Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 39
    Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài

Tố cáo Nhân vật lronMans sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp

nghi vấn ở phút 1 và 1.17s
    1 hít đie DK mặc sét 5%
    eff ko có dame vì nếu dame sẽ hiện dame pãn hồi
    thời gian quay karion 21h19p 25/3/2016
    Last edited by SBH04; 26-03-2016 at 09:27 AM.

Senior Member tocbacviai's Avatar
    Like
    16
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    đệt dw set 4 290% mns one xích ra đi trong ngỡ ngàng
    quá đắng ) block thì del hết đồ các thứ tránh tình trạng tuồn đồ trước còn cái sác khô, không đủ tính răn đe.

Senior Member huybote3's Avatar
    Like
    22
    Được Like 25 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi Dap1Phat Xem bài viết
    thứ 1 : chơi máu lore kìa
    thứ 2 : EF nó nã còn chết còn kiện cáo gì nữa
    thứ 3 : DL IronManS có BUFF + MNS
    thứ 4 : bạn k BUFF bị 1 hít chết cũng đúng
    niếu bạn chơi máu Shop đảm bảo với bạn nó đánh bạn khó chết

- - - Updated - - -

mình cầm DK máu chấp EFF Top có bù hoặc DL có BUF nã còn k chết
    niếu bạn k tinh cho bạn test thử với mình
    xem cho kĩ đi bạn à....ef ko có dame nhé...nếu đã đame thì hiện dame pãn hồi rùi....đọc và xem cho kĩ dùm với

Like
    16
    dã chết chúng nó trên hang nhện 1 lúc sau các anh hùng đổ bộ lên vs tốc độ và lực chiến tăng kinh hồn

Senior Member linhtinh1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    cài then lronMans này hack từ đầu sv đến giờ thế mà giờ mới có clip tố cáo ak ADM k kiểm tra kĩ thèn này SV khó mà bền>>>>>>>>t PK vs no xướt ngày ngã ngựa rồi còn ẳng 1xich mình chết ))

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi tocbacviai Xem bài viết
    đệt dw set 4 290% mns one xích ra đi trong ngỡ ngàng
    quá đắng ) block thì del hết đồ các thứ tránh tình trạng tuồn đồ trước còn cái sác khô, không đủ tính răn đe.
    Bạn ns dw bạn k hack đi , hay lại xin thề từ nào h k dùng hack , chẳng qua tôi k thick quay thôi , chứ nhìn đồ bạn bị ban giết la thay nhuc lắm ,vs lại tôi k bjo co cai tính tuồn đó nhé , choi vui thôi qtrong j đồ , bo it tiên ra sam set ms ngon hon k

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi linhtinh1 Xem bài viết
    cài then lronMans này hack từ đầu sv đến giờ thế mà giờ mới có clip tố cáo ak ADM k kiểm tra kĩ thèn này SV khó mà bền>>>>>>>>t PK vs no xướt ngày ngã ngựa rồi còn ẳng 1xich mình chết ))
    Đẳng cấp nó phải vậy bạn à ! Chịu khó cào thẻ mua vcent nhiều vào đầu tư dàn buff nựa sẽ dc nhu ý

Like
    16
    [QUOTE=Kenzen37;1348890]Bạn ns dw bạn k hack đi , hay lại xin thề từ nào h k dùng hack , chẳng qua tôi k thick quay thôi , chứ nhìn đồ bạn bị ban giết la thay nhuc lắm ,vs lại tôi k bjo co cai tính tuồn đó nhé , choi vui thôi qtrong j đồ , bo it tiên ra sam set ms ngon hon k

- - - Updated - - -
    ko p? tự hào gì nhưng riêng hack tbva chưa bao giờ xài nói cho bạn hiểu, hack thì rẻ thôi nhưng dùng để làm gì để thiên hạ ng ta chửi thì tốt nhất no never. tôi chả biết bạn bảo tôi hack hủng cái gì ) tôi chơi game chưa 1 lần biết xài mấy cái của nợ đấy. ko tin thì bạn cứ quay clip cứ ? bất kỳ ai. cây ngay ko sợ chết đứng
    tôi chơi game để giải trí vs ae chứ cũng chả p? chạy đua theo ai hết tôi là tôi tôi chả p? bắt chiếc theo bố con thằng nào nói nhanh cho nó vuông. ko đầu tư mấy ko có đồ. oke nhưng cũng khối ng đầu tư đồ đạc các kiểu p? khổ vs tôi đấy
    ăn nhau ko p? cách tiêu tiền. mà ở kinh nghiệm. tiền tôi éo thiếu nhưng đầu tư như thế nào cho nó đúng, cho nó sứng đáng vs công sức mình kiếm ra nó. chứ ko p? cứ nạp như tê tê hoặc là cứ ngửa tay ra xin hay là đục tủ đục két gia đình ăn chơi vô tội vạ là éo bh có.
    game là giải trí chứ ko p? là cái lò nướng $ khẳng định á, ở đây chả có cái gì mà để khẳng định bản thân cả. Tỉnh lại đi )

Banned Kenzen37's Avatar
    Like
    4
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    [QUOTE=tocbacviai;1348892]
    Trích Được post bởi Kenzen37 Xem bài viết
    Bạn ns dw bạn k hack đi , hay lại xin thề từ nào h k dùng hack , chẳng qua tôi k thick quay thôi , chứ nhìn đồ bạn bị ban giết la thay nhuc lắm ,vs lại tôi k bjo co cai tính tuồn đó nhé , choi vui thôi qtrong j đồ , bo it tiên ra sam set ms ngon hon k

- - - Updated - - -
    ko p? tự hào gì nhưng riêng hack tbva chưa bao giờ xài nói cho bạn hiểu, hack thì rẻ thôi nhưng dùng để làm gì để thiên hạ ng ta chửi thì tốt nhất no never. tôi chả biết bạn bảo tôi hack hủng cái gì ) tôi chơi game chưa 1 lần biết xài mấy cái của nợ đấy. ko tin thì bạn cứ quay clip cứ ? bất kỳ ai. cây ngay ko sợ chết đứng
    tôi chơi game để giải trí vs ae chứ cũng chả p? chạy đua theo ai hết tôi là tôi tôi chả p? bắt chiếc theo bố con thằng nào nói nhanh cho nó vuông. ko đầu tư mấy ko có đồ. oke nhưng cũng khối ng đầu tư đồ đạc các kiểu p? khổ vs tôi đấy
    ăn nhau ko p? cách tiêu tiền. mà ở kinh nghiệm. tiền tôi éo thiếu nhưng đầu tư như thế nào cho nó đúng, cho nó sứng đáng vs công sức mình kiếm ra nó. chứ ko p? cứ nạp như tê tê hoặc là cứ ngửa tay ra xin hay là đục tủ đục két gia đình ăn chơi vô tội vạ là éo bh có.
    game là giải trí chứ ko p? là cái lò nướng $ khẳng định á, ở đây chả có cái gì mà để khẳng định bản thân cả. Tỉnh lại đi )
    ôi thôi vao pk tiêp đê

Like
    16
    [QUOTE=Kenzen37;1348893]
    Trích Được post bởi tocbacviai Xem bài viết

ôi thôi vao pk tiêp đê
    máy đang có vấn đề . từ lúc update dis lag liên tục. đang nhiều việc chưa bê đi chỉnh đc , tối gọi thợ nó lên làm việc mới đi băm bổ đc

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Hack ko bao giờ hết.........Wzen tạo hack....cho những nguòi khác mua để sài......fix sao đuọc......^^.........

Junior Member SomeHan's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi SBH02 Xem bài viết
    mời chủ topic người có liên quan trong clip pm yahoo hanoi_sbh02 để hẹn time test trực tiếp
    8h tối nay test nhé. có gì mail HanS0me