Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 45
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Sự cực khổ khi dk săn boss vàng khi còn gà

Chào tất cả các bạn!
    Chúng ta ai cũng nghỉ răng dk là class mạnh nhất. Đúng dk la class mạnh thật, mà phải nói là rất mạnh nữa chứ. Nhưng với một điều kiện: 1 w2 or w3 mnl vip, 1set 5%.... nói chung là phải lên đầy đủ đồ. Nhưng các bạn có biết rằng khi dk chưa trang bi được những thú đó thì yếu thế nào ko.
    Tôi sẽ đưa ra chứng minh như thế này nhé:
    cụ thể là vừa rồi đi săn boss hoàng kim tại loren (đánh kim long). Các bạn thử đón tôi với 1 dk 1/115 đánh bao lâu? 5' 10' hay 15' tất cả đều sai hết tối đánh mất 25', có thể dk pro nào đó chê tôi gà (combo chậm hay là gì đó...),trung bình 3s là tôi ra dc 1 combo tính luôn thời gian bom máu( vì train ko tăg máu) và mỗi combo là hơn 19k damge, các bạn thấy đó thật lâu và cực khổ phải ko, nếu lúc trước, trước khi đổi giới tính tôi đánh soul chỉ mất hơn 4' tý thôi mà bây giời chuyển sang dk thì lại mất hơn 25' thế này. Do đó, dk hoàn toàn ko mạnh như các bạn nghỉ đâu, các ban cũng đừng nói dk mạnh nữa nhé. "Mỗi class có 1 ưu điểm riêng" và đúng là như vây! Và giờ khi chuyển sang dk chơi mình mới thấm nhuần câu nói đó
    Cảm ơn đã đọc bài viết của mình nhé!

Senior Member emneanh3's Avatar
    Like
    245
    Được Like 32 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi UtCung Xem bài viết
    Trong các char săn boss DK là gà nhất trong các char vì dame phá giáp của DK rất yếu dù bạn combo có chuyên nghiệp đi chăng nữa thì củng vậy thui , mặc dù pk thi khá mạnh . Cậu sẽ nghĩ sao lại mâu thuẩn thế? Rất đơn giản giáp
    boss sẽ ko bao giờ hết cho đến khi no die , còn giáp của các char thì giới hạn ,vậy giáp các char ở đâu => ống màu vàng thằng đứng phía dưới , khi cậu pk đối thủ rất dễ bể giáp là cậu hạ nock out nhẹ nhàng. Nếu cậu thật sự muốn săn boss chơi char SM thì Ok , trong các char SM phá giáp là vô đối thứ 2 là DL. À có 1 cách dk có thể săn boss nhanh hơn được tí đó là mặc hion hay vic sẽ ok hơn được ti. Chúc vui!
    mặc hion vic đi ta cần 1 buff thui là boss trong vòng 5s

Member Vua Liều's Avatar
    Địa điểm
    Thiên Đường
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Haiz ĐK mà đc thêm dame ăn boss nữa thì nó thành cái giống gì?

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    DK ăn boss cũng thuộc lại bình thường, khỏe hơn DW, yếu hơn SM ( nhiều )
    Chủng tộc nào cũng có cái đặc điểm nổi bật mà
    DW bây h chả khác j Cave buff

Senior Member meocodon9x's Avatar
    Like
    56
    Được Like 47 lần trong 28 bài
    DK là pk + train gần như vô đối jo lại thêm săn boss khoẻ nữa thì ng ng DK nhà nhà DK & đồ DK lại tăng lên khủng khiếp như trc ak

Junior Member
    Like
    0
    DK pk được thi chỉ có cộng vào máu ăn phản đam thôi. Chứ đam DK yếu xìu. Ko mặc bộ 5% chắc chẳng đánh dược ai

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    nh0cpr0vn's Avatar
    Like
    32
    Được Like 27 lần trong 20 bài
    dk càng đồ khoẻ thì càng bá đạo nhưng khâu san bos hơi kém chừ khi có ef buf max ene nhé

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    usakaka's Avatar
    Like
    4
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi ALIVED Xem bài viết
    Chào tất cả các bạn!
    Chúng ta ai cũng nghỉ răng dk là class mạnh nhất. Đúng dk la class mạnh thật, mà phải nói là rất mạnh nữa chứ. Nhưng với một điều kiện: 1 w2 or w3 mnl vip, 1set 5%.... nói chung là phải lên đầy đủ đồ. Nhưng các bạn có biết rằng khi dk chưa trang bi được những thú đó thì yếu thế nào ko.
    Tôi sẽ đưa ra chứng minh như thế này nhé:
    cụ thể là vừa rồi đi săn boss hoàng kim tại loren (đánh kim long). Các bạn thử đón tôi với 1 dk 1/115 đánh bao lâu? 5' 10' hay 15' tất cả đều sai hết tối đánh mất 25', có thể dk pro nào đó chê tôi gà (combo chậm hay là gì đó...),trung bình 3s là tôi ra dc 1 combo tính luôn thời gian bom máu( vì train ko tăg máu) và mỗi combo là hơn 19k damge, các bạn thấy đó thật lâu và cực khổ phải ko, nếu lúc trước, trước khi đổi giới tính tôi đánh soul chỉ mất hơn 4' tý thôi mà bây giời chuyển sang dk thì lại mất hơn 25' thế này. Do đó, dk hoàn toàn ko mạnh như các bạn nghỉ đâu, các ban cũng đừng nói dk mạnh nữa nhé. "Mỗi class có 1 ưu điểm riêng" và đúng là như vây! Và giờ khi chuyển sang dk chơi mình mới thấm nhuần câu nói đó
    Cảm ơn đã đọc bài viết của mình nhé!
    gà vkl. bạn nói là bạn rs dk 1/1xx trước lúc đổi dk đánh dw thì chắc dw chưa RL. khi chưa RL nó point rất cao. mà dk sinh ra ko phải là đê đánh boss hiểu chưa?. săn đc boss thì tất cả sv chỉ toàn dk đê ăn kundun thôi !

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    bilinh1's Avatar
    Like
    88
    Được Like 85 lần trong 79 bài
    Trích Được post bởi vanbaoictu Xem bài viết
    DK pk được thi chỉ có cộng vào máu ăn phản đam thôi. Chứ đam DK yếu xìu. Ko mặc bộ 5% chắc chẳng đánh dược ai
    Dame DK yếu lắm hả bạn bây giờ mình mới biết đó

Member
    Like
    0
    Được Like 12 lần trong 8 bài
    thật ra thì bạn này viết cũng đúng mà. đâu phải là ko biết gì, mà bạn ấy chỉ muốn nói tới vấn đề điểm yếu và mạnh của từng class thôi ^^ nhưng khổ nỗi trong diễn đàn toàn cao thủ nên hóa ra thành bài viết thừa ^^
    Chia buồn vì bạn bị ném gạch hơi nhiều, giữ lấy xây nhà cao tầng vậy ^^

Junior Member
    Like
    0

Các bạn tầm 30k poit mà muốn Bá Đạo Thì lên cộng điểm như nào

AE Chỉ cách gium mình cộng điểm PK như nào cho hợp lý
    vs cách + tria