Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 25
    Senior Member badbadboy's Avatar
    Like
    12
    Được Like 27 lần trong 21 bài

Lỗi gia cường của đồ +14, +15.

Những đồ +14, +15 bây giờ khi đập đá tinh luyện vào thì max chỉ có 7% gst không còn được LỖI 0% gst như trước, admin xem xét đổi dòng 0% LỖI ấy thành 7%, hoặc để anh em tiếp tục sửa dụng cái LỖI 0% ấy cho công bằng.

Banned
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Cả tầm xa cho rf nữa...DK đã có 5% roi thi adm fix lại tầm xa 7 cho rf di...ko can rf phai dame to đâu cần tầm xa thoi...adm can bang cho hạp lý là đc mà

Game Master hanoi-Ocean's Avatar
    Like
    23
    Được Like 54 lần trong 51 bài
    Cám ơn bạn đã thông báo. Đội ngũ kĩ thuật sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục. Chúng tôi đang từng bước khắc phục trong những đợt update sao cho cân bằng nhất có thể. Mong các bạn thông cảm và cho chúng tôi thời gian để khắc phục.
    Thân !

Like
    12
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã thông báo. Đội ngũ kĩ thuật sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục. Chúng tôi đang từng bước khắc phục trong những đợt update sao cho cân bằng nhất có thể. Mong các bạn thông cảm và cho chúng tôi thời gian để khắc phục.
    Thân !
    Khi nào update tiếp hả mod?

Like
    23
    Trích Được post bởi badbadboy Xem bài viết
    Khi nào update tiếp hả mod?
    Chúng tôi vẫn đang tiếp nhận các ý kiến của các bạn và tổng hợp lại những ý kiến góp ý hợp lý để tiến hành fix trong đợt update tiếp theo. Khi chúng tôi tổng hợp đủ các thiếu sót quan trọng và fix được là sẽ tiến hành update ngay bạn nhé.

Like
    12
    Trích Được post bởi hanoi-Ocean Xem bài viết
    Chúng tôi vẫn đang tiếp nhận các ý kiến của các bạn và tổng hợp lại những ý kiến góp ý hợp lý để tiến hành fix trong đợt update tiếp theo. Khi chúng tôi tổng hợp đủ các thiếu sót quan trọng và fix được là sẽ tiến hành update ngay bạn nhé.
    Câu trả lời này đồng nghĩa với việc chúng tôi vẫn phải chịu sự bất công trong 1 khoảng thời gian không thể xác định được hả mod?

Like
    23
    Câu trả lời này đồng nghĩa với việc chúng tôi vẫn phải chịu sự bất công trong 1 khoảng thời gian không thể xác định được hả mod?
    Việc gì cũng cần thời gian để khắc phục mà bạn. Không có gì là hoàn hảo 100% cả. Chúng tôi vẫn đang cố gắng hết sức tìm cách để khắc phục những lỗi còn tồn đọng nhằm đem lại sân chơi tốt nhất cho các bạn. Chúng tôi cũng muốn làm nhanh để các bạn có thể thoải mái khi chơi game. Mong các bạn thông cảm và cho chúng tôi thời gian để khắc phục.
    Thân !

Senior Member suri2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 20 lần trong 13 bài
    mình củng ức chế cái lỗi GC 0 này xảy ra từ khi update đến giờ, chắc sửa khó lắm, yên tâm đi! mu-hanoi.net nói là làm mà không tào lao đâu bạn
    Có lúc chúng ta muốn thầm hỏi mình, chúng ta đang đeo đuổi cái gì? Chúng ta sống vì cái gì?

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi suri2014 Xem bài viết
    mình củng ức chế cái lỗi GC 0 này xảy ra từ khi update đến giờ, chắc sửa khó lắm, yên tâm đi! mu-hanoi.net nói là làm mà không tào lao đâu bạn
    Tất Cả ANh EM SV Sức Mạnh Đang Chờ 1 Sự Công Bằng Về Gia Cường ..

Senior Member mrtung9x's Avatar
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Cả tầm xa cho rf nữa...DK đã có 5% rồi thì adm fix lại tầm xa 7 cho rf đi...ko cần rf phải dame tớ đâu cần tầm xa thôi...adm cân bằng cho hạp lý là đc mà
    5% được sửa .các bác lại được RF máu rồi .tầm xa gì nữa
    a/e MG chúng tôi thì có cái gì .khóc còn không được đây .phế vật rồi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối