-Lý Do: Thời gian gần đây mình thấy 1 số nhân vật cave buff của mấy anh em trong G KingDK hay RS Quest rồi làm lại nhiệm vụ 2 220 và nv 3 để nhận tổng poil khoảng 260 điểm. Hiện tại 1 lần rs của anh em top chỉ nhận được là 10 poil, trung bình 1 ngày R 5 lần vậy là tổng 50 điểm poil 1 ngày. Trong khi giới hạn RS Quest là 3 ngày đc RS 1 lần. vậy là cứ 3 ngày AE TOP rs cave chỉ nhận đc 50x3=150 điểm vừa mất công cày kéo, vừa mất vcent rs mà không bằng 1 nhân vật RS Quest nhận 260 điểm. Kém đến 110 điểm. Điều nghiêm trọng là có 1 số bạn đã RS Quest cho nhân vật phụ của mình từ rất lâu rồi, số poil dồn lại hàng năm thì quà là 1 con số không hề nhỏ. Các AE train acc top rồi 1 ngày cũng phải RL rồi làm train lại từ đầu. Còn các nhân vật sử dụng mánh RS Quest để lấy poil thì cứ cộng dồn hàng ngày hàng tháng. Vậy thử hỏi còn ai muốn train nữa ????

-Cách khắc phục: Theo như mình tìm hiểu thì các nhân vật RS Quest nếu như RS thì sẽ mất toàn bộ số poil đã tích cóp bấy lâu. Nay mình kiến nghị ADM ép toàn bộ các nhân vật sv Zeus phải RS lại 1 lần để lấy lại số lượng poil thực có. Đồng thời gia hạn thêm thời gian RS Quest là 3 ngày 1 lần thành 7 hay dài hơn. Vì hiện tại thì các nhân vật mua bùa thiên sứ dùng đã không còn phải RS Quest lại mà có thể sử dụng bùa trực tiếp luôn được. Hoặc có thể 1 cách nào đó ADM giảm số lượng poil nhận được khi làm nv 220 thì sẽ không còn tình trạng này nữa. Kính mong ADM bớt chút thời gian ít ỏi để mang lại sự công bằng cho AE chúng tôi. Chúc GAME MUHN ngày càng phát triển...