Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 36
    LĐTC Guild 1stVipTN
    Like
    4
    Được Like 53 lần trong 41 bài

vấn đề sv mới ae quan tâm , anh hòa vào xem giải quyết đc cho ae thì tốt

ngoài các vấn đề mn đã nêu ra nhiều còn thêm 1 vấn đề nữa là giá trị của ngọc B,S, quá cao với giá trị đồ đạc trong game , mà thay đổi này chỉ thay đổi 1-2 sv mới gần đây, ae game thủ cũng kêu ca nhiều, như sv zezus đến khi có sv mới ra rồi mà dồ đạc vẫn cùi bắp có người mặc đồ +6,7,8 >>>>>>>>>>>>>mong muốn của ae sv mới có thể giảm giá ngọc B,S để nâng giá trị đồ đạc trong game lên chút phù hợp với thực tế , mà mn có thể ăn mặc đẹp hơn, còn dám chơi đạp đồ 13 nữa

Cộng Tác Viên
    Like
    27
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Ghét Lũ Óc Chó Xem bài viết
    Đồ exl giảm kiểu gì khi mà bc còn box 1 và còn cả summer time, còn 2 cái này thì đồ exl ko lucky chỉ có vứt
    như TCT đã nói bên tp kia thỳ sv poseidon sẽ thay phần thưởng bc là chaos bạn nhé

Member imLee's Avatar
    Like
    0
    Được Like 9 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Ngọc B S trong webshop chính là BQT muốn định giá mức ngọc để đẩy giá trị của ngọc lên. Với giá như vậy không phải ai cũng mua được vì vậy không thể nói là nó làm cho mất giá.
    tăng giá B S lên cũng được

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    sv này 10 người chơi thì sẽ có 8 người cày tiền kiếm ngọc cho 2 người còn lại ,game này nên cho lên cấp vip nữa mới zui^

Banned askimo1992's Avatar
    Địa điểm
    hà nội
    Like
    57
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    còn vấn đề đua tôp dc sét event thì adm tính thế nào nhỉ. liệu có nên tặng sét k

Member imLee's Avatar
    Like
    0
    Được Like 9 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi askimo1992 Xem bài viết
    còn vấn đề đua tôp dc sét event thì adm tính thế nào nhỉ. liệu có nên tặng sét k
    không biết theo adm thế nào chứ theo em thì không nên tặng set event,chỉ nên tặng vũ khí + ring + pen + lông vũ hay B S + gcoin
    đồ thì săn boss kiếm đủ một set mới thấy nó có giá trị.

Banned
    Like
    28
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Ngọc B S trong webshop chính là BQT muốn định giá mức ngọc để đẩy giá trị của ngọc lên. Với giá như vậy không phải ai cũng mua được vì vậy không thể nói là nó làm cho mất giá.
    Ngọc trong WS ok để giữ giá..?
    vậy BS sẽ kiếm ra ở đâu trong game..?
    Thỏ ngọc: mỗi lần sự kiện rớt đc ra 2-3 viên liệu có đủ chia cho 1 team gồm 5-6 người ko,solo thì chắc đừng bao giờ nghĩ tới..?
    Rồng Đất: trước còn hy vọng nhất đc 1 vài viên B sau 2h ngồi há mồm. giờ lại ko có ..?
    Sự Kiện Blood+Devil: thì thôi rồi chẳng muốn nói làm gì. Di 10ve Blood có khi may thì đc 1-2. Nếu ko muốn nói là đeo đc viên nào ..?
    Gaion là 1 sự kiện hên xui chứ ko có số lượng nhất định,mà phần xui luôn luôn thuộc về game thủ, phận hèn chắc chắn thuộc nhà sản xuất với 1 triết lý vô cùng hợp thức hóa" Để Sver ko bị loãng vân vân và vân vân" cuối cùng thì cũng 3 tháng sau lại chuẩn bị " Đua Top tập 2"
    Điều đáng nói ở đây trước lời chú giải+Đồng Xu May Mắn(DXMM) còn nhặt đc .ở sver Zus tỉ lệ rơi vô cùng thấp (co con hon ko). Con ĐXMM thì ko rồi luôn. (chỉ rơi trong Blood+Devil mới đau )

BQT xem lại cách nào sao cho hợp lý,đừng quá ỷ lại vào WS.
    Chúng tôi cần 1 sver chơi lâu dài chứ ko cần 1 sver chỉ chơi 3-5 tháng lại chuẩn bị đua top

8. Các thành viên đã Like ShopRac cho bài viết này:

nuhoang (03-03-2016)

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Máy chủ Poiseidon sẽ được giảm tỉ lệ drop đồ Exc nên đồ exc sẽ có giá trị cao hơn so với các sv trước. B và S như Zeus tôi thấy là cũng tạm ổn về giá cả thị trường. Nếu ai cũng đồ long lanh như bạn nói thì 1 set + 9 chẳng còn ý nghĩa gì nữa.
    life anh phát ^^

Banned askimo1992's Avatar
    Địa điểm
    hà nội
    Like
    57
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi imLee Xem bài viết
    không biết theo adm thế nào chứ theo em thì không nên tặng set event,chỉ nên tặng vũ khí + ring + pen + lông vũ hay B S + gcoin
    đồ thì săn boss kiếm đủ một set mới thấy nó có giá trị.
    theo m thì tặng sét 1 op cũng được, thêm B,S or điểm PCP cho các game thủ top 1, đua tốp tháng thì tặng B,S PCP, Gcen+ ý

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Sv Zeus mình train từ đều sv tới sv tàn chưa bao giờ nhặt đc viên B S nào có lẻ do mình nhọ.

Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi ShopRac Xem bài viết
    Ngọc trong WS ok để giữ giá..?
    vậy BS sẽ kiếm ra ở đâu trong game..?
    Thỏ ngọc: mỗi lần sự kiện rớt đc ra 2-3 viên liệu có đủ chia cho 1 team gồm 5-6 người ko,solo thì chắc đừng bao giờ nghĩ tới..?
    Rồng Đất: trước còn hy vọng nhất đc 1 vài viên B sau 2h ngồi há mồm. giờ lại ko có ..?
    Sự Kiện Blood+Devil: thì thôi rồi chẳng muốn nói làm gì. Di 10ve Blood có khi may thì đc 1-2. Nếu ko muốn nói là đeo đc viên nào ..?
    Gaion là 1 sự kiện hên xui chứ ko có số lượng nhất định,mà phần xui luôn luôn thuộc về game thủ, phận hèn chắc chắn thuộc nhà sản xuất với 1 triết lý vô cùng hợp thức hóa" Để Sver ko bị loãng vân vân và vân vân" cuối cùng thì cũng 3 tháng sau lại chuẩn bị " Đua Top tập 2"
    Điều đáng nói ở đây trước lời chú giải+Đồng Xu May Mắn(DXMM) còn nhặt đc .ở sver Zus tỉ lệ rơi vô cùng thấp (co con hon ko). Con ĐXMM thì ko rồi luôn. (chỉ rơi trong Blood+Devil mới đau )

BQT xem lại cách nào sao cho hợp lý,đừng quá ỷ lại vào WS.
    Chúng tôi cần 1 sver chơi lâu dài chứ ko cần 1 sver chỉ chơi 3-5 tháng lại chuẩn bị đua top
    1 Life cho bác. Chuẩn không cần chỉnh