Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 102
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

NamDepZai và Hoàng Mầm - 2 bạn xem lại đạo đức và cái chữ tình đi !

http://www.youtube.com/watch?v=4NCwr...ature=youtu.be

HusKar
    www.youtube.com

Xem đi bạn tớ post nhé hay là sao đây
    2 giờ trước

đâu rồi bạn ôi
    - Cần Sa : ?

xem xong ko nói gì à
    - Cần Sa :tùy thôi

he

ngừơi ngoài guild tớ cho đi nâu rồi

chứ cần gì phải hỏi qua cậu
    -------------------------------------------------- Đủ hiểu r chứ mầm

Còn riêng thằng Nam. Lần trước Liên minh mày bậy tao chưa nói tiếng nào rồi , lần thì . . . . . .

Riêng mày và bạn mầm. Gặp nhau tránh mặt tao ra . ! Xong !

2. Các thành viên đã Like Cần Sa cho bài viết này:

Ý Anh Làm Sao (06-01-2014)

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Được Like 62 lần trong 43 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    bạn nói bạn bận CV << người lớn rồi đúng ko. sao ban nói chả có văn hóa gì thế. đuổi con chó mà nó cắn cả người thân. theo mình nghĩ là thế này. chó ko bh cắn người thân. trừ khi con người thân này đội nốt 1 con gì đó. phụ bạc nó( ko= con chó đâu bạn
    đúng bạn nói chính sác cho chó ăn đầy đủ chăm bẫm nó nhưng đến khi nó cắn người ta tôi ngăn cản nó trong cái hung hãn của loài chó và độ dại hiện tại của nó thì chủ hay ko chủ nó ko quan tâm mà nó gặp bất kì ai ngăn cản cái dại của nó nó cắn tất. còn những con chó khôn ngoan nó sẽ ko pjo cắn người khác theo mình nghĩ trường hợp của bạn ko đáng để so sánh vs 1 chú chó bình thường

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Trích Được post bởi dkn193 Xem bài viết
    Chủ cũ của acc 1997 à?
    đâu tôi mua cái acc của bạn thằng ketamin con MG 1st gì gì hay sao ý chả nhớ.
    được 3 ngày thì t có việc đột xuất ko ol được đúng lúc nó hỏi nên cho nó luôn

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi sallya3 Xem bài viết
    đúng bạn nói chính sác cho chó ăn đầy đủ chăm bẫm nó nhưng đến khi nó cắn người ta tôi ngăn cản nó trong cái hung hãn của loài chó và độ dại hiện tại của nó thì chủ hay ko chủ nó ko quan tâm mà nó gặp bất kì ai ngăn cản cái dại của nó nó cắn tất. còn những con chó khôn ngoan nó sẽ ko pjo cắn người khác theo mình nghĩ trường hợp của bạn ko đáng để so sánh vs 1 chú chó bình thường
    đến bạn còn chả khôn ngoan gì thì sao so sánh được với chó. bạn thấy cả topic có ai nói đến từ sủa. hay nói những từ ngữ mang tính chất chợ búa như bạn ko. bạn ko = con chó đó rồi

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    24
    Được Like 29 lần trong 28 bài
    bạn nói bạn bận CV << người lớn rồi đúng ko. sao ban nói chả có văn hóa gì thế. đuổi con chó mà nó cắn cả người thân. theo mình nghĩ là thế này. chó ko bh cắn người thân. trừ khi con người thân này đội nốt 1 con gì đó. phụ bạc nó( ko= con chó đâu bạn
    có phải thằng vô ác duy đi bán vc lừa đảo k nhỉ
    tôm ml

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    có 1 con nó nói chơi sv pk thì phải chấp nhận. sao bạn lại gào lên ở đây thấy đối địch chả nhẽ ko bem. ske chứ sku cũng bem. lừa đảo hay ko. thì lòng mình tư thấu. có câu cây ngay ko sợ chết đứng. mà bạn nói mình lừa đảo. cứ cho là vậy. nhưng bạn nhìn lại thân phận bạn xem. có khác gì 1 thằng lừa đảo ko vụ bê bối đó mình k muốn nhắc đến làm gì. nhưng bạn và cả team HS của bạn. thật sự cái mặt. rất dầy và có độ căng
    xl mày nhé t người G WL nhưng chơi vs ae HS t đéo cần gì từ HS và cũng đéo cần cái gì của game hay ngoài đời cả.
    nhưng t nói này, kết bạn là niềm vui của con người chỉ có những thằng đéo biết suy nghĩ mới bỏ ae thôi, ngta tìm thêm bạn ko được mình thì cố rũ bỏ còn biện minh = những câu nói đéo đáng để bạn nói ra

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    còn bạn HS hay NS có ý kiến gì về tôi. thì cứ nói thẳng ra, nhớ đừng chửi bậy ko bị band níck nhé. tôi chỉ làm đúng trách nhiệm và lời nói của tôi với GM

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Trích Được post bởi CuCai Xem bài viết
    có phải thằng vô ác duy đi bán vc lừa đảo k nhỉ
    tôm ml
    thằng hoàng mầm id forum ý anh làm sao

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi sallya3 Xem bài viết
    xl mày nhé t người G WL nhưng chơi vs ae HS t đéo cần gì từ HS và cũng đéo cần cái gì của game hay ngoài đời cả.
    nhưng t nói này, kết bạn là niềm vui của con người chỉ có những thằng đéo biết suy nghĩ mới bỏ ae thôi, ngta tìm thêm bạn ko được mình thì cố rũ bỏ còn biện minh = những câu nói đéo đáng để bạn nói ra
    kết bạn để cùng tiến lên trong cs. chứ không phải kết bạn để bạn bảo vệ mình qua những việc sai trái. đó là tình bạn lợi dụng

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    đến bạn còn chả khôn ngoan gì thì sao so sánh được với chó. bạn thấy cả topic có ai nói đến từ sủa. hay nói những từ ngữ mang tính chất chợ búa như bạn ko. bạn ko = con chó đó rồi
    chính sác mình ko bao giờ = được bạn và loài chó vì mình là con người may ra có bạn = hoặc nguy hiểm hơn chó thôi!

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    tôi nhắc lại. mọi chuyện ra tôi làm. clip do tôi tự dow về máy. topic là do tôi post. đừng lôi người khác vào làm gì nhé

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối