Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 22
    Senior Member DongTa's Avatar
    Like
    25
    Được Like 14 lần trong 13 bài

Nếu GDDH làm như vậy thì ai tin tưởng nữa đây!

Hôm qua mình đi bán acc, người mua acc của mình vừa bị mất hết đồ và có ngồi nói chuyện một lúc, bạn ý kể lúc mất đồ pm yh của gddh trên web ( vậy không thể giả mạo được ) adm nói không thể giải quyết, một lúc sau adm nói bạn ấy nạp thể 100k sẽ giải quyết cho hoặc nạp thẻ 500k sẽ check cho số lần rs nhất định + 1 set đồ ex.
    Đây là việc thật mình được nghe và cũng nói là adm giả mạo lừa đảo, nhưng bạn ấy lấy yh trên web "hỗ trợ vần đề game" của GDDH thì cũng lạ.
    Còn việc nữa mình thấy adm lúc nào cũng hùng hồn "nói không với hack" "block vĩnh viễn" nhưng sau 1 thời gian lại "đặc xá" hoặc có bài xin lỗi lại tha.
    Chắc sau quả này bị band "vĩnh viễn" luôn và cũng có thể các bạn chưa kịp đọc đã bị del nhưng không nói thì ức chế.

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Bạn hãy chụp ảnh cho tôi bằng chứng bạn nói chuyện với tôi, nếu chỉ biết nói mồm mà không có bằng chứng thì có quá ngu xuẩn lắm không? Kinh nghiệm chơi MU của bạn tới đâu? Tôi tạm thời sẽ chưa band nick bạn chờ bạn trả lời.

Like
    25
    mình bán acc. và cũng nói không tin, cậu ấy vào yh cho xem yh của adm, mình nói sao không chụp lại post lên cậu ấy không biết. Đây là mình thắc mắc nên mới post, quá nhiều mu tình trạng adm bán đồ nên sập mình mới hỏi thôi.
    Còn việc đặc xá cho nhưng acc hack hoặc liên quan đến việc trộm đồ hay khai gian có đúng không ạ? Những việc đó theo mình phải mạnh tay để làm gương cho sau chứ, còn mu nào chả có hack, không hack ko còn là mu.

Member ThichChem's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Noi the nao ay chu MU nao` thi` con` nghe adm noi den tien chu MU nay` thi No

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    HERMES's Avatar
    Địa điểm
    HieuDepZai
    Like
    19
    Được Like 52 lần trong 25 bài
    ngu + ba chấm

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Trích Được post bởi DongTa Xem bài viết
    mình bán acc. và cũng nói không tin, cậu ấy vào yh cho xem yh của adm, mình nói sao không chụp lại post lên cậu ấy không biết. Đây là mình thắc mắc nên mới post, quá nhiều mu tình trạng adm bán đồ nên sập mình mới hỏi thôi.
    Còn việc đặc xá cho nhưng acc hack hoặc liên quan đến việc trộm đồ hay khai gian có đúng không ạ? Những việc đó theo mình phải mạnh tay để làm gương cho sau chứ, còn mu nào chả có hack, không hack ko còn là mu.
    Thật nực cười, những chuyện này tôi gặp quá nhiều rồi. Tôi chẳng biết bạn hay bạn của bạn nghĩ như thế nào, nhưng chuyện lừa đảo đối với những người Hack ở MU HN hiện nay là quá chuyên nghiệp, chỉ có những người chưa từng có kinh nghiệm hoặc ít gặp tình trạng lừa đảo thì mới có suy nghĩ điều trên.

Hãy tự nhìn nhận lại những gì về mình nhé!

Senior Member Man LHM PC1's Avatar
    Địa điểm
    01659014916
    Like
    211
    Được Like 136 lần trong 106 bài
    Viết Bài viết
    415 mà thể hiện sự ngu xuẩn ->> chơi MU lâu thế mà để thằng con nít nói cũng tin a nó bảo mày lấy đồ chắc cũng tin. đừng nghe một phía thằng cù đin. ADM cần cái thẻ 100k a nhìn thấy đi mua xe bạc tỷ chưa

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    HERMES's Avatar
    Địa điểm
    HieuDepZai
    Like
    19
    Được Like 52 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Thật nực cười, những chuyện này tôi gặp quá nhiều rồi. Tôi chẳng biết bạn hay bạn của bạn nghĩ như thế nào, nhưng chuyện lừa đảo đối với những người Hack ở MU HN hiện nay là quá chuyên nghiệp, chỉ có những người chưa từng có kinh nghiệm hoặc ít gặp tình trạng lừa đảo thì mới có suy nghĩ điều trên.

Hãy tự nhìn nhận lại những gì về mình nhé!
    đúng đấy.ngu thì bị lừa.có thế thôi.đừng tin ai quá chủ topic à .

Like
    25
    ok. thì tôi cũng nói như vậy, chẳng qua vẫn lăn tăn nên post và cần gddh đính chính.
    Còn việc thứ 2 thì sao ạ? Theo mình adm cần nghiêm trị những trường hợp trộm đồ hoặc hack để làm gương chứ không phải block vài ngày lại thả + trừ mấy lần rs.

Like
    25
    Trích Được post bởi Man LHM PC1 Xem bài viết
    Viết Bài viết
    415 mà thể hiện sự ngu xuẩn ->> chơi MU lâu thế mà để thằng con nít nói cũng tin a nó bảo mày lấy đồ chắc cũng tin. đừng nghe một phía thằng cù đin. ADM cần cái thẻ 100k a nhìn thấy đi mua xe bạc tỷ chưa
    ăn nói thể hiện văn hóa "lùn". Người ta thắc mắc vào hỏi đàng hoàng chứ không vào cắn trộm nhé. Nói năng kiểu đấy té. Chắc 2118 bài toàn văn hoá "lùn"

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối