Kết quả 1 tới 10 của 10
    Senior Member tuan38's Avatar
    Like
    21
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Thumbs up AE cho ý kiến cách làm việc của BQT mu-hanoi.net

như tít ae có ý kiến gì hãy cho mình biết và cảm nhận cách làm việc của BQT nhé
    gạch đa gì tôi nhận hết
    cảm ngỉ của tôi bây h BQT mu-hanoi ko tích cực như sưa và h thấy BQT hổ trợ ko 1 chút là nhiệt tình cả

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi tuan38 Xem bài viết
    như tít ae có ý kiến gì hãy cho mình biết và cảm nhận cách làm việc của BQT nhé
    gạch đa gì tôi nhận hết
    cảm ngỉ của tôi bây h BQT mu-hanoi ko tích cực như sưa và h thấy BQT hổ trợ ko 1 chút là nhiệt tình cả
    BQT làm phật ý chú à hay sao mà phải lập topic này thế. chả thấy có ý nghĩa lắm chú ko thấy topic nào cũng có người tiếp nhận à chú bảo ko nhiệt tình là cái gì. chú buồn bực cái gì thì nói ra cho đỡ buồn đi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    cảm nhận là ngày xưa cách đây 2 năm về trước lúc mình có chuyển về mu này chơi cũng ko nhớ rõ nhưng chỉ nhớ là seve thái dương ngày ý mu này chưa đông như vậy vs ko tốn tiền tốn thời gian như bây h nhưng ngày MU VN xứng danh anh hùng tuyên bố đóng cửa tự nhiên mu này đông lên mình nghĩ là men bên ý qua rồi seve này nối tiếp seve khác ra đời từ seve SỨc mạnh trở về là ổn còn >>> nát lỗi các kiểu trước 1 ngày chỉ online khoảng 5 đến 6 tiếng là ok giờ 1 ngày online 8 tiếng éo max đc rs mà đuổi mãi ko đuổi đc trong khi tóp / ngày có mấy lần
    rồi thì lỗi này lỗi nọ tiếp theo là phương pháp hút máu đổi giới tính // rr điiểm mt // bùa /pét //vẫn cay vụ fixx nhân vật liên tục vô tội vạ // gần đây nhất là cái VIp
    game thủ kêu ca thì BQT ko lắng nghe chỉ quan tâm tới cách nào để lấy thẻ từ game thủ trong khi lỗi seve lỗi nhân vật lỗi wed đến Điểm MT cũng lỗi lỗi luôn cả BQT MOD thì hổ báo lấy acc ADM ra chém nhau vs game thủ giỏi thì chơi như tụi nó mà đánh
    đấy đôi điều bức xúc bây lâu nói ra nhưng chưa thấy nhẹ lòng mấy
    à còn chuyện AE rồi hảo hũu bang hội hò nhau qua mu khác BQT chắc cũng hóng đc nhưng nghĩ là AE nổ phát biểu câu game có lúc thăng lúc trầm lúc thăng lúc trầm nó hay đi liền vs sớm nở tối tàn đã tàn rồi thì chỉ có vứt bỏ ae sang bông hoa khác
    chả phải quảng cáo cho game khác nhưng đính chính là MU gamethuvn còn mấy hôm nữa seve seve mới bên ý họ làm ăn tốt nhiệt tình lỗi hay sự cố họ còn mở mồm ra xin lỗi người chơi ko như ở MU HN ta chỉ có câu mà nghe muôn thủa BQT đang khác phục sự cố khắc phục hoài thực ra đây ko phải quảng cáo game đâu mà giờ vào game hỏi người chơi nào họ cũng bít tin và biết ngày khai trường là họ phải làm ji quá dài gây ra nhiều lủng củng rồi .hết có band ních em thì band xin đừng xóa bài nhé xin chào và ko hẹn gặp lại

4. Các thành viên đã Like solo123 cho bài viết này:

tuan38 (28-08-2015)

Senior Member tuan38's Avatar
    Like
    21
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    BQT làm phật ý chú à hay sao mà phải lập topic này thế. chả thấy có ý nghĩa lắm chú ko thấy topic nào cũng có người tiếp nhận à chú bảo ko nhiệt tình là cái gì. chú buồn bực cái gì thì nói ra cho đỡ buồn đi
    h BQT làm ăn chán e cứ coi cái bao cts nhà e là BQT mà xã tress thôi bác ơi khó chịu lắm r

