Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 15
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Statusicon16 ADM vào gấp truyện sảy ra quá nâu mà k có 1 câu trả lời thích đáng

(1)Hiện tại sv Zues không biết là lỗi hay là ADM fix mà tư 1 tháng nay
    Hiên tương buff phảm dame của sum lỗi trên toàn thể các class cụ thể như sau
    ( khi tham gia PK chỉ cần có buff phảm dame là chỉ cần dùng skill vào 1 2 cái là tự phản dame mà phảm lương máu rất lớn khiến các class như rf bị ảnh hưởng) trước là chỉ có mình ĐK giờ tất cả đều bị tình trạng trên
    không biết do lỗi hay là ADM fixx nếu phi thì cũng lên bỏ vì (k có 1 MU là có kiểu lạ kỳ như thế có dame thì mới có phảm dame chứ k tự phản dame đc nhé)
    (2) lên fix lại skill buff phảm dame của sun cho hợp lý ( tính cả đồ +buff sum chỉ max khoảng 50% là hợp lý nhất) chứ như hiện tại sv zues bây giờ buf sum vào+đồ có phảm dame lại trên 80% sợ còn 100% ấy chứ đông vào dk buff sum cái đã hụt cả cây SD rồi dame tiếp chết luôn thế thì theo mấy bắc ADM chơi bời gì ở đây

ý kiến này đc rất nhiều ae đề nghị lên rất nhiều nhưng k đc 1 mod hay ADM nào nói hay trả lời cho thích đáng 1 câu nào . nếu cảm thấy không fixx đc bảo lên 1 câu đi ( đưng bh có kiểu game t làm ra chúng m chơi nao thì chơi k đc thì nghi) sv cũ rồi nhưng vẫn con nhiều người tâm huyết lắm
    Làm việc thì phải có trách nhiệm với công việc đừng bao giờ em tưởng

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Mình đã chuyển sang bên kĩ thuật kiểm tra và trực tiếp test về vấn đề này.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    upppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Mình đã chuyển sang bên kĩ thuật kiểm tra và trực tiếp test về vấn đề này.
    mọng sơm có 1 câu trả lời thích đáng

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Test cái gì? xem bảng Master đi có mục Vengeance + 20 điểm MT vào sẻ phản đam 21%, kì lạ gì nữa, bó tay các thánh
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi suri2014 Xem bài viết
    Test cái gì? xem bảng Master đi có mục Vengeance + 20 điểm MT vào sẻ phản đam 21%, kì lạ gì nữa, bó tay các thánh
    bác chỉ cho e xem với 500 ảnh luôn đi e tìm mãi chả thấy

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    upppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    0
    up đã 2 ngày trôi qua k có 1 câu trả lời nào tư ADM

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    daica31887's Avatar
    Like
    36
    Được Like 23 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi Alt F4 Xem bài viết
    (1)Hiện tại sv Zues không biết là lỗi hay là ADM fix mà tư 1 tháng nay
    Hiên tương buff phảm dame của sum lỗi trên toàn thể các class cụ thể như sau
    ( khi tham gia PK chỉ cần có buff phảm dame là chỉ cần dùng skill vào 1 2 cái là tự phản dame mà phảm lương máu rất lớn khiến các class như rf bị ảnh hưởng) trước là chỉ có mình ĐK giờ tất cả đều bị tình trạng trên
    không biết do lỗi hay là ADM fixx nếu phi thì cũng lên bỏ vì (k có 1 MU là có kiểu lạ kỳ như thế có dame thì mới có phảm dame chứ k tự phản dame đc nhé)
    (2) lên fix lại skill buff phảm dame của sun cho hợp lý ( tính cả đồ +buff sum chỉ max khoảng 50% là hợp lý nhất) chứ như hiện tại sv zues bây giờ buf sum vào+đồ có phảm dame lại trên 80% sợ còn 100% ấy chứ đông vào dk buff sum cái đã hụt cả cây SD rồi dame tiếp chết luôn thế thì theo mấy bắc ADM chơi bời gì ở đây

ý kiến này đc rất nhiều ae đề nghị lên rất nhiều nhưng k đc 1 mod hay ADM nào nói hay trả lời cho thích đáng 1 câu nào . nếu cảm thấy không fixx đc bảo lên 1 câu đi ( đưng bh có kiểu game t làm ra chúng m chơi nao thì chơi k đc thì nghi) sv cũ rồi nhưng vẫn con nhiều người tâm huyết lắm
    Làm việc thì phải có trách nhiệm với công việc đừng bao giờ em tưởng
    vậy fjxx như thế nào nhỉ?
    bỏ tự xdame thì DK bất con mẹ nó tử rồi!

DK chiến 300k máu buff sum set 45 thì ai đánh

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối