghĩ như thế nào, nhưng chuyện lừa đảo đối với những người Hack ở MU HN hiện nay là quá chuyên nghiệp, chỉ có những người chưa từng có kinh nghiệm hoặc ít gặp tình trạng lừa đảo thì mới có suy nghĩ điều trên.

Hãy tự nhìn nhận lại những gì về mình nhé!
đúng đấy.ngu thì bị lừa.có thế thôi.đừng tin ai quá :)) chủ topic à =)).

DongTa
04-08-2011, 08:59 AM
ok. thì tôi cũng nói như vậy, chẳng qua vẫn lăn tăn nên post và cần gddh đính chính.
Còn việc thứ 2 thì sao ạ? Theo mình adm cần nghiêm trị những trường hợp trộm đồ hoặc hack để làm gương chứ không phải block vài ngày lại thả + trừ mấy lần rs.

DongTa
04-08-2011, 09:00 AM
Viết Bài viết
415 mà thể hiện sự ngu xuẩn ->> chơi MU lâu thế mà để thằng con nít nói cũng tin a :)) nó bảo mày lấy đồ chắc cũng tin. đừng nghe một phía thằng cù đin. ADM cần cái thẻ 100k a :)) nhìn thấy đi mua xe bạc tỷ chưa =))
ăn nói thể hiện văn hóa "lùn". Người ta thắc mắc vào hỏi đàng hoàng chứ không vào cắn trộm nhé. Nói năng kiểu đấy té. Chắc 2118 bài toàn văn hoá "lùn"

Giám Đốc Điều Hành
04-08-2011, 09:01 AM
ok. thì tôi cũng nói như vậy, chẳng qua vẫn lăn tăn nên post và cần gddh đính chính.
Còn việc thứ 2 thì sao ạ? Theo mình adm cần nghiêm trị những trường hợp trộm đồ hoặc hack để làm gương chứ không phải block vài ngày lại thả + trừ mấy lần rs.
Tôi vẫn đang cố gắng xử lý triệt để tình trạng này đây, có điều những người Hack bây giờ họ rất chuyên nghiệp. Thay đổi từng IP này nọ để khó phát hiện ra đâu là người Hack thật sự.

HERMES
04-08-2011, 09:01 AM
sao mình chơi chẳng thấy bị mất đồ gì mà mấy người này chơi toàn mất thế nhỉ =))

Man LHM PC1
04-08-2011, 09:03 AM
cho hỏi một câu nếu chú biết hack chú có hack ko :)) < đưng nói là ko> nếu biết đúp chú có đúp ko < cấu này mà ko thì =)) > nếu chú biết làm đồ với giá trị mỗi sét 1m VND < chắc cái này ko làm vì lưong tam > :))
nói chắng phớ 1 cấu đây là GAmes chả mấy thằng biết làm ko làm < chưa tính Diều kiên kính tế kém > < trừ 1 số đại gia thích khoe tiền của loại này xếp hàng cao cấp>
CHo dù mình ko hack thì người khác cũng hack. ko phải ADM ko giải quết dc mà là quá nhiều vẫn đề cần giải quyết < vẫn đang tìm phuơng án triệt để chú ko ngồi chơi đâu . GM va BQT còn ăn sống yêu .... chứ ko chơi rồi ngủ như chú đâu =)) >

dangtrinh
04-08-2011, 09:03 AM
trong yahoo có lưu cuộc nc mà :D

HonDa
04-08-2011, 09:05 AM
Không gì là không thể ,nhưng vjệc GDDH yêu cầu bạn của bạn nạp co 100 -500k để được chút rs va đồ đạc thì chac GDDH chưa đồng ý đâu nên chắc là có vấn đề j ở đây .
Còn nếu đã nhiều tiền thực sự ( Đẳng cấp vượt trội ) thì không j là kô thể , 10 bộ đồ ng0n ADM cũng có :P

Man LHM PC1
04-08-2011, 09:05 AM
vâng èm lun anh cáo mới phát ngôn vl như thế :))

DongTa
04-08-2011, 09:06 AM
cho hỏi một câu nếu chú biết hack chú có hack ko :)) < đưng nói là ko> nếu biết đúp chú có đúp ko < cấu này mà ko thì =)) > nếu chú biết làm đồ với giá trị mỗi sét 1m VND < chắc cái này ko làm vì lưong tam > :))
nói chắng phớ 1 cấu đây là GAmes chả mấy thằng biết làm ko làm < chưa tính Diều kiên kính tế kém > < trừ 1 số đại gia thích khoe tiền của loại này xếp hàng cao cấp>
CHo dù mình ko hack thì người khác cũng hack. ko phải ADM ko giải quết dc mà là quá nhiều vẫn đề cần giải quyết < vẫn đang tìm phuơng án triệt để chú ko ngồi chơi đâu . GM va BQT còn ăn sống yêu .... chứ ko chơi rồi ngủ như chú đâu =)) >
tôi có bản hack không hack và đã gửi a one time để tìm biệt pháp xử lý, ông có thể hỏi anh one time.
Tôi chơi game vui vẻ, vào chém với a e chứ không vào xỏ xiên người khác.
Cái kiểu nói chuyện của ông tốt nhất là ông next đi, ăn nói vô văn hóa.

ThichChem
04-08-2011, 09:07 AM
noi tom' lai la` Toppic nay` cua ong ....nam toi nghi ong dang .... :))

ThichChem
04-08-2011, 09:08 AM
0 len da? kick a e lam` mat long` GDDH cung` cac Thanh vien mat liem tin vao` nhau
:D

DongTa
04-08-2011, 09:12 AM
noi tom' lai la` Toppic nay` cua ong ....nam toi nghi ong dang .... :))
Mình không đả kick ai cả chỉ có nhưng thằng như Man LHM PC1 bẩn tính mới làm thế. Mình thắc mắc hỏi thôi. Bg adm đã trả lời adm xóa topic giùm không lại có Man LHM PC1 thứ 2 vào sủa

bibisusu
04-08-2011, 09:18 AM
đúng đấy.ngu thì bị lừa.có thế thôi.đừng tin ai quá :)) chủ topic à =)).cút cmm đê :))

Châu Bá Thông
04-08-2011, 09:39 AM
Không có chuyện bất cứ thành viên nào của BQT bắt bạn phải nạp thẻ mới giải quyết.
Bạn chát với Y!M nào trong thành viên BQT?.
Việc Block account nếu thả cũng tùy trường hợp mới Unlock. Người Việt ta "đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại" bạn à!
Closed topic tại đây theo yêu cầu.