Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 36
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Anh Em Odin Vào Cho ý kiến LEDUY Xem Bài Thì Cho 1 Lời Giải thích

1 Sever: Odin mở đc 1 tháng vẫn chưa có boss medusa+kundun vậy mà có 3 4 cái wing 2.5 rồi Đâu phải ai cũng bỏ ra 15m để có wing 2.5 đâu LEDUY Xem sét cách làm việc của bạn nhé !
    2 Rất nhiều lỗi trong game mà LEDUY Hứa có bản big update trong tuần trước mà cũng kô thấy
    3 Mong LEDUY quan tâm tới những gì mình làm chứ tình hình như này có vẻ như LEDUY đang muốn bỏ odin sau 1 tháng open thì phải
    trên đây là ý kiến mình thấy như vậy có gì sai sót mong anh em góp ý và mong các mod bỏ qua cho sai sót của em THÂN !!!!

2. Các thành viên đã Like chuatess1 cho bài viết này:

BlackDragon88 (21-08-2017)

Thành viên Guild WeAre0ne ohlala's Avatar
    Like
    105
    Được Like 52 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi 1909 Xem bài viết
    trả lời đi S-MOD ƠI )))))))))))))))))))))))))
    có tiền là có tất cả , tuồn kiểu bán 15tr cái wing 2,5 luck.
    thế là tuồn oke chưa .
    để xem nào 10 thằng là 150tr > 100 thằng là 1 tỷ rưỡi > 1000 thằng ...super hút

Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi ohlala Xem bài viết
    thế là tuồn oke chưa .
    nếu 15tr thì đã ko nói. . Trong sv này chỉ duy nhất có thằng chịu chơi là thằng TungLouis thì ko thắc mắc gì. Vậy 3 cái wing 2.5 kia ở đâu. Đừng bảo 3 thằng kia nạp 15 củ nhé ). 15 củ đã ko để cái đường truyền game thế này nhé .

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    MUHN này là chỗ kiếm tiền của tao thôi. chúng mày cứ Úp là sao ^^

Senior Member
    Like
    1
    Vấn đề Admin tuồn đồ hay không thì thực sự ở đây nhiều AE biết lắm không riêng gì ss6 - ss2 cũng vậy thôi

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    THế bây giờ vào đâu xem bọn nó nạp 15m nhỉ hay mod nói nó nạp là nó nạp ))
    Nếu bạn đồng ý. Chúng tôi sẽ coppy log nạp thẻ của 3 nhân vật đã nhận wing 2.5 cho bạn và mọi người xem. Và sau đó nếu bạn vẫn không chứng minh được rằng chúng tôi tuồn đồ thì tài khoản của bạn sẽ bị blog vĩnh viễn vì cố tình làm mất uy tín của Mu-HaNoi.Net.
    Nếu đồng ý thì trả lời để chúng tôi tiến hành làm việc.

Like
    23
    Trích Được post bởi ohlala Xem bài viết
    thế là tuồn oke chưa .
    Đó là các mốc cố định . Và khi ai nạp đủ cũng đều nhận được chứ không riêng một mình ai cả. Hãy suy nghĩ kĩ trước khi phát ngôn ra những lời nói của mình.

Member
    Like
    0
    cac bạn trình bày nhều làm cc gì nhỉ... Mod gửi cho adm sửa lỗi game đi

Banned
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Nếu bạn đồng ý. Chúng tôi sẽ coppy log nạp thẻ của 3 nhân vật đã nhận wing 2.5 cho bạn và mọi người xem. Và sau đó nếu bạn vẫn không chứng minh được rằng chúng tôi tuồn đồ thì tài khoản của bạn sẽ bị blog vĩnh viễn vì cố tình làm mất uy tín của Mu-HaNoi.Net.
    Nếu đồng ý thì trả lời để chúng tôi tiến hành làm việc.
    Đồng ý chứ sao lại không. Đừng tự mình tạo ra tài khoản là được . Và trong bnhieu phút xong. Nói xong mất tích đến mai thì chán lắm. Uy tín mu-hanoi là ở cái lỗi nhiều BQT ko quan tâm sever. Lỗi tùm lum , pk đông người là lag, là dupe đồ , là pickup mặc kể member chịu thiệt thỏi số tiền lên đến cả triệu à. Các ông uy tín quá. Nói đc thì làm đi

- - - Updated - - -

Uy tín không phải nói bằng mồm mà hãy hành động đi. Nhìn thằng Viper nó làm việc ấy

- - - Updated - - -

Hú hú trảlowfi đi các ngài ADM . Hay là đang làm bản kê nạp thẻ @@

Like
    23
    Đồng ý chứ sao lại không. Đừng tự mình tạo ra tài khoản là được . Và trong bnhieu phút xong. Nói xong mất tích đến mai thì chán lắm. Uy tín mu-hanoi là ở cái lỗi nhiều BQT ko quan tâm sever. Lỗi tùm lum , pk đông người là lag, là dupe đồ , là pickup mặc kể member chịu thiệt thỏi số tiền lên đến cả triệu à. Các ông uy tín quá. Nói đc thì làm đi

- - - Updated - - -

Uy tín không phải nói bằng mồm mà hãy hành động đi. Nhìn thằng Viper nó làm việc ấy
    Vậy bây giờ bạn thắc mắc nhân vật nào đeo wing 2.5 mà không nạp thẻ. Cung cấp tên nhân vật để tôi check log nạp của nhân vật đó không bạn lại bảo tôi tự tạo ra tài khoản.

Banned LẬP HẠ's Avatar
    Like
    9
    Được Like 57 lần trong 47 bài
    Trích Được post bởi chuatess1 Xem bài viết
    1 Sever: Odin mở đc 1 tháng vẫn chưa có boss medusa+kundun vậy mà có 3 4 cái wing 2.5 rồi Đâu phải ai cũng bỏ ra 15m để có wing 2.5 đâu LEDUY Xem sét cách làm việc của bạn nhé !
    2 Rất nhiều lỗi trong game mà LEDUY Hứa có bản big update trong tuần trước mà cũng kô thấy
    3 Mong LEDUY quan tâm tới những gì mình làm chứ tình hình như này có vẻ như LEDUY đang muốn bỏ odin sau 1 tháng open thì phải
    trên đây là ý kiến mình thấy như vậy có gì sai sót mong anh em góp ý và mong các mod bỏ qua cho sai sót của em THÂN !!!!
    Cảm ơn bạn MEDUSA sẻ sớm mở ra cho mọi người săn
    Vấn đề phiên bán mới thì tầm tháng 09 sẻ có bạn nhé chắc chắn