Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 66
    Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài

Mời Admin Tổng Cục Trưởng Giải Thích Hộ Em Ạ

Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé

Mong Anh Hòa Và Đội NGũ BQT Cố Gắng Kiếm Ngay 1 anti thật sự là tốt về phục vụ các game thủ ạ
    Last edited by MrHieuBeo; 26-01-2016 at 05:55 PM.

2. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

Mr.Hùng (26-01-2016)

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Vẫn là Hack vấn đề muôn thuở. Cũng vì Hack mà các SV MUHN Ko có sv nào. Náo nhiệt quá 4 tháng.

Like
    364
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    Hiều ah
    giờ còn mấy ai đâu . bản thân hiếu cùng dùng hack mà
    sao cứ phải thế này nhỉ . có cần thiết phải như thế này không
    tất cả mn ở đây ai chơi game tầm này ai cũng biết nhau rồi mà . hãy làm thế nào để dù đối địch hay như nào đi nữa để mai mốt nghỉ game ae vẫn còn nhớ đến và tôn trọng nhau
    đừng làm quá hiếu ah . lớn rồi còn bé đâu . có gd rồi . cv ổn định rồi . lên ta lên học cách chấp nhận và tha thứ . đừng dồn ép ai quá khi mình cũng từng như vậy
    anh nói đúng e có hack nhưng đúng 1 nửa vì sao vì từ 2 sv gần đây e ko chơi hack nữa

hứa danh dự 1 thằng đàn ông với anh từ 2 sv gần đây e bỏ Hack vì chơi rất hại máy tính

và mong muốn có 1 anti hack thật sự tốt để có những AEHN Killer WL HD và rất nhiều Guil tên tuổi khác quay về mu-hanoi.net vì 1 lòng đam mê anh ak

mong là sv anti hack nó khác 1 cách rõ ràng và lúc đó chúng ta chơi = thực lực ko có công nghệ và mong muốn của em a e lên quay video trong lúc anti hack còn ko có tác dụng để tránh bị người khác dùng hack pk chết chửi này kia

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    anh nói đúng e có hack nhưng đúng 1 nửa vì sao vì từ 2 sv gần đây e ko chơi hack nữa

hứa danh dự 1 thằng đàn ông với anh từ 2 sv gần đây e bỏ Hack vì chơi rất hại máy tính

và mong muốn có 1 anti hack thật sự tốt để có những AEHN Killer WL HD và rất nhiều Guil tên tuổi khác quay về mu-hanoi.net vì 1 lòng đam mê anh ak

mong là sv anti hack nó khác 1 cách rõ ràng và lúc đó chúng ta chơi = thực lực ko có công nghệ và mong muốn của em a e lên quay video trong lúc anti hack còn ko có tác dụng để tránh bị người khác dùng hack pk chết chửi này kia
    hack hay không hack
    hiếu cũng biết mờ . vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
    núi cao có núi cao hơn
    dù có anti hack như nào đi nữa nhưng vẫn sẽ có người làm hack đc
    điều đó không bao giờ dừng lại được mà
    vậy sao ta không chơi = thực lực hay cứ sống đúng với bản thân mình
    ai hack ai không hack ai tốt hay ai không tốt ta mặc kệ đi
    ta sống và chơi đúng với bản chất con người mình như vậy không tốt hơn sao
    sao cứ phải họ thế này ta cũng phải như thế
    hãy sống đúng với bản chất con người mình như thế mới vui và sẽ nhận lại đc nhiều hơn là mất hiếu ah
    hẹn hiếu và anh em đối địch vào 1 lân off muhn hay sn ae ta vẫn cười đùa cạch chén với nhau chứ không phải = con mắt thù hằn ghét nhau !

Like
    364
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    hack hay không hack
    hiếu cũng biết mờ . vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
    núi cao có núi cao hơn
    dù có anti hack như nào đi nữa nhưng vẫn sẽ có người làm hack đc
    điều đó không bao giờ dừng lại được mà
    vậy sao ta không chơi = thực lực hay cứ sống đúng với bản thân mình
    ai hack ai không hack ai tốt hay ai không tốt ta mặc kệ đi
    ta sống và chơi đúng với bản chất con người mình như vậy không tốt hơn sao
    sao cứ phải họ thế này ta cũng phải như thế
    hãy sống đúng với bản chất con người mình như thế mới vui và sẽ nhận lại đc nhiều hơn là mất hiếu ah
    hẹn hiếu và anh em đối địch vào 1 lân off muhn hay sn ae ta vẫn cười đùa cạch chén với nhau chứ không phải = con mắt thù hằn ghét nhau !
    có ko biết anh còn nhớ những ngày đầu 1 đi off và nhiều lần sau nữa những công việc cũng nhiều lắm anh mong là có 1 ngày nào đó gần nhất a e Đ Đ có thể gặp nhau 1 lần nhưng nghe chừng có vẻ khó quá anh nhỉ

