Kết quả 1 tới 10 của 20

Threaded View

Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài

Góp ý BQT MU-Hanoi.Net về Server Mới này

Góp Ý Admin ....
    Phần Thưởng Khi Treo Các Sự Kiện quảng bá cho MU-HaNoi.Net Lên để phần thường là ( 1 là nhận gifcode , 2 là 10k gcen ) như các server cũ trước , Để AE ko có tiền nạp thẻ sẽ cố gắng quảng bá cho mu-hanoi.net để đc lại được phần thưởng trong game là Gcen để mua bùa Gấu vvvv Như vậy AE sẽ thích thú và quảng cáo cho Admin nhiều hơn ( thu lại sẽ được nhiều men hơn ). Chứ Admin để phần thưởng là Vcen+ chỉ để Reset thì hơi hút máu quá , ko đáng công sức quảng bá cho mu
    - Về Zen thì mong admin tăng tỉ lệ drop zen nhiều hơn chút , để các bạn học sinh sv ... k có tiền còn có thể dùng zen rs thường , chứ như hiện tại tỉ lệ zen ít quá , toàn phải mua zen trên webshop hoặc mua qua người chơi thế thì cũng hút máu quá @@
    - Về vấn đề RS Víp Thì Adm lên giảm tiền về lại như các server cũ như sức mạnh trước là vừa
    - Về vấn đề ủy thác , mong admin để lại ủy thác treo máy vẫn lên điểm ủy thác chứ ko phải điểm PP+ như trước
    GAME MU-HANOI.NET DÀNH CHO TẤT CẢ MỌI LỨA TUỔI CHỨ KO DÀNH RIÊNG CHO ĐẠI GIA CHƠI GAME , Admin vẫn hút máu như các server trước thì em nghĩ cho dù ra server nữa ra mãi cũng chỉ có men tâm huyết và đại gia của mu-hanoi.net chơi thôi , còn học sinh , sinh viên như chúng em ko có tiền để chơi
    --- Em mong muốn Server Mới này sẽ có 1 sân chơi công bằng , giầu nghèo vẫn chơi đc , em biết rằng nếu ko có tiền nạp thẻ sẽ không đủ kinh phí để duy trì game , nhưng đổi lại vẫn còn nhiều người có điều kiện hơn học sinh sv ... nạp thẻ để duy trì game cho adm ...
    --- Đây chỉ là lời góp ý của em thôi ạ , còn về bên BQT MU-HaNoi.Net quyết định ra sao thì là do các anh ạ ... vì sân chơi là do các a tạo ra , còn bọn em chỉ là menber chơi game của các anh , và góp ý cho các a để có đúng nghĩa 1 sân chơi công bằng thôi ạ
    ----

2. 4 thành viên Like Mr.Hùng cho bài viết này:

kinhnkung1 (22-05-2016), NhamNhi (24-05-2016), phannhat95 (23-05-2016), adminTổng Cục Trưởng (23-05-2016)