- - - Updated - - -

cát nhé gi ko rõ Bao CÁt

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi solo123 Xem bài viết
    cảm nhận là ngày xưa cách đây 2 năm về trước lúc mình có chuyển về mu này chơi cũng ko nhớ rõ nhưng chỉ nhớ là seve thái dương ngày ý mu này chưa đông như vậy vs ko tốn tiền tốn thời gian như bây h nhưng ngày MU VN xứng danh anh hùng tuyên bố đóng cửa tự nhiên mu này đông lên mình nghĩ là men bên ý qua rồi seve này nối tiếp seve khác ra đời từ seve SỨc mạnh trở về là ổn còn >>> nát lỗi các kiểu trước 1 ngày chỉ online khoảng 5 đến 6 tiếng là ok giờ 1 ngày online 8 tiếng éo max đc rs mà đuổi mãi ko đuổi đc trong khi tóp / ngày có mấy lần
    rồi thì lỗi này lỗi nọ tiếp theo là phương pháp hút máu đổi giới tính // rr điiểm mt // bùa /pét //vẫn cay vụ fixx nhân vật liên tục vô tội vạ // gần đây nhất là cái VIp
    game thủ kêu ca thì BQT ko lắng nghe chỉ quan tâm tới cách nào để lấy thẻ từ game thủ trong khi lỗi seve lỗi nhân vật lỗi wed đến Điểm MT cũng lỗi lỗi luôn cả BQT MOD thì hổ báo lấy acc ADM ra chém nhau vs game thủ giỏi thì chơi như tụi nó mà đánh
    đấy đôi điều bức xúc bây lâu nói ra nhưng chưa thấy nhẹ lòng mấy
    à còn chuyện AE rồi hảo hũu bang hội hò nhau qua mu khác BQT chắc cũng hóng đc nhưng nghĩ là AE nổ phát biểu câu game có lúc thăng lúc trầm lúc thăng lúc trầm nó hay đi liền vs sớm nở tối tàn đã tàn rồi thì chỉ có vứt bỏ ae sang bông hoa khác
    chả phải quảng cáo cho game khác nhưng đính chính là MU gamethuvn còn mấy hôm nữa seve seve mới bên ý họ làm ăn tốt nhiệt tình lỗi hay sự cố họ còn mở mồm ra xin lỗi người chơi ko như ở MU HN ta chỉ có câu mà nghe muôn thủa BQT đang khác phục sự cố khắc phục hoài thực ra đây ko phải quảng cáo game đâu mà giờ vào game hỏi người chơi nào họ cũng bít tin và biết ngày khai trường là họ phải làm ji quá dài gây ra nhiều lủng củng rồi .hết có band ních em thì band xin đừng xóa bài nhé xin chào và ko hẹn gặp lại
    like cho bạn vì đã bày tỏ cảm ơn bạn nhiều cũng y chang mình r chán nhỉ

Senior Member xmdoankoi's Avatar
    Like
    13
    Được Like 33 lần trong 32 bài
    tôi thấy tích cực nhất là mấy ông chữ xanh xanh ấy ^^
    rất chi là tích cực trong việc. band id 4r
    ngoài ra tôi chưa thấy tác dụng rì khác

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi tuan38 Xem bài viết
    h BQT làm ăn chán e cứ coi cái bao cts nhà e là BQT mà xã tress thôi bác ơi khó chịu lắm r

- - - Updated - - -

cát nhé gi ko rõ Bao CÁt
    Thế cũng được à. Bạn góp ý như thế cũng đúng nhưng mà chỉ đúng chung chung. Bạn phải góp ý cụ thể thì mới nên 1 câu chuyện người ta chú ý chứ viết thế bạn nào cũng vào nói chung chung là ăn chán lắm nhưng ko đưa ra dc cách khắc phục toàn là nói theo cảm xúc cá nhân của mình. Mình đưa ra nhưng ra những dẫn chứng như mất đồ, rồi sever lỗi luôn có người vào báo cho các bạn nếu ko quan tâm thì là gì ? rồi còn tâm sự góp ý của các men nhưng đâu phải cái gì góp là nhặt hết mang về. Luôn Luôn lắng nghe .....
    Last edited by Mod 05; 28-08-2015 at 03:48 PM.

Like
    13
    góp mãi rồi
    nói mãi rồi
    nhg vẫn thế thôi ^^

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi xmdoankoi Xem bài viết
    tôi thấy tích cực nhất là mấy ông chữ xanh xanh ấy ^^
    rất chi là tích cực trong việc. band id 4r
    ngoài ra tôi chưa thấy tác dụng rì khác
    9 xác là tích cực nhất là mấy ông chữ xanh nhưng chỉ tích cực trong vụ vào kiểm tra xem ai đang nói xấu MU HN vs quảng cáo MU khác để band ních id 4rum là đúng còn chuyện chưa có tác dụng ji là sai vì lần nào mình vào xem cũng thấy mấy ông nói 1 câu đã báo lên trên các bạn chờ nhé có tác dụng phết chuyển tin còn ji nhưng tiếc là vào bài nào cũng chỉ thấy nói câu đã thông báo lên trên và chờ chắc tại quyền hạn chỉ có thế

Like
    13
    9 xác là tích cực nhất là mấy ông chữ xanh nhưng chỉ tích cực trong vụ vào kiểm tra xem ai đang nói xấu MU HN vs quảng cáo MU khác để band ních id 4rum là đúng còn chuyện chưa có tác dụng ji là sai vì lần nào mình vào xem cũng thấy mấy ông nói 1 câu đã báo lên trên các bạn chờ nhé có tác dụng phết chuyển tin còn ji nhưng tiếc là vào bài nào cũng chỉ thấy nói câu đã thông báo lên trên và chờ chắc tại quyền hạn chỉ có thế
    làm công ăn lương mà
    ko tích cực sao dc bạn ^^

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Mỗi người có công việc riêng và quyền hạn riêng, nếu bạn không làm gì sai thì không ai làm gì bạn cả nhé.Bạn nên Đọc quy định trước khi tham gia diễn đàn để hiểu hơn tính chất công việc của mỗi người trước khi dùng những ngôn từ như trên nhé.
    Topic này tôi chưa thấy hướng, để thảo thuận cụ thể 1 vấn đề nên sẽ close Topic .