còn từ chuyện hack hay ko hack e nghĩ cũng lên dừng lại thôi vì mong muốn của e chỉ muốn có 1 anti hay và có ít hack thì em nghĩ sẽ kéo đc nhiều thời gian chơi và sv sẽ nhiều men hơn chứ đi đâu bây giờ đi nữa cứ nghe game có hack là chạy hết trong khi đó 1 game tâm huyết như này e chỉ muốn góp ý BQT có thể có 1 quyết định tốt hơn cho tương lai

còn giờ e đang tập chơi LOL rồi cũng gần như mu hay lắm PK suốt ngày

Banned
    Like
    1
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    dkm tao Hiếu Còi ghê thèn RR hiếu Béo nói tao mắc cười, cái G chung may thi lam dc gi, chỉ biết Tựa vào Ironman hách Bung thôi, chứ tui may chang lam dau buoi gi cả tao nói Hơi thô RR Hiếu Béo Thông cảm nhá

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài

Chơi với A mà còn ko biết chơi hay hơn cả Hack thì chắc là bọ xít ra luôn ấy chứ ...
    P/s: 1 Thần hack thái bình lên tiếng .................

Like
    364
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Chơi với A mà còn ko biết chơi hay hơn cả Hack thì chắc là bọ xít ra luôn ấy chứ ...
    P/s: 1 Thần hack thái bình lên tiếng .................
    từ ngay e bắt đầu quen anh là em đã đẩy xa cái hack ra 1 bên rồi

anh đã làm cho e 1 người tốt

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi MeHoangDe Xem bài viết
    dkm tao Hiếu Còi ghê thèn RR hiếu Béo nói tao mắc cười, cái G chung may thi lam dc gi, chỉ biết Tựa vào Ironman hách Bung thôi, chứ tui may chang lam dau buoi gi cả tao nói Hơi thô RR Hiếu Béo Thông cảm nhá
    Uk thì RR Cùi Bắp rồi Đéo Tính Tiền Các Kiểu Nhận Luôn Còn Cái Ngon Từ Nào Hay Hơn Cái Từ RR Thì Nói Luôn Cũng đc

Quần Áo Tớ Có Ăn Mặc Đầy Đủ Có Rách CHỗ Nòa Đâu

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    từ ngay e bắt đầu quen anh là em đã đẩy xa cái hack ra 1 bên rồi

anh đã làm cho e 1 người tốt

- - - Updated - - -

Uk thì RR Cùi Bắp rồi Đéo Tính Tiền Các Kiểu Nhận Luôn Còn Cái Ngon Từ Nào Hay Hơn Cái Từ RR Thì Nói Luôn Cũng đc

Quần Áo Tớ Có Ăn Mặc Đầy Đủ Có Rách CHỗ Nòa Đâu
    Mu thì chẳng còn gì đặc sắc với A nữa rồi.. quá dễ dàng và quen thuộc ^^... LMHT đợi các em ỏ rank cao thủ thách đấu nhé làm team sang korea chơi nữa cho nó phê

Like
    364
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Mu thì chẳng còn gì đặc sắc với A nữa rồi.. quá dễ dàng và quen thuộc ^^... LMHT đợi các em ỏ rank cao thủ thách đấu nhé làm team sang korea chơi nữa cho nó phê
    ước mơ ở VN thôi anh cao xa quá

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    ước mơ ở VN thôi anh cao xa quá
    Lol có nhiều cái hay khi nghĩ ngược lại cái game Mu mình chơi bao nhiêu năm rồi. trong Lol có rất nhiều thằng ngu si óc cứt súc sinh ảo tưởng... cân cả team.. Game Mu cũng vậy 1 số đứa có cứ nghĩ siêu víp siêu khủng.. .. cuối cùng sấp mặt Lol... A xem em đánh mấy trận..rình rập ..rất chi là tiềm năng cao thủ đấy đến lv30 nhớ đánh cẩn thận 10 trân cho lên rank cao đỡ phải mệt người ^^