Kết quả 1 tới 10 của 17

Threaded View

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Chơi bời làm cái cc gì . Nghỉ cm hết cho nhanh

Vất vả cả tháng trời cuối cùng dc cl gì ,mình là mình đ ' tham gia đua top tháng đâu , nhưng mà ức chế thay cho thằng em mình , Các ông bảo bug cái gì , bug ở đâu , dcm như thế mà bảo bug à ???? Thông báo 1 kiểu làm rồi đến cuối cùng chốt 1 câu trắng trợn bảo chúng nó sử dụng bug . Luật pháp đưa ra còn có cái chỗ lách luật , ko ít thì nhiều , đến cái bản thân cái MU HN này có phải đang lách luật để mà tồn tại ko ??? Các ông thông báo ,chúng nó đua có cái sai phạm gì , tại sao lại hủy bỏ phần thưởng của chúng nó , mệt mỏi cả tháng trời , các ông có đua ko , hay chỉ ngồi đấy nhìn rồi phán xét . Nếu đã ko chấp nhận , sao ko nói cm từ đầu tháng đi , để cho chúng nó đâm đầu cầy cả tháng trời rồi sổ toẹt 1 câu hủy . Làm cái gì cũng nên nghĩ trước nghĩ sau , chứ cái kiểu thích là làm như thế , thằng đ' nào nó chịu dc

Mấy cái sv trước thì vất vả , nhọc nhằn cạnh tranh với cái bọn anh em , người nhà rồi . Sv này tưởng yên bình , chấp nhận đua top , vât vả lấy cái đồ ngon lành chơi thì đến phút cuối lại thành ra Bóp dái nhau. Thôi đến đây là hết cm tâm huyết rồi . Đéo muốn vào game 1 phút 1 giây nào nữa .

Chào thân ái và vĩnh biệt cái MU này luôn

2. 3 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

anhnamoi (03-04-2014), caub0m (03-04-2014), VanDamMeQ8 (03-04-2014)