Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 68
    Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Chết thật toàn 2,5 Hack thế này, Block hết chơi với ai bây chờ

Như tít :

NV YouDie
    Sub 1
    Thời gian : Tầm 10h20p
    Hiện tượng: Delay
    Nghi vấn giây : 9p 07s trở đi 9p20

Xin hãy cho YouDie 1 cơ hội, xin hãy cho YouDie 1 cơ hội ...........

Kí Tên: Thân YouDie

2. Các thành viên đã Like zl0v3g4m3z cho bài viết này:

ShopRac (27-12-2015)

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Chào bạn .
    Đoạn bạn tố cáo 9p07-9p20 tôi xem qua xem lại thật sự không thể xác định đc NV sum đó chính là YouDie và không có lý do gì để khẳng định vì không thể thấy đc tên NV
    Vì vậy clip này chưa đủ chuẩn xử lý
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài

Mình xin phép bonus thêm video, và khẳng định trong suốt lần PK chỉ duy nhất nv Sum YouDie sử dụng wing 2.5

- Giây nghi vấn clip 4p01 đến 4phút 15 , Nv SUm YouDIe Speed chạy đồng thời phía bên clip NV Dk Bem Nv Sum.

Còn vẫn không xử lý cũng được thôi Chấp nhận, 1 số thằng nó ăn vào bản chất rồi, để cho nó cãi Trò vui còn nhiều, block nó nghỉ chơi với ai. Còn người biết suy luận thì cũng biết nó là YouDie

2 Clip cùng lúc cùng thời gian, quay 7 đến 13phút mà đừng bảo đến lúc hack có 1 con sum khác nó move nhé Nghe nó nhột quá.

Senior Member Ging's Avatar
    Like
    98
    Được Like 39 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi zl0v3g4m3z Xem bài viết

Mình xin phép bonus thêm video, và khẳng định trong suốt lần PK chỉ duy nhất nv Sum YouDie sử dụng wing 2.5

- Giây nghi vấn clip 4p01 đến 4phút 15 , Nv SUm YouDIe Speed chạy đồng thời phía bên clip NV Dk Bem Nv Sum.

Còn vẫn không xử lý cũng được thôi Chấp nhận, 1 số thằng nó ăn vào bản chất rồi, để cho nó cãi Trò vui còn nhiều, block nó nghỉ chơi với ai. Còn người biết suy luận thì cũng biết nó là YouDie

2 Clip cùng lúc cùng thời gian, quay 7 đến 13phút mà đừng bảo đến lúc hack có 1 con sum khác nó move nhé Nghe nó nhột quá.
    úp chó nó xem thôi tố làm bị blog hết ko có DD để chơi đâu

Banned
    Like
    40
    Được Like 179 lần trong 77 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    đội ngũ anti nào vào sử vụ này thì nên cân nhắc cho chuẩn
    phút thứ 9- 10s nhận vật sum chết giật . khả năng hack
    nhưng ngược người quay clip lại không chỉ chuột đc vào sum đó để biết tên nhân vật đó là gì ?
    phút thứ 10 - 41s nhận vật eff đứng ở nhà . và thấy 1 sum youdie move hoặc chết xuất hiện chỉ chuột vào thấy tên nhân vật YouDie và nói là nhân vật đó hack
    vậy là ở đây là 2 hoản cảnh trái chiều nhau . không đủ bằng chứng kết luật đó có phải nhân vật YouDie hack hay không
    nếu mà sử lý tình huống này thật là quá vớ vẩn . vì không đủ bằng chứng
    và nhận vật YouDie hiện tại theo tôi là đang bị vu vạ vào 1 hình huống ngớ ngẩn của những thằng ngớ ngẩn

- - - Updated - - -

đay là bản báo hack
    anh em đóng góp và xây dựng . tìm ra chỗ hack chỗ không hack
    làm modd even gọi gamer là thành phần . thành phần gì vậy nhỉ ?
    lên xem lại lời nói của mình đi .
    sao không nói là
    đây là topic báo hack . mọi người vào cmt xây dựng đóng góp giúp chúng tôi giải quyết sự việc này nhanh nhất . những ai cmt văng tục chửi bậy không lịch sự sẽ bị band không cần báo trước
    tôi giờ sợ mấy ông modd lắm rồi
    Vâng, góp ý như bạn tôi xin nhận, bạn là 1 chủ G, thì cũng nên cân nhắc việc đúng và sai, bạn nhìn lại xem, ae bạn ngoài vào chửi bới, thì họ biết làm gì, động não 1 chút chứ.

Trích Được post bởi 0961122399 Xem bài viết
    Mày sủa ngu vkl. ra. thế bố mày cứ quay mày xong báo hack adm cũng khoá luôn acc của mày nhé. thằng não ngắn
    Trích Được post bởi NuHonRong Xem bài viết
    dm thằng chủ lm ngu lozl nhìn đâu cũng ra hack và gián điệp
    óc chó chơi game riết não phẳng lì
    Trích Được post bởi Chịch Xã Giao Xem bài viết
    ae Chấp cái gì bọn Óc Chó G HD nhỉ. tận bọc óc chó , HD vẫn cứ là RR Muôn năm đéo BH hết dc
    Trích Được post bởi Quỳ Cmm Xuống Xem bài viết
    và có liên quan đến bạn k ? mod event vào topic của antihack làm gì ? ngu người
    Trích Được post bởi GameThuMUHN Xem bài viết
    hãy cho iromans anti06 1 cơ hội làm lại antihak 06
    Vậy cho tôi hỏi, góp ý ở đâu, bạn lên công phưởng chửi thằng hàng xóm nhà bạn rồi kêu góp ý để công an xử lý sao

Senior Member Fc_ManUtd's Avatar
    Địa điểm
    Club.ManUtd
    Like
    32
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Racing Xem bài viết

Vâng, góp ý như bạn tôi xin nhận, bạn là 1 chủ G, thì cũng nên cân nhắc việc đúng và sai, bạn nhìn lại xem, ae bạn ngoài vào chửi bới, thì họ biết làm gì, động não 1 chút chứ.

Vậy cho tôi hỏi, góp ý ở đâu, bạn lên công phưởng chửi thằng hàng xóm nhà bạn rồi kêu góp ý để công an xử lý sao
    vkl thằng mod Ever này nc ngưa dái vkl

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    108
    Được Like 85 lần trong 39 bài

mày có dám đảm bảo là mày không hack ko . mày hack được mà ngta không hack được à . MU này có hack mà không hack mới là thằng ngu . nhưng hack mà đi quay hack thì là thằng chó ))))))
    p/s còn cái nguỵ biện clip của mày thì thằng đéo nào cũng nói đc ...

Member
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài

à ừ quen thì cứ bênh nhau đi

- - - Updated - - -

và cho tao hỏi bằng chứng nào mà m nói tất cả những cmt kia của G AeHaNoi ? trả lời đi mod event của Mu-hanoi.net

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    108
    Được Like 85 lần trong 39 bài

tao đến ạ mày luôn ))))))))))))))))))))) . ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài

Trong clip thấy từ 4p10s ~ 4p30s rõ ràng hơn mà ! Cả 2 acc 1 bên ko 3D, 1 bên 3D đều hiển thị trùng khớp, thể hiện hình ảnh rất chuẩn, rõ ràng không có lag map hay lag hiển thị vì vậy không có lý do gì sau đó dame nổi 1 nơi, nhân vật chạy tít 1 nẻo ? Xem lại xem có đúng không nhé ^^ !

Các vấn đề liên quan tới hack Đao phủ's Avatar
    Like
    80
    Được Like 780 lần trong 385 bài
    Đây là topic báo hack , không phải là quán bar để các bạn chém gió chửi nhau
    SMod Racing ngoài là mod event củng có quyền hạn xử lý ngoài forum . Nếu các bạn không hài lòng về cách làm việc có thể khiếu nại lên cấp trên .

Tôi xin nhắc lại bạn nào còn phát ngôn thiếu văn hóa làm mất hình tượng forum tôi cho cái nick đi vĩnh viễn nhé .
    Y!M : hanoi_antihack02

Các vấn đề liên quan đến hack .

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối