Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 162
    Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài

Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Mới ? Hãy Góp Ý Cùng Chúng Tôi !

Các game thủ thân mến !

Như các bạn đã biết vào đầu tháng 10 tới đây , Mu Hà Nội sẽ ra mắt máy chủ mới Zeus với sự thay đổi rất lớn cả về chất lượng cũng như phong cách làm việc. Trước đây các bạn thường than phiền về MUHN như :
    • Đi theo lối mòn của những sv trước,
    • Không có sự đổi mới gameplay dẫn đến nhàm chán ,
    • Ra nhiều Event mang tính chất hút máu , nhiều Point dẫn đến chênh lệch giữa người chơi
    • Hỗ trợ chưa được linh hoạt và thái độ phục vụ chưa được tốt
    • Máy chủ và website hoạt động không ổn định , giật , lag
    • Antihack chưa được tốt .v.v.v

Còn rất nhiều nữa mà có thể chúng tôi vẫn chưa thể liệt kê ra hết , chỉ có các game thủ là người chơi mới tự cảm nhận đc nhưng chưa có dịp đc nói ra nguyện vọng cũng như mong muốn của mình.
    Giờ đây , Máy chủ Zeus - 1 Phong Cách Hoàn Toàn Mới được ra mắt để đáp lại toàn bộ những tâm tư , nguyện vọng của các bạn. BQT MUHN rất mong nhận được tình cảm và sự góp ý chân thành của các game thủ tại máy chủ Zeus vào tháng 10-2015.
    Các trường hợp chửi bậy , bôi xấu BQT ...v.v sẽ bị Xóa bài và Ban nick không cần cảnh báo trước. Rất mong các bạn chú ý !

Tổng Cục Trưởng
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

2. 3 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Út Cưng (23-09-2015), Gia Đình (19-09-2015), Theboy (21-09-2015)

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    é thằng mõm chuột

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    đóng góp làm gì, cứ làm đi. Nói 1 đằng làm 1 nẻo là văn hoá của người việt mà. Làm được đến đâu thì làm. Xác định là cơm áo gạo tiền thì cứ phải kiếm tiền, còn member nó là khách đến trả tiền. Nó kêu gì thì cứ ừ cái cho nó vui, rồi mình làm theo ý mình. Bọn nó vẫn ngu ngơ vậy thôi , chơi được thì chơi.

Member
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi HiNoFG Xem bài viết
    mong BQT nên xem set lại cái piont even
    vẩn phải cày để có
    nhưng giảm số pp+ rs max over lại cho ae
    1 ngay max over 10 lần là dc rồi
    chỉ cho 1 ngày dc ls mak có 30pp+ thì mới họp lý
    chứ mua vip+max 30 lần 1 ngày có cả 200Pp+ thì cái sv Zeus cũng sẽ lụi tàn thôi
    ai đồng ý cho e 1 cục đá nha khát nc quá
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppp
    bạn nói thế ko đúng tốt nhất bỏ cái event ăn poin đi có cái event nó làm chênh lệch phân biệt giữa nhưng nguời giàu và ngèo
    admin thử nghĩ xem cũng = lần rs nhau mà thua tận 10k poin thôi nhưng học sinh sinh viên như bọn e cũng chán rùi chưa kể đằng này sv ATN nghỉ đi công việc 1 tuần sau về hơn hẳn 20k poin thì ai chả nản

Senior Member HiNoFG's Avatar
    Like
    25
    Được Like 32 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi thanquy117 Xem bài viết
    bạn nói thế ko đúng tốt nhất bỏ cái event ăn poin đi có cái event nó làm chênh lệch phân biệt giữa nhưng nguời giàu và ngèo
    admin thử nghĩ xem cũng = lần rs nhau mà thua tận 10k poin thôi nhưng học sinh sinh viên như bọn e cũng chán rùi chưa kể đằng này sv ATN nghỉ đi công việc 1 tuần sau về hơn hẳn 20k poin thì ai chả nản
    cái này sao bỏ dc bạn
    cày rs thường và rs vip hàng ngày bạn cũng có pp+ mak
    moi ngay nguoi ta co 30 pp+ thi bao h nang dc pp+ hả cậu
    thế cũng công = còn gi nữa
    mình cũng đi làm chứ có chơi game an thua cai piont đâu

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 15 lần trong 13 bài
    nên bỏ rs over di

- - - Updated - - -

cái này sao bỏ dc bạn
    p ko rs over 1 ngay cay 30lan max dc 100d nhung ng ta dc hơn 200 pp day ma luck b vao top rồi lam gi co 30lan rs ma cay tốt nhất bỏ rs over cho diem pont tuong duong nhau moi vui

Member
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    cái này sao bỏ dc bạn
    1k 2k poin ko đáng nhưng = lần mà bạn thua nó 10k thôi bạn pk thua bạn có ức ko

Like
    25
    Trích Được post bởi thanquy117 Xem bài viết
    1k 2k poin ko đáng nhưng = lần mà bạn thua nó 10k thôi bạn pk thua bạn có ức ko
    nói cho bạn ? này
    bạn nói đúng ko xai
    nhung 1 ngày 30 điểm pp+
    thì cày cả tháng nâng lên mới dc 1 k piont cho cái sv mới Zeus
    hỏi bạn chứ bạn choi sau 1 tháng đi
    bạn cày vản có pp+ rồi khi nào có tóp
    bạn thua nó mấy trăn piont
    thế ko công= ak bạn
    cũng phải có cái rs over như thế mói có thu nhập cho adm
    bạn cứ nói như bạn thì adm mở cho choi miển phí
    rồi sv này trụ dc bao lâu nữa

- - - Updated - - -

chứ mak adm ra sv moi mak cho ăn piont even nữa thì ko ai chơi nữa đâu
    bạn ? ko

Senior Member
    Like
    37
    Được Like 34 lần trong 27 bài
    Cái poin tu luyệ mới có. Chứ tr giờ ko có cũng chả chết ai. Lên khống chế lại poin mà pp+ đem lại. Nhìn thẳbg thực tế. Cày atn 2 tháng dc 10k poin ev như thế rl2 coi như rl 3. Poin đến lắm. Dẫn tới viêc boss nằm như ngả dạ. Vấn đề kd nữa. Lên cho kd 1 sức mạnh chuẩn chứ nhiều ae muốn thử sức mà k dc chán đổi clas. Xog đùng cái có topic máp gui lớn adm lạk fix lại. Nghe chán vl kiu tay vịn quá

Like
    25
    để xem đợt này cái sv mới này như nào
    nghe adm bảo sẽ sủa lại tính cách làm việc mak
    lo gì đường dài đường dài ko ngại bước chân
    xem coi BQT sẽ thay đổi và phục vụ như tn ??

Senior Member Mutizen's Avatar
    Like
    20
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Chào các anh trong BQT và các bạn! Trước hết, mình tự giới thiệu mình không phải là mem mới của MU-hanoi.net, do có lần lầm lỡ nên bị ban ID forum vĩnh viễn. Sau 1 thời gian chơi sever ATN, thấy cách thức làm việc và gameplay không được hay cho lắm nên đã chuyển qua MU khác chơi nhưng rồi cuối cùng nhận ra MU-hanoi.net vẫn mang lại tính giải trí và kịch tính hay nhất. Nay thấy thông tin MU-hanoi.net sắp ra mắt sever mới Zeus, mình lại rất háo hức quay trở lại. Tiện đây gặp topic này mình xin phép có một chút ý kiến góp phần xây dựng SV mới như thế này, mong ADM và các bạn xem xét:
    1. Gameplay: Nên để drop ngọc khi train sẽ đem lại cảm giác rất phấn khích khi kẹp acc, sáng ngủ dậy thấy có viên B, S. Vấn đề này có thể dẫn đến lạm phát B, S nên mình xin đưa ý kiến khắc phục thế này: Giảm drop xuống rất thấp kết hợp với tính năng 1 địa chỉ IP chỉ tối đa kẹp được 2 acc cùng 1 lúc. Không chỉ hạn chế lạm phát B, S mà còn hạn chế được đồ Exc tràn lan cũng như lừa đảo trong game và để thỏa mãn niềm đam mê xoay đồ (xoay nhiều-->xịt nhiều-->mua bán nhiều-->sv đông vui hơn :v )

2. Vấn đề UT: như bây giờ là rất hợp lý, mình không ý kiến gì thêm

3. Vấn đề vé Dople: Theo mình thì nên bỏ, trước kia Dople là nơi để săn đồ Exc, nay mong BQT trả lại cho nó chức năng cũ. Có vậy trên K4, 3z mới tấp nập train, PK, phá phách sôi động. Chứ như hiện nay tôi thấy các Acc top khủng rất ít khi thấy có mặt trên K4, 3z, những con quỷ đỏ lòm cũng không thấy làm mất đi "cảm giác ức chế" khi "được" cắn gấu, chính cái cảm giác ức chế khi bị KS, PK cắn gấu mới làm nên tính hấp dẫn của game.

4. Vấn đề pp+, Point event: Có lẽ đây là vấn đề đau đầu nhất. Các sever gần đây có thời gian tồn tại rất ngắn và tôi nhận thấy là cứ sau mỗi lần có event loại ăn point này là người chơi giảm thấy rõ. Tôi nghĩ nó hoàn toàn dễ hiểu khi mà những người không có điều kiện ăn point event = người khác họ sẽ thua thiệt khá lớn, chỉ cần thua nhau 5k point tức là đã thua nhau 1 lần RL rồi chứ chưa nói 20k = thua 4 lần RL. Cùng số lần RL/RS = nhau mà lại thua thiệt vậy khiến đẳng cấp game thủ bị đánh giá qua đồng tiền chứ không phải qua sự thông minh, tăng point, phối đồ khéo léo. Nói cách khác, point event, tu luyện đã giết chết cái gọi là Game thủ pro đúng nghĩa. Vì vậy mong sever mới này
    [/AH] để cho SỐ LẦN RL/RS = NHAU THÌ SỐ POINT PHẢI BẰNG NHAU. Anh có tiền thì anh cày cuốc nhàn hơn chứ không thể có số point nhiều hơn được.

5. Bỏ hỗ trợ tân thủ: Cảm giác train đến 390 lv mới được RS như từ SV Sức Mạnh trở về trước thật tuyệt! Train cả 1, 2 tháng mới được RL vui hơn ATN nhiều

6. Vấn đề cân bằng sức mạnh các class: BQT thấy sao khi 1 sv có đủ tất cả 7 class, đông vui nhộn nhịp sẽ hay hơn hay 1 sv chỉ toàn DK, SM, RF. Sever mới mong các anh cân bằng cho MG và DL (mình là fan 2 class này, muốn chơi nhưng luôn chịu ấm ức vì bị game thủ khác nói cùi bắp, nói MG rẻ rách, con DL phế)

6. Trên đây là ý kiến nhỏ của mình, hơi dài nên các bạn gạch đá mình nhận. Cuối cùng hy vọng sv mới sẽ thành công, mình chắc chắn sẽ quay lại. Cảm ơn mọi người đã đọc.

P/s Mod nào đi qua hy vọng có thể bỏ ban tài khoản forum "zuzuzu" cho mình, lập từ năm 2010 nay muốn chơi lại mà bị ban nên hơi tiếc!

13. 5 thành viên Like Mutizen cho bài viết này:

01656465115 (19-09-2015), hoangbg (22-09-2015), Nước Mắt (21-09-2015), adminTổng Cục Trưởng (19-09-2015), Theboy (21-09-2015)