Trích Được post bởi Bemap_Muhanoi Xem bài viết
cám ơn ông đã góp ý. Tôi đính chính lại là bài viết của tôi ở trên có sự tham khảo của HacAm (Theone) đặc biệt là về mốc str và Agi và 1 số AE khác về dw

DL thì đợi soidien vào góp ý nào

Mọi người cùng góp ý tiếp nhé
Y tưởng của BeMap thì rất tuyệt nên mình thêm vào vài ý kiến: Do 1 số ae chơi lâu năm cũng đã hình thành cách +poin,master riêng biệt nên để nói và trao đổi thì cũng có thể có nhiều nét chung tương đồng hoặc ngược lại khác nhau hoàn toàn ^^.. Mình tham gia ý kiến vì mình cũng chơi khá lâu MUhanoi, 1 số nhân vật - +poin master hoàn toàn theo phong cách riêng tự biên tự diễn.. cũng thấy là cá nhân mình chơi solo pk thì cũng nhiều trên bãi luyện +đấu trường cũng có hiểu biết nhất định.. Nên thực chất thấy topic này cùa BeMap rất hay cũng muốn tìm hiểu thêm về các cách +poin và MT của các bạn khác để học hỏi thêm ^^.. trao đổi học hỏi.. cũng là 1 phần giúp 1 số ae khác mới chơi có thêm ý kiến để test.. ae nào có nhã ý thì mọi người cùng bàn ^^ học hỏi lẫn nhau( vd: DK la mình mù chữ ^^..)
P/s:.. Đừng bàn chuyện hack ở đây nhé ^^.. trong sáng và thuần khiết để mọi người bộc lộ