Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 36
    Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài

Ironman- lag hiển thị hay delay. Cần bằng chứng xác thực hơn.

Đây là clip iron bị tố cáo. Đây là yếu tố lag đầu map, lấy khả năng gì để test khi mà máy và mạng của chủ video có độ giật và lag không kém

- Các vấn đề được đặt ra:
    - Ở giây thứ 3 trong clip tố nv DK nhìn thấy nv RF MOVE đến raikion và khoảng cách là không xa , nhưng do bị lag move đầu máp nv RF bị đi ngược chiều 1 đoạn với nv DK và đến giây thứ 12 nhân vật RF dmg chết nhân vật DK , so với mức agi RF tăng tại thời điểm đó thì mọi thứ đều rất bình thường . Có thể test thời gian nv RF dmg chết DK và so sánh vs Clip tố . Về lỗi hiển thị chỉ quay 1 lần không đủ chứng cứ để tố nv RF sử dụng hack delay . Nhìn và cảm nhận máy của bạn DK cũng đủ hiểu độ lag và giật . Đừng vội vàng qá mà đưa ra những quyết định chưa đc chắc chắn .
    - Tại 2phút 19: 1 nhân vật có tên ManhGa cũng bị lag tại tọa độ xung quanh đó và clip của chủ Video nhìn thấy rất rõ.

Đây là video cùng thời điểm quay và chậm hơn của video tố cáo 1 nhịp

- Vấn đề đặt ra là, tại video này nhân vật ManhGa cũng hiển thị lag tương tự ở 0p19s như 2p19s ở video tố cáo.
    - Việc tố cáo việc đấm ở những giây cuối cùng thì clip sau cũng thoải mãn yêu cầu.

Vậy mong BQT, Antihack làm rõ.

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Xin host cho mình ké xíu. Hỏi Admin sao acc HeRo01 bị khóa acc ko lý gio đã gần 1 ngày?? Admin không thể làm ăn kiểu này được. Tôi ko muốn công sức tôi cày kéo mấy ngày nay lại bỏ ko như vậy. chưa kể cả tôi nạp vào để rs giờ bỏ ko ak?? Thà tôi cho ăn xin còn được cảm ơn. Cả gần một ngày chờ mở acc mà chả thấy động tĩnh gì?? Có khi nào Ad muốn nuốt luôn cái acc của tôi ko?? Đang cày kéo Ad làm vậy thiệt thòi tôi. Xin một cau trả lời thỏa đáng. ko ak ừh để đó cau chuyện làm quà.

Trial Mod
    Like
    29
    Được Like 70 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi binggobay Xem bài viết
    Xin host cho mình ké xíu. Hỏi Admin sao acc HeRo01 bị khóa acc ko lý gio đã gần 1 ngày?? Admin không thể làm ăn kiểu này được. Tôi ko muốn công sức tôi cày kéo mấy ngày nay lại bỏ ko như vậy. chưa kể cả tôi nạp vào để rs giờ bỏ ko ak?? Thà tôi cho ăn xin còn được cảm ơn. Cả gần một ngày chờ mở acc mà chả thấy động tĩnh gì?? Có khi nào Ad muốn nuốt luôn cái acc của tôi ko?? Đang cày kéo Ad làm vậy thiệt thòi tôi. Xin một cau trả lời thỏa đáng. ko ak ừh để đó cau chuyện làm quà.
    những vấn đề không liên quan không spam tại topic này nhé. còn bạn muốn biết thì xin vui lòng lập topic riêng nhé.

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Nếu kết luận hack thì cần phải có bằng chứng thuyết phục hơn , ít thì cũng phải quay đc 2 lần như vậy

Test mức agi nhân vật RF lúc đó và làm clip test xem tốc độ dmg DK so với clip có khác nhau ko ?

Lúc đó đưa ra kết luận hack hay không hack cũng chưa muộn

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 25 lần trong 13 bài
    .......................

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    Trích Được post bởi binggobay Xem bài viết
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...phan-mem-thu-3
    đây là lí do của bạn nhé
    Dù đúng hay sai
    1 like là đủ :3
    Thank All :*

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi 9718153 Xem bài viết

Đây là clip iron bị tố cáo. Đây là yếu tố lag đầu map, lấy khả năng gì để test khi mà máy và mạng của chủ video có độ giật và lag không kém

- Các vấn đề được đặt ra:
    - Ở giây thứ 3 trong clip tố nv DK nhìn thấy nv RF MOVE đến raikion và khoảng cách là không xa , nhưng do bị lag move đầu máp nv RF bị đi ngược chiều 1 đoạn với nv DK và đến giây thứ 12 nhân vật RF dmg chết nhân vật DK , so với mức agi RF tăng tại thời điểm đó thì mọi thứ đều rất bình thường . Có thể test thời gian nv RF dmg chết DK và so sánh vs Clip tố . Về lỗi hiển thị chỉ quay 1 lần không đủ chứng cứ để tố nv RF sử dụng hack delay . Nhìn và cảm nhận máy của bạn DK cũng đủ hiểu độ lag và giật . Đừng vội vàng qá mà đưa ra những quyết định chưa đc chắc chắn .
    - Tại 2phút 19: 1 nhân vật có tên ManhGa cũng bị lag tại tọa độ xung quanh đó và clip của chủ Video nhìn thấy rất rõ.

Đây là video cùng thời điểm quay và chậm hơn của video tố cáo 1 nhịp

- Vấn đề đặt ra là, tại video này nhân vật ManhGa cũng hiển thị lag tương tự ở 0p19s như 2p19s ở video tố cáo.
    - Việc tố cáo việc đấm ở những giây cuối cùng thì clip sau cũng thoải mãn yêu cầu.

Vậy mong BQT, Antihack làm rõ.
    bạn bị não hay giả ngu vậy ?
    clip ở đưới k có gì để chứng mình IronMans trong sạch cả nói thật tròn bẩn của HD ai ai cũng biết quay clip ngta dc tý vào săn bó là mở hach lên inh õi !

- - - Updated - - -

và k thấy IronMán ra tay như clip Full ở trên nhé bạn xem kỹ đi nhé ngu quá !

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi Má Mèo Xem bài viết
    clip ở đưới k có gì để chứng mình IronMans trong sạch cả nói thật tròn bẩn của HD ai ai cũng biết quay clip ngta dc tý vào săn bó là mở hach lên inh õi !
    Bạn thuộc thể loại PK k lại ngồi la hack. Mình không thèm chấp. Đúng mà làm. Mình nhờ anti và ADM k nhờ bạn la liếm, nên ngồi hóng hớt thôi . OK

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Trích Được post bởi Má Mèo Xem bài viết

- - - Updated - - -

và k thấy IronMán ra tay như clip Full ở trên nhé bạn xem kỹ đi nhé ngu quá !
    Chính vì chưa mở Cam khi pk DK ở đoạn đầu lên mới phải post bài này , chứ bạn nghĩ mở cam rồi có cần thiết phải như này không

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    1 -Trước khi đi săn bos mở video chuẩn bị cho con hàng nào hack thì quay clip up.
    Thữ hỏi có ai hack mà tự quay clip của mình sẳn ko.
    2- Đến khi có clip tố cáo lại mình thì mình post clip của mình lên chứng minh là ko hack.
    3- Còn cái kiểu pk thua là báo hack và ko thể thay đổi suy nghĩ của mình thì
    4- Cách làm việc của ADM thì clock trước rồi tính sau thì nói thật là " như 1 thằng trẻ trâu".

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối