Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 47
    Senior Member cậu còi's Avatar
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài

- đôi lời gửi BQT , ADM , MOD nhân dịp 2/9 ^^!

- cái thứ nhất e xin gửi lời chúc sức khoẻ đến các a BQT , ADM , MOD nói riêng và toàn thể ae Hades nói chung !
    - e xin vào vấn đề chính luôn nhé ^^!
    - sắp tới là dịp 2-9 , e mong các a ADM , MOD , các cán bộ cấp trên . ân xá cho các acc đã hơi quá lời với các a và những acc các a đã blog vì tội lừa đảo , hach , để mọi người có thể tiếp tục với niềm đam mê của mình , để MU của các a ngày càng phát triển , đông người chơi hơn . e xin dừng bút tại đây ! thân
    - P/s : TongGiang , 1 lần nữa e xin lỗi toàn thể các cán bộ cấp trên nói riêng và toàn thể ae sv HD nói chung , vì bạn e đã trót lừa đảo trong MU rồi delete acc của ngta , e thay mặt xin lỗi toàn thể các ae và mong ADM , MOD , BQT có thể thả acc (TongGiang) của e để e tiếp tục niềm đam mê của mình ! e xin chân thành cảm ơn !
    - ae đi qua xin ( . ) ( Up ) đỡ trôi bài . tks !

Banned
    Like
    2
    Trích Được post bởi NoPainNoGain264 Xem bài viết
    Hình phạt họ phải chịu là cái giá cho hành động phạm luật của họ, đời có vay có trả, rất công bằng. Nếu bây giờ Admin thả acc bị block thì thử hỏi có công bằng với những người bị lừa đảo, bị hack nick, delete nhân vật không? Họ sẽ nghĩ sao khi cái thằng hack sau vài tháng lại được nhởn nhơ vào game chơi tiếp như không có chuyện gì xảy ra, trong khi tố cáo được nó thì phải lôi đủ bằng chứng các kiểu. Đề ra luật thì phải giữ luật cho nghiêm, để những member từ sân chơi khác sang họ còn đánh giá.
    1 VOTE KHÔNG THẢ NICK NHỮNG THẰNG HACK! GIỮ SẠCH SÂN CHƠI CHO NHỮNG NGƯỜI TỬ TẾ!
    Hack thì ko phải mat tiền mua bản hack à mày...có ai cho ko đâu...choi game de vui vẻ mày ảo tưởng à

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Hình phạt họ phải chịu là cái giá cho hành động phạm luật của họ, đời có vay có trả, rất công bằng. Nếu bây giờ Admin thả acc bị block thì thử hỏi có công bằng với những người bị lừa đảo, bị hack nick, delete nhân vật không? Họ sẽ nghĩ sao khi cái thằng hack sau vài tháng lại được nhởn nhơ vào game chơi tiếp như không có chuyện gì xảy ra, trong khi tố cáo được nó thì phải lôi đủ bằng chứng các kiểu. Đề ra luật thì phải giữ luật cho nghiêm, để những member từ sân chơi khác sang họ còn đánh giá.
    1 VOTE KHÔNG THẢ NICK NHỮNG THẰNG HACK! GIỮ SẠCH SÂN CHƠI CHO NHỮNG NGƯỜI TỬ TẾ!
    100 Thằng Viết Bình Luận Này Đến 99 Thằng Hách.. Còn Ở đây Là Topick Người Ta xin ADMIN. Được Hay Không Thỳ Do ADMIN.Đấy Là Về Phần Bạn Viết. Thế Còn Những Người Bức Xúc Vì Lỗi GC 0%. Có Những Lời Lẽ Không Đúng. THeo Bạn Thỳ Như THế Nào ??? Bạn Nói Kiểu Như Bạn Là Người Chơi Game Rất Lâu. Nhưng Cái Cách Suy Nghĩ Của Bạn Thật Là Ấu Trĩ .. Bạn Muốn MU Của Chúng Ta Đông Vui Hay Thích 1 Mình Bạn 1 Sân Chơi .. Ai Cũng Có Cái Cách Của Người Ta Chơi .. Người Ta Hối Hận Xin Quay Lại. Bạn Là 1 Con Người Việt Nam .. Bạn Hiểu Người Việt Nam Như Thế Nào Rồi CHứ Chắc Mình Cũng Không Nói ..Nếu Bạn Đủ Trưởng Thành Sẽ Hiểu .. Còn Sửu Nhi Thỳ Đừng Vào Nói Linh Tinh

4. Các thành viên đã Like Thevu cho bài viết này:

cậu còi (23-08-2016)

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi VTVGT Xem bài viết
    Hack thì ko phải mat tiền mua bản hack à mày...có ai cho ko đâu...choi game de vui vẻ mày ảo tưởng à
    Và đây là lý do xin ân xá đấy hả.... Game có hack thì chỉ thằng hack vui chứ thằng chơi tử tế đéo vui. OK!

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi Thevu Xem bài viết
    100 Thằng Viết Bình Luận Này Đến 99 Thằng Hách.. Còn Ở đây Là Topick Người Ta xin ADMIN. Được Hay Không Thỳ Do ADMIN.Đấy Là Về Phần Bạn Viết. Thế Còn Những Người Bức Xúc Vì Lỗi GC 0%. Có Những Lời Lẽ Không Đúng. THeo Bạn Thỳ Như THế Nào ??? Bạn Nói Kiểu Như Bạn Là Người Chơi Game Rất Lâu. Nhưng Cái Cách Suy Nghĩ Của Bạn Thật Là Ấu Trĩ .. Bạn Muốn MU Của Chúng Ta Đông Vui Hay Thích 1 Mình Bạn 1 Sân Chơi .. Ai Cũng Có Cái Cách Của Người Ta Chơi .. Người Ta Hối Hận Xin Quay Lại. Bạn Là 1 Con Người Việt Nam .. Bạn Hiểu Người Việt Nam Như Thế Nào Rồi CHứ Chắc Mình Cũng Không Nói ..Nếu Bạn Đủ Trưởng Thành Sẽ Hiểu .. Còn Sửu Nhi Thỳ Đừng Vào Nói Linh Tinh
    - Ôi giời! Thế mày nghĩ tao rơi vào 99 thằng hack hay 1 thằng còn lại? Thống kê ở đâu ra thế? Tự nghĩ ra à? Ai ở đây là người ấu trĩ, nói linh tinh !!!? Đừng có quy chụp, hay mày lại sắp lập topic nghi vấn hack với bằng chứng 99%
    - T ko nói gì đến những người gặp lỗi gia cường 0% nhé, chỉ hack thôi.
    - "Người Việt Nam" là 1 từ rất rộng nhé, không ai ở đây đủ tư cách đại diện đâu mà nói "hiểu người Việt Nam như thế nào rồi..." Và cái topic này để thẻ [Các vấn đề chung] nhé, nên t vào comment cũng chả có vấn đề gì hết.

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Nhân dịp 2-9 chúng tôi sẽ xem xét các trường hợp vi phạm nặng hoặc nhẹ và sẽ lập 1 box ân xá , các bạn theo dõi trên box thông báo nhé
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

Like
    5
    Trích Được post bởi Đao phủ Xem bài viết
    Nhân dịp 2-9 chúng tôi sẽ xem xét các trường hợp vi phạm nặng hoặc nhẹ và sẽ lập 1 box ân xá , các bạn theo dõi trên box thông báo nhé
    - vâng cảm ơn a !

- - - Updated - - -

- kệ ngta đi b chấp nó làm gì

- - - Updated - - -

nói thật với bạn là từ lúc mình chơi MU đéo biết hack là gì cả b à b chưa biết gì thì đừng nói như thế , đừng nhìn bề ngoài mà nhận xét b nhé ^^

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Đúng Là Phong cách NC của 1 thằng Kém Hiểu Biết . Đừng CM linh tinh em ơi.. SỬu Nhi

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    úp 1 ngày mới..........

Member
    Like
    0
    Đúng Là Phong cách NC của 1 thằng Kém Hiểu Biết . Đừng CM linh tinh em ơi.. SỬu Nhi
    Lại quy chụp rồi! Giải thích hộ t kém hiểu biết ở chỗ nào cái. Sẵn luôn cả mấy cái thống kê trên giời của mày nữa. Thêm ít từ ngữ chút đi, ngoài mấy cái từ "linh tinh", "sửu nhi" nói cho có mang tính ra vẻ mình hiểu biết cao thâm thì mày có moi thêm trong não ra từ nào nữa được không?

Like
    5
    Lại quy chụp rồi! Giải thích hộ t kém hiểu biết ở chỗ nào cái. Sẵn luôn cả mấy cái thống kê trên giời của mày nữa. Thêm ít từ ngữ chút đi, ngoài mấy cái từ "linh tinh", "sửu nhi" nói cho có mang tính ra vẻ mình hiểu biết cao thâm thì mày có moi thêm trong não ra từ nào nữa được không?
    nói lại 1 lần nữa là tao đăng để báo cáo với các cấp trên chứ k phải để chửi nhau với m nhé , đừng tỏ vẻ ta đây am hiểu luật đời ? hiểu k

Banned MILEUOT's Avatar
    Like
    0
    Được Like 16 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi cậu còi Xem bài viết
    - cái thứ nhất e xin gửi lời chúc sức khoẻ đến các a BQT , ADM , MOD nói riêng và toàn thể ae Hades nói chung !
    - e xin vào vấn đề chính luôn nhé ^^!
    - sắp tới là dịp 2-9 , e mong các a ADM , MOD , các cán bộ cấp trên . ân xá cho các acc đã hơi quá lời với các a và những acc các a đã blog vì tội lừa đảo , hach , để mọi người có thể tiếp tục với niềm đam mê của mình , để MU của các a ngày càng phát triển , đông người chơi hơn . e xin dừng bút tại đây ! thân
    - P/s : TongGiang , 1 lần nữa e xin lỗi toàn thể các cán bộ cấp trên nói riêng và toàn thể ae sv HD nói chung , vì bạn e đã trót lừa đảo trong MU rồi delete acc của ngta , e thay mặt xin lỗi toàn thể các ae và mong ADM , MOD , BQT có thể thả acc (TongGiang) của e để e tiếp tục niềm đam mê của mình ! e xin chân thành cảm ơn !
    - ae đi qua xin ( . ) ( Up ) đỡ trôi bài . tks !
    Theo Minh ADM ko nen tha nhung nguoi Hack va lua dao . Tha ra rui lai Hack va lua dao lam cho Mu ngay cang vang them . Doi voi nhung thanh phan nay fai Bloc vinh vien ko cho ve Dat lien dc