Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 10 của 15

Threaded View

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài

Góp ý BQT điều chỉnh Event đua Top Tháng sau này

- Căn cứ vào việc theo dõi đua Event mấy Top Tháng + Chính sách Event mà BQT đưa ra để nhận Item vừa qua : Vì lợi ích đó, Game thủ toàn dùng chính sách Tân thủ để đua Top RS đến 4-5K RS rồi bỏ gây Rác ảo rất nhiều , vì chính sách Tân thủ + Thứ hạng RS dc giảm LV RS. Cho nên , chỉ cần nhảy Train Loren + E3 + D3 + Attlan2 + Sta là đã thừa LV RS

- Căn cứ vào tình hình thực tế của những game thủ mới tham gia MU này với SV HT thì họ chỉ vào chơi thăm dò , nếu ham mê SV HT thì họ tìm mua ac vì SV HT đã RS rất cao. Còn ko , họ lại sang SV mới như SM hay ANB chơi để có cơ hội vươn lên hơn.

Cho nên , các NV chính của SV HT ko tham gia đua Top , để tình trạng cạnh tranh KS trên các map Train rất ít , gây buồn tẻ trong SV..vv và vv

Vậy , theo Tôi BQT nên điều chỉnh lại Event đua Top Tháng tới với SV HT.
    Ví dụ như : cho điều kiện các mốc RL dc tham gia đua Top hoặc Item cho chính NV dc tham gia, thì chắc chắn 1 điều đua Top sẽ khốc liệt hơn , SV sống động hơn !

2. Các thành viên đã Like halong cho bài viết này:

MaiYeu_Em (22-04-2015)