Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 71
    Banned
    Like
    14
    Được Like 10 lần trong 9 bài

Nghi ngờ chủ guild Killers hack. mời adm check

Vụ này căng à nha. DL 8k agi. sét ev+ w2 cùi+9 hấp thụ 19% ST. Chiến mã max lv Hấp thụ 40%GST. + 150 lực chống đỡ
    eff buff +12k ene . Anh Dw mặc w2+GTM chắc +13 vụt 1nốt nhạc ra đi. adm ko check kĩ vụ này là không ổn nha
    máu của DL là 10k dw bt sao có thể đánh chết được moa
    chú ý nhé. đây là topic báo hack. không tiếp thành phần chống phá đảng

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi misadu02 Xem bài viết
    kệ thôi. chỉ là nghi vấn. hẹn dịp khác vậy. p/s
    10k máu ko phản dame dc 1 máu sét 5% sai lầm khi sử dụng ở cái mu này
    cũng ko biết bạn chơi mu đc lâu chưa nhưng với mình DL vẫn là 1 class rất bá đạo

nói về A thịnh Guil Bạn mà cầm DL có lẽ sẽ khác bọt hơn nhiều đấy

còn nếu nói DL cả sét 5% ko bị ref thì bạn lại càng ko hiểu gì về ref cả

ai biết loại bỏ cái ref của DK hay DL hay bất kĩ nhân vật nào thì bạn sẽ biết

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    Trích Được post bởi herotuyen2 Xem bài viết
    thằng DL quá ngu so với sức mạnh ảo tưởng. bản thân mình chơi DL từ khi có. được 5 năm rồi,. ko nhận là pro nhưng xin nói thẳng vấn đề ở đây
    thứ 1/ cái w2 DL +9 yếu vãi cả đái ra w2 DL + ngựa = w2 DW của nó. là tương đương
    gậy TM kia mà +13 LBSD thì...
    thứ 2 khi chưa có w2/5 + w3 thỳ DL đéo bh có cảnh đánh với DW nếu nó là 1 thằng cứng. dù DL cứng sự chênh lệch về chỉ số w2 khác bọt lắm. nếu DL có cánh 2.5 thì DW có mà mút chỉ ai còn nhớ sever Đế Vương thằng DaiDeVuong nó cứ treo trên Arena thì biết
    thứ 3 sét Event dòng 5% phản quá ảo. toàn vào SD 10k máu mà con DW có chưa đầy 1k éo chết đây cũng là 1 điều quá bất cập của MU
    Ơ acc diễn đàn tưởng block vĩnh viễn mà con hàng... :v...

Senior Member
    Like
    160
    Được Like 100 lần trong 56 bài
    Chủ TOPIC . mình cảm thấy ở sv này hình như bạn bị ngông nghênh

Senior Member thongtri's Avatar
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Làm sao mà hiểu đk
    Trích Được post bởi Người Đến Từ HongKong Xem bài viết
    Chủ TOPIC . mình cảm thấy ở sv này hình như bạn bị ngông nghênh

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Nhin cái video quay test nói thật bản thân mình rất khó chịu .. .. noi thế nào nhỉ.. cái video test đó chỉ chứng mình đame DW thôi.. chứ còn DL kia.. chơi DL nhưng ko hiểu bản chất skill và DL.. ...nói thì rất dài dòng.. nhưng chốt lại..^^.. Nếu mình cầm DL.. ko có chuyện yếu như thế kìa đâu..^^.. Mình chơi DL đánh nhau với DW có ít bao giờ đâu.... tầm poin như bây giờ DL nói yếu hơn DW.. mình nghe rất khó chịu .... Có lẽ nào DL mỗi người chơi 1 khác nhau ..

Banned
    Like
    14
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    có lẽ phải lập 1 pic tham khảo các thánh DL để chơi. mình mới cầm DL. trước thì cứ rf vã. lên chưa hiểu hết được. dù sao test cũng chỉ là test còn các bạn súm vào cắn xé. mjk nói luôn ở đầu topic là nghi vấn. các bạn killers cứ lao vào cắn như đúng rồi. hẹn dịp khác. mà hình như hủy đối địch à. chán. bao giờ đối địch lạid dược nhỉ

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    có lẽ phải lập 1 pic tham khảo các thánh DL để chơi. mình mới cầm DL. trước thì cứ rf vã. lên chưa hiểu hết được. dù sao test cũng chỉ là test còn các bạn súm vào cắn xé. mjk nói luôn ở đầu topic là nghi vấn. các bạn killers cứ lao vào cắn như đúng rồi. hẹn dịp khác. mà hình như hủy đối địch à. chán. bao giờ đối địch lạid dược nhỉ
    thôi chạy đi chơi ko lại đâu toàn là những thành phấn bất hảo

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    BestStrong's Avatar
    Like
    15
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Nhin cái video quay test nói thật bản thân mình rất khó chịu .. .. noi thế nào nhỉ.. cái video test đó chỉ chứng mình đame DW thôi.. chứ còn DL kia.. chơi DL nhưng ko hiểu bản chất skill và DL.. ...nói thì rất dài dòng.. nhưng chốt lại..^^.. Nếu mình cầm DL.. ko có chuyện yếu như thế kìa đâu..^^.. Mình chơi DL đánh nhau với DW có ít bao giờ đâu.... tầm poin như bây giờ DL nói yếu hơn DW.. mình nghe rất khó chịu .... Có lẽ nào DL mỗi người chơi 1 khác nhau ..
    a về ở ẩn đi, xuống giang hồ h hiểm ác lắm a à

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Chơi đi chơi đi.. DL chơi cũng khá đa năng và 5% cũng khá là Ok, ở các Clip trên bạn nói 5% ko tác dụng bởi vì bạn chưa kích hoạt được thủ từ nv,poin và MT cho DL.. (hoặc có khả năng khác xay ra).. DL là nv chơi được Pk tốt mà thuần tuý ko dựa vào Hack mà sống sót..^^... Từ trước giờ ở MUHN.. các chủ G mạnh thường gần đây thường là DL nhưng cũng ít DL nào Manh mẽ tạo nên 1 nv Chúa tể cả ..^^.. chúc bạn thành công chinh phục với nv của mình ..
    P/s: À nv DL mình cũng hay chơi, lý thuyết chơi cũng cơ bản.. Có thuê HLV và trả lương thì mình xin 1 vé đăng kí.. Lương càng cao.. nước bọt càng bắn nhiều văng tung toé ..^^..

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    BestStrong's Avatar
    Like
    15
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Vụ này căng à nha. DL 8k agi. sét ev+ w2 cùi+9 hấp thụ 19% ST. Chiến mã max lv Hấp thụ 40%GST. + 150 lực chống đỡ
    eff buff +12k ene . Anh Dw mặc w2+GTM chắc +13 vụt 1nốt nhạc ra đi. adm ko check kĩ vụ này là không ổn nha
    máu của DL là 10k dw bt sao có thể đánh chết được moa
    chú ý nhé. đây là topic báo hack. không tiếp thành phần chống phá đảng
    Mình k rõ b chơi DL đc bao lâu.
    nhưng khi xem clip trk đây khi mình mới chơi DL cũng gặp cảnh này rồi b à
    DL rất bá nếu do ng bít cấm n
    T nghĩ b nên chuyển Class khác thì phù hợp với b hơn
    THÂN !