Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 27 của 27
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Thân gửi mấy thằng đầu xanh đầu đỏ Guild Style

Tao nói thật chứ , YouDie, Nami,..... và 1 số thành phần bám *** Guild chúng mày
    Vấn đề tao đi tháp với DarlLord là chuyện của bọn tao
    Bọn tao chơi game bằng cả trí óc và tâm huyết và bỏ thời gian tìm hiểu các vẻ đẹp của các class trong game
    Chứ đéo phải chơi game bằng việc nuôi dài cái móng tay để cào thẻ như chúng mày nhé YouDie nói chung và mấy thằng râu ria bám *** nói riêng
    Vì sao tao với DarlLord phá đc tháp rất bình thường mà cả cái Guild bọn mày tập hợp cả lũ hơn 10 thằng buff đủ kiểu vẫn không phá đc ?
    Đó là ở cái đầu chứ đéo phải cứ đông và buff nhiều là đc( Ngu + Nhiệt tình = Phá hoại thôi )
    Còn cái kiểu chơi game thấy người khác đc và mình không đc thì lên 4rum tố cáo hack này hack nọ rồi um sùm thì xin lỗi chúng mày chứ tao cũng chả thiết gì game nhưng chơi game cùng với bọn mày tổ ngứa*** , ngu nhưng sủa nhiều và không chịu tìm hiểu thì mãi mãi chúng mày chỉ thế thôi.
    Đọc rồi tự hiểu chứ đừng vào game sủa này sủa nọ rồi mang cả Guild ra cắn người khác nhé .
    Thân...

Senior Member badbadboy's Avatar
    Like
    12
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi prettyboy1 Xem bài viết
    Ok thôi
    Nếu G bạn dám bỏ 1m Vcent ra tui sẽ dẫn 1 người trong G ông đi theo và có thể quay Clip lại để cho ADM xem.

- - - Updated - - -

Ok thôi
    Nếu G bạn dám bỏ 1m Vcent ra tui sẽ dẫn 1 người trong G ông đi theo và có thể quay Clip lại để cho ADM xem.
    Để chứng minh lời mình nói là sự thật chứ không phải là thằng AHBP hay thằng trẻ trâu mà cũng cần phải cần tiền à? Hay bạn sợ bị phát hiện nên lấy việc cược Vcent ra làm khó người khác? Và nếu cược, bạn thua thì sao? Không nghe bạn nhắc tới? Hay bạn chỉ là thằng AHBP, nếu làm không được thì chỉ bị nhục, hên xui làm được thì được 1m Vcent và ăn được boss mà không ai phá, quá hời cho một AHBP thật sự rồi nhỉ

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi badbadboy Xem bài viết
    Để chứng minh lời mình nói là sự thật chứ không phải là thằng AHBP hay thằng trẻ trâu mà cũng cần phải cần tiền à? Hay bạn sợ bị phát hiện nên lấy việc cược Vcent ra làm khó người khác? Và nếu cược, bạn thua thì sao? Không nghe bạn nhắc tới? Hay bạn chỉ là thằng AHBP, nếu làm không được thì chỉ bị nhục, hên xui làm được thì được 1m Vcent và ăn được boss mà không ai phá, quá hời cho một AHBP thật sự rồi nhỉ
    Quay clip và điều kiện rõ ràng nhé
    Không có hack , phá đc tháp , xong tháp = Vcent ( Bồi thường danh dự ) ( Tiền trả sau khi clip đc chứng minh nhé )
    Còn có hack , không phá đc tháp = Block acc
    Thế thôi chứ việc gì nói là AHBP
    Trẻ trâu thế bạn

- - - Updated - - -

Không có hack , phá đc tháp , xong tháp = Vcent ( Bồi thường danh dự ) ( Tiền trả sau khi clip đc chứng minh nhé )
    Trẻ trâu thế bạn
    Các bạn đang cố gán tui cái mác Hack với " THIÊN TÀI " 1 người phá tháp mà
    Nếu không có điều kiện thì việc gì tôi phải làm clip chứng minh cho bạn
    Đâu phải tự nhiên tui làm clip để chứng minh cái vô lý của mấy người mà tui không có gì bồi thường

Senior Member Khóc-Nửa-Đêm's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố
    Like
    151
    Được Like 42 lần trong 28 bài
    chủ topic có vẻ cay cú nhỉ

k hack or bug sao phải xoắn ?

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Khóc-Nửa-Đêm Xem bài viết
    chủ topic có vẻ cay cú nhỉ

k hack or bug sao phải xoắn ?
    Thì tớ xoắn thằng nào đâu bạn

Senior Member badbadboy's Avatar
    Like
    12
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    Trẻ trâu thế bạn

- - - Updated - - -

Các bạn đang cố gán tui cái mác Hack với " THIÊN TÀI " 1 người phá tháp mà
    Nếu không có điều kiện thì việc gì tôi phải làm clip chứng minh cho bạn
    Đâu phải tự nhiên tui làm clip để chứng minh cái vô lý của mấy người mà tui không có gì bồi thường
    Thứ nhất thẳng trẻ trâu là bạn, vì đã công khai chửi 1 vài member trong G StyleSG ngoài forum vì đã nói là bạn hack trong game, chuyện đó không tránh được vì bạn không có 1 căn cứ gì chứng minh được việc mình hoàn toàn hack, mà làm được chuyện mà ít người chơi game trong sạch làm được.
    Thứ hai bạn là thằng AHBP khi chưa chứng minh mình không hack đã to mồm trên forum, và khi người khác kêu chứng mình, bạn lại đưa ra điều kiện làm khó chỉ để chứng minh là bạn hoàn toàn chơi game trong sạch, trong khi người ta tạo điều kiện để bạn chứng minh việc ấy.
    Thay vì pk để vào được tháp, G bạn tạo điều kiện để bạn vào tháp ăn boss dễ dàng, đó cũng là 1 cách chơi đẹp của G bạn cũng như sự bồi thường cho bạn nếu bạn làm được chuyện đó.
    Còn chuyện bạn nói nếu cược làm không được thì bạn sẽ bị block, bạn nói chuyện vớ vẩn quá, nếu đã quay clip thì không thằng hack nào tự công khai mình hack, mà sẽ chơi cược 50/50 đánh chay toàn hoàn nếu được thì sẽ được 1m Vcent còn không được thì sẽ nhục với cả Server thôi, đối với mấy thằng trẻ trâu hay AHBP thì chuyện đó không có gì là to tát.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi badbadboy Xem bài viết
    Thứ nhất thẳng trẻ trâu là bạn, vì đã công khai chửi 1 vài member trong G StyleSG ngoài forum vì đã nói là bạn hack trong game, chuyện đó không tránh được vì bạn không có 1 căn cứ gì chứng minh được việc mình hoàn toàn hack, mà làm được chuyện mà ít người chơi game trong sạch làm được.
    Thứ hai bạn là thằng AHBP khi chưa chứng minh mình không hack đã to mồm trên forum, và khi người khác kêu chứng mình, bạn lại đưa ra điều kiện làm khó chỉ để chứng minh là bạn hoàn toàn chơi game trong sạch, trong khi người ta tạo điều kiện để bạn chứng minh việc ấy.
    Thay vì pk để vào được tháp, G bạn tạo điều kiện để bạn vào tháp ăn boss dễ dàng, đó cũng là 1 cách chơi đẹp của G bạn cũng như sự bồi thường cho bạn nếu bạn làm được chuyện đó.
    Còn chuyện bạn nói nếu cược làm không được thì bạn sẽ bị block, bạn nói chuyện vớ vẩn quá, nếu đã quay clip thì không thằng hack nào tự công khai mình hack, mà sẽ chơi cược 50/50 đánh chay toàn hoàn nếu được thì sẽ được 1m Vcent còn không được thì sẽ nhục với cả Server thôi, đối với mấy thằng trẻ trâu hay AHBP thì chuyện đó không có gì là to tát.
    Đọc nội dung topic ko bạn
    Đừng lao vào mà võ mồm thế bạn
    Tôi đã nói bọn tôi chơi game = trí óc , bọn tôi mất công mất sức và cả tiền bạc để tìm hiểu cách đánh, cách chơi từng class
    Vì thế bọn tôi mới có kết quả
    Nên vậy tôi việc gì phải nói và chứng minh cho các bạn cái công sức của tôi
    Tự các bạn nói tôi thế này thế kia không đúng sự thật thì tôi chửi thôi
    Nói mà không biết nghĩ thế bạn
    Tui chứng minh = cách đăng clip để làm gì ? Để cho các bạn lấy đó học hỏi để cướp cái hay cái đẹp mà bọn tôi nghĩ ra vô điều kiện mà trong khi đó các bạn chỉ ngồi không làm gì mà cũng biết đc bọn tôi làm như thế nào ? Ăn không rồi ngồi hưởng thành quả của người khác sao ?
    Nói mà không biết nghĩ thì đừng có nói.
    Thân..

Senior Member
    Like
    29
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    để chấm dứt tình trạng cái nhau mình xin phép close topic nhé