Kết quả 1 tới 10 của 11

Threaded View

Senior Member
    Guild KingPK
    nhoang's Avatar
    Like
    12
    Được Like 37 lần trong 26 bài

Thân Gửi Các Thành Phần Có Tiền K Biết Dùng :))) ( Phá Game )

Thay vì bỏ tiền vào 1 trò chơi lành mạnh thì có 1 số THÀNH PHẦN lại tham gia và bỏ tiền vào 1 thế Lực Đen ( Hack )
    Vì sao ???? :
    Đơn giản do bản thân yếu đuối k tự tin vào chính mình nên mới dùg 1 tý CÔNG NGỆ để hơn thua với người khác ...
    Nói trắng trợn ra là dùng HACK để thể hiện trình PK PRO của các THÁNH .
    Nge nói có bản HACK PRO gì gì mà tận 16 triệu VND / 1 năm . Không hiểu các thánh sngi kiểu gì mà Mua cái bản HACK VIP PRO gì đó . thay vì như thế bỏ hẳn 16 triệu đó vào game nhiều khi lại đc TRỌNG hơn bạn à .
    Nói các bạn k bỏ tiền chơi game k đúng , mà là các bạn bỏ tiền vào 1 thế lực ĐEN để chơi game cho PRO hơn .
    Nói thẳng ra là mấy thằng phá game đó ^^ .
    như mình đó giờ chơi game hầu như chưa bao giờ đụng đến hack bug các kiểu .
    mình PK cực gà , nói trắng ra là gà cực gà , nhưng cách khắc phục trình PK gà cực gà của mình khác mấy bạn
    Thay vì bỏ 16 tr mua HACK để trội hơn ng , mình lại bỏ vào game 1 ít và 1 ít khác bỏ vào đam mê riêng của mình . sắm hẳn 1 máy mạnh hơn , để delay tốt nhất có thể hahaaa có vậy nhiều khi PK pro hơn các bạn Hack à ^^

nói chứ khoe của chút thôi há há

2. 6 thành viên Like nhoang cho bài viết này:

--- Mako --- (14-07-2016), DuyBéo (16-07-2016), gmhanoi-Ocean (15-07-2016), SanMU (14-07-2016), gmSương Đêm (14-07-2016), adminTổng Cục Trưởng (14-07-2016)