Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 43
    Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX

Like
    2
    Được Like 3 lần trong 3 bài

KimHyoJoon và NaTaVoong lừa đảo có hệ thống

Lợi dụng lòng tin của các member, 2 nhân vật này đã lừa đảo của nhiều người trong ngày 20/7 vừa rồi, chứ ko chỉ riêng tôi.

Sân chơi MU BQT xây dựng cũng dựa trên tiêu chí trong sạch lành mạnh, kiên quyết trừng trị lừa đảo, hack đồ, hack ID, lừa thẻ cào...v.v.. vậy mà 2 cu cậu này ngang nhiên lừa đảo lợi dụng lòng tin của nhiều member, Nhận ghi lô giải trí rồi cuỗm vcent mất hút.

Hy vọng BQT có phương án sử lý 2 nhân vật này làm gương cho toàn sv, giống như nhưng vụ hack đồ, thẻ cào, id các kiểu trước kia.
    DƯỚI ĐÂY LÀ BẰNG TRỨNG KO TRỐI CÃI TỐ CÁO 2 NHÂN VẬT NÀY:

Junior Member tienhihi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    thôi lần sau vào trang của mà đánh cho an toàn

Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    tuy là hình thức giao dịch tự phát nhưng cũng là dạng lừa đảo vẫn xử lý đc có thể cảnh cáo để tránh có lần sau, cũng như pháp luật thôi, mu cũng có pháp luật chứ admin lên xem xet

Pisces
    Guest
    Mọi trường họp tự giao dịch với nhau mà không thông qua MuBank chúng tôi sẽ không giải quyết nhé !
    Rất mong các bạn chú ý vấn đề này.

5. 2 thành viên Like Pisces cho bài viết này:

ohlala (21-07-2015), redface (23-07-2015)

Banned Sao Cũng Được's Avatar
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    upppppppppppppppppppppppp để AE tránh xa

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Thôi lần sau vào trang tài khoản mà đánh....

cứ đánh trang tài khoản adm ko thiếu tiền trả nhỉ ADM nhi

- - - Updated - - -

mà sao tốp pic này lại là Góp ý báo lỗi thế kìa

Guild EMPIRESX

Like
    2
    Trích Được post bởi PhiHung113 Xem bài viết
    tuy là hình thức giao dịch tự phát nhưng cũng là dạng lừa đảo vẫn xử lý đc có thể cảnh cáo để tránh có lần sau, cũng như pháp luật thôi, mu cũng có pháp luật chứ admin lên xem xet
    Pisces lên xem xét lại trường hợp như thế này chứ đừng vội automatic như vậy!
    Tôi cũng có ý kiến như PhiHung113. tôi ko đòi quyền lợi, chỉ mong có sự quan tâm thích đáng của BQT

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Assyrian Xem bài viết
    Lợi dụng lòng tin của các member, 2 nhân vật này đã lừa đảo của nhiều người trong ngày 20/7 vừa rồi, chứ ko chỉ riêng tôi.

Sân chơi MU BQT xây dựng cũng dựa trên tiêu chí trong sạch lành mạnh, kiên quyết trừng trị lừa đảo, hack đồ, hack ID, lừa thẻ cào...v.v.. vậy mà 2 cu cậu này ngang nhiên lừa đảo lợi dụng lòng tin của nhiều member, Nhận ghi lô giải trí rồi cuỗm vcent mất hút.

Hy vọng BQT có phương án sử lý 2 nhân vật này làm gương cho toàn sv, giống như nhưng vụ hack đồ, thẻ cào, id các kiểu trước kia.
    DƯỚI ĐÂY LÀ BẰNG TRỨNG KO TRỐI CÃI TỐ CÁO 2 NHÂN VẬT NÀY:

bạn đánh 53 200k ma nó về đen 3 nháy thi hoi khó thôi lấy nó 1m để tôi báo nó vào trả

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Nếu ông ôm lô mà còn lòng tự trọng thì nên trả tiền ăn lô cho người ta đi.Chơi bời đẹp 1 tý cho người khác tôn trọng.Nếu ko trả dc người ta hết ngay thì trả dần cũng dc.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi 0967878922 Xem bài viết
    bạn đánh 53 200k ma nó về đen 3 nháy thi hoi khó thôi lấy nó 1m để tôi báo nó vào trả
    Theo mình nghĩ thì nên cố gắng quay tiền mà trả hết cho người ta,trả dần cũng dc chứ ko nhất thiết phải đủ ngay.Nếu trả 1 nháy thì tốt nhất là thôi ko phải trả nữa.Làm ăn thế mất chất quá.

Guild EMPIRESX

Like
    2
    Trích Được post bởi 0967878922 Xem bài viết
    tôi ko cần lấy 1m
    tôi cho 2 nháy, ăn 1 nháy thôi 200kx3.5

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi SatDaiCa Xem bài viết
    Nếu ông ôm lô mà còn lòng tự trọng thì nên trả tiền ăn lô cho người ta đi.Chơi bời đẹp 1 tý cho người khác tôn trọng.Nếu ko trả dc người ta hết ngay thì trả dần cũng dc.

- - - Updated - - -

Theo mình nghĩ thì nên cố gắng quay tiền mà trả hết cho người ta,trả dần cũng dc chứ ko nhất thiết phải đủ ngay.Nếu trả 1 nháy thì tốt nhất là thôi ko phải trả nữa.Làm ăn thế mất chất quá.
    Em đã bảo ngay từ đầu là đủ tiền trả ko? mà nó còn bảo là đánh thêm ko?
    Khó mà dùng từ nào để diên tả khi về 3 nháy, nhưng nếu 2 đứa nó đàng hoàng thì em sãn sàng cho chúng nó 2 nháy. Trúng vân là trúng chứ ko nên ăn ko anh ạ!

